Thông báo xoá các topic thừa tết nguyên đán 2012

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Lão táo cần gì lão phải nói nhiều với cái tên đó làm gì , ý đồ nó rõ ràng như thế , ko chấp lão ah

nếu lão biết chủ nhân nick vinhbaoclub là ai đang onl thì lão sẽ giật mình đấy ^_^.

@vinhbaoclub : không hề quan trọng nick này nick kia,nhưng kế hoạch của chú thì đáng để 8x và 7x học tập.1 nick thì bình luận ầm ầm,1 nick thì chờ chốt mới nói " à diễn đàn đang thế này,thế kia,chờ xong rồi cải tổ 1 thể ... ;)) anh thấy diễn đàn giờ đang đính theo ý đồ của chú rồi đấy,thôi ẵm diễn đàn về tay rồi làm tiếp kế hoạch của chú đi ;)) anh em chắc ai cũng đồng ý việc chú lên làm admin thôi ^_^ rất được lòng mọi người mà =D>

friend_kute

friendkute
haizz.Tất cả hãy cùng nhau giúp 4rum theo hướng mới,chứ đừng ngồi đây mà chỉ trích nhau nữa.
Cứ chỉ trích nhau thì làm gì,khi nói mà ko thực hiện.Làm sao để cùng nhau cứu vớt VBC qua khỏi lúc
xuống cấp trầm trọng như thế này.
Cũng chỉ vào nói,khi mà hoạt động đang tới gần,ko ai có thể lập cái pic kế hoạch hoạt động,hay là
cùng nhau thay đổi 4rum mà chỉ ngồi gõ chữ nói nhau này nọ sao?rùi các mem vào thấy cãi nhau
cũng chán chuồn mất,đã chán nay còn chán hơn.haizzzzz

taodo

Trùm quậy phá VBC
haizz.Tất cả hãy cùng nhau giúp 4rum theo hướng mới,chứ đừng ngồi đây mà chỉ trích nhau nữa.
Cứ chỉ trích nhau thì làm gì,khi nói mà ko thực hiện.Làm sao để cùng nhau cứu vớt VBC qua khỏi lúc
xuống cấp trầm trọng như thế này.
Cũng chỉ vào nói,khi mà hoạt động đang tới gần,ko ai có thể lập cái pic kế hoạch hoạt động,hay là
cùng nhau thay đổi 4rum mà chỉ ngồi gõ chữ nói nhau này nọ sao?rùi các mem vào thấy cãi nhau
cũng chán chuồn mất,đã chán nay còn chán hơn.haizzzzz

kế hoạch cũ thì đã đc tv thống nhất ko thực hiện,giờ kế hoạch mới,tv ko có ý kiến thì BQT anh tin chắc chẳng ai biết ý tv là hoạt động như thế nào cả.Ngay cả bản thân anh cũng đang chờ thông tin hoạt động chính thức để còn thông báo cho các đơn vị và tập thể khác đang muốn tham gia

VinhBaoClub.com

Nói thẳng ra là vẫn muốn xoi mói đúng không? Chấp nhặt thì cũng được thôi nhưng với cái cách nói như vậy của bác thì phải nói là ai cũng thấy ngang và khó chịu ấy, 4r 2 tháng gần đây chả còn smod nào tham gia,chỉ có mỗi bác với cái nick đen và quyền smod mà cũng chẳng làm được gì,bài rác vẫn đầy,mem vẫn loạn e thì thấy nó loạn quá nên vào tham gia cuộc vui xem ntn, cũng chẳng giỏi giang gì nhưng nếu có sự giúp đỡ của mọi ng và nhiều anh em tâm huyết,có kiến thức thì chắc chắn dd sẽ đi theo hướng khác bây giờ,còn cái kiểu mà đấm trước chọc sau nói cái kiểu chọc kháy và cay cú để mọi ng hiểu sai vấn đề thì chả đáng mặt nhau! Lại còn đem tuổi tác ra nữa chứ ;)) nói thì phải làm,đã làm thì nên có kết quả,bác muốn xem kết quả thì nên ngôi và xem mọi người cùng làm,không cần kháy thế đâu!^^

friend_kute

friendkute
hix.đầu pic a kêu các tv đống ý tổ chức thiện nguyện trước tết mà giờ lại bảo tv ko có ý kiến và ko biết ý kiến tv như thế nào.Hiazz.nản toàn tập.

taodo

Trùm quậy phá VBC
có smod tham gia,như bản thân chú,có quyền BQT xóa và sửa bài viết,chú onl nhưng cũng có thèm xóa đâu,để như thế cho tv có ý kiến,thế là vừa ý chứ gì ;)).Anh ko phân biệt tuổi tác ở đây nhưng với ý đồ đó thì anh thây bản thân anh khâm phục chú thôi :X diễn đàn như thế này quá vừa ý chú rồi còn gì ;))" để rồi cải tổ 1 thể " chú trong BĐH kể hơi phí,lên làm admin đê,lần này chú trúng quả lớn còn gì,nam mới có tin vui thể chắc cả năm thuận lợi lắm ;))

hoaivitkute

Moderator
anh táo với thành viên vinhbaoclub.vn đang đưa ra ý kiến giúp diễn đàn hay là đang moi móc nhau vậy?
vinhbaoclub.vn em ko biết ai --> khôg nói, còn anh táo, anh là tv kỳ cựu của diễn đàn, sao lại như vậy?
mọi ng tham gia diễn đàn nhằm mục đích j? tự bản thân mỗi ng trả lời đi xem nào?........
gần đây diễn đàn mình đang lục đục, ai ai cũng cảm thấy rất mệt mỏi, ai ai cũng cố tìm cách xem phải làm thế nào để đưa diễn đàn về đúng với vj trí vốn có của nó. nhưng hình như có nhiều ng vẫn không hiểu đk những cố gắng ấy, vẫn cho rằng đó là sự tranh giành quyền lực, bè phải, bài xích lẫn nhau.

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh táo với thành viên vinhbaoclub.vn đang đưa ra ý kiến giúp diễn đàn hay là đang moi móc nhau vậy?
vinhbaoclub.vn em ko biết ai --> khôg nói, còn anh táo, anh là tv kỳ cựu của diễn đàn, sao lại như vậy?
mọi ng tham gia diễn đàn nhằm mục đích j? tự bản thân mỗi ng trả lời đi xem nào?........
gần đây diễn đàn mình đang lục đục, ai ai cũng cảm thấy rất mệt mỏi, ai ai cũng cố tìm cách xem phải làm thế nào để đưa diễn đàn về đúng với vj trí vốn có của nó. nhưng hình như có nhiều ng vẫn không hiểu đk những cố gắng ấy, vẫn cho rằng đó là sự tranh giành quyền lực, bè phải, bài xích lẫn nhau.

cũng may là em ko biết là ai,nhưng rồi 1 ngày tự em sẽ biết ^_^

hoaivitkute

Moderator
có smod tham gia,như bản thân chú,có quyền BQT xóa và sửa bài viết,chú onl nhưng cũng có thèm xóa đâu,để như thế cho tv có ý kiến,thế là vừa ý chứ gì ;)).Anh ko phân biệt tuổi tác ở đây nhưng với ý đồ đó thì anh thây bản thân anh khâm phục chú thôi :X diễn đàn như thế này quá vừa ý chú rồi còn gì ;))" để rồi cải tổ 1 thể " chú trong BĐH kể hơi phí,lên làm admin đê,lần này chú trúng quả lớn còn gì,nam mới có tin vui thể chắc cả năm thuận lợi lắm ;))

em khôg hiểu ý này của anh táo lắm, cái j mà " vừa ý chú còn j" cái j mà "chú nằm trong BĐH hơi phí, lên làm admin đê", rồi lại ' trúng quả lớn"...........là như thế nào đây ạ?........
hình như anh đang quy chụp cho ai đấy, việc tranh giành quyền lực với anh Min đúng không ạ?...
theo em là anh lên suy nghĩ lại cách nghĩ của mình đi, thành viên vinhbaoclub.vn là tv mới hay cũ em ko bit, nhưng khi tv ấy đưa ra những ý kiến đóng góp là rất tốt, Min không phải ai muốn cũng làm dk...tv ấy có muốn làm hay không ko dựa vào chủ ý cá nhận của tv đó, mà còn dựa trên kinh nghiệm, sự ủng hộ của mọi ng và đặc biệt là tấm lòng hướng về quê hương Vĩnh Bảo.
Đừng vì những ham muốn không đáng có mà làm mất đi bản săc của VBC

VinhBaoClub.com

Người có hiểu biết nói chuyện vẫn khác, chốt thì dù là ai đi nữa cũng chỉ là muốn dd nó đi lên,vậy mà có kẻ vẫn cố làm như có ai muốn lật đổ chính quyền , sinh hoạt 4r chỉ là về mặt tinh thần vậy mà... buồn cho một suy nghĩ!

taodo

Trùm quậy phá VBC
em khôg hiểu ý này của anh táo lắm, cái j mà " vừa ý chú còn j" cái j mà "chú nằm trong BĐH hơi phí, lên làm admin đê", rồi lại ' trúng quả lớn"...........là như thế nào đây ạ?........
hình như anh đang quy chụp cho ai đấy, việc tranh giành quyền lực với anh Min đúng không ạ?...
theo em là anh lên suy nghĩ lại cách nghĩ của mình đi, thành viên vinhbaoclub.vn là tv mới hay cũ em ko bit, nhưng khi tv ấy đưa ra những ý kiến đóng góp là rất tốt, Min không phải ai muốn cũng làm dk...tv ấy có muốn làm hay không ko dựa vào chủ ý cá nhận của tv đó, mà còn dựa trên kinh nghiệm, sự ủng hộ của mọi ng và đặc biệt là tấm lòng hướng về quê hương Vĩnh Bảo.
Đừng vì những ham muốn không đáng có mà làm mất đi bản săc của VBC

với cách nói này thì người đó chắc chắn em sẽ ủng hộ đấy ;)) mong là em đừng thất vọng gấp 2 lần này

911

Super Moderator
Vâng . 1 topic thông báo Mà có 2 smods Vào spam !!!
Các bạn Cứ cãi Nhau đi ah!!!
Cãi Nhau 1 tháng nay Chưa xong ah?
Nếu ko cãi dc thì ra ngoài đường 1 by 1 giai quyet cho nhanh
4r bây Jo chia làm 2 phái khác Nhau ( 2 phái chính, ko có tà)
Chia rẽ nội bộ !!!
Tên miền vbclub bây Jo bán cung dc 10tr đấy . Hay bán đi làm 1 quả liên Hoan rồi ai về nhà ấy , coi nhu vbclub chưa từng tồn tại????
Mong các bạn hãy Nghi : đến với vbclub Để làm gì?
Vẫn biết chuyện cải cách 4r là cần thiết , rất cần thiết . Nhưng việc chuẩn bị cho 28 am lịch này còn cẦn thiét hơn.
Nếu dc , Mong các bạn ko nên bàn luận chuyện cải cách 4r trong 2 tuần . Từ Hôm nay Tới hết mùng 5 tết
Thnaks all!!!!!!!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Vâng . 1 topic thông báo Mà có 2 smods Vào spam !!!
Các bạn Cứ cãi Nhau đi ah!!!
Cãi Nhau 1 tháng nay Chưa xong ah?
Nếu ko cãi dc thì ra ngoài đường 1 by 1 giai quyet cho nhanh
4r bây Jo chia làm 2 phái khác Nhau ( 2 phái chính, ko có tà)
Chia rẽ nội bộ !!!
Tên miền vbclub bây Jo bán cung dc 10tr đấy . Hay bán đi làm 1 quả liên Hoan rồi ai về nhà ấy , coi nhu vbclub chưa từng tồn tại????
Mong các bạn hãy Nghi : đến với vbclub Để làm gì?
Vẫn biết chuyện cải cách 4r là cần thiết , rất cần thiết . Nhưng việc chuẩn bị cho 28 am lịch này còn cẦn thiét hơn.
Nếu dc , Mong các bạn ko nên bàn luận chuyện cải cách 4r trong 2 tuần . Từ Hôm nay Tới hết mùng 5 tết
Thnaks all!!!!!!!

ko phải cãi nhau mà là nói về những điều họ y kiến thôi,ở lại thì bảo trai mặt,ko ở lại thì bảo chạy trốn ^_^ nói chung dù thế nào thì cũng vẫn bị nói,kế hoạch của MIN đưa ra đã bị bác bỏ,các tv quyết định ngày nào hay lịch trình như thế nào cũng từ hôm đc thống nhất ngày ko thấy đưa ra kế hoạch.BQT thì cũng ko ai nhận đc thông tin gì về ý định hoạt động của những người quyết định này.ban điều hành thì onl = nick khác để tiếp chuyện chứ cũng ko thèm đoái hoài đến ngày nào hoạt động và kế hoạch ra sao.Tối nay BDH onl để tiếp chuyện tại topic này với mình,mình đã để hẳn 30 phút ko xáo 3 bài quảng cáo,nhưng rốt cuộc BĐH mục đích onl ko phải là xóa mà là lấy nick đó nói trong topic này thôi.Rác rưởi của diễn đàn ở đâu mà ra ^_^ còn nói đc câu cùng nhau chung tay vì VBC,ko hiểu người đó còn nghĩ đc điều gì với kế hoạch đó.Thôi nhé,mình nói thế thôi.cũng đủ trai mặt ở lại tiếp chuyện đến giờ rồi.Xin chào.

As.Roma

God Father BONANO..!!!

Vui quá nhỉ? Đi hp giờ mới về, nên không biết có vụ này..
Xin có tý ý kiến đính chính với các tv :
- Theo như lời taodo có nêu ra, thì ý đồ của thằng vbclub này muốn lật đổ chính quyền nhằm cướp đoạt ngôi vị Admin. Nói toẹt cho dễ hiểu nhé! Vậy theo cái tư duy hạn hẹp của tớ là: trong quan điểm của anh taodo thì khi làm Admin sẽ có cái gì đó lợi, mà vbclub đang "muốn"... ???
Nhưng tớ thấy làm admin cũng lắm thứ đổ lên đầu. Khi khen thì cả 4r cùng hưởng, khi chê thì ông MIN này bị chỉ trích nhiều nhất. Chung quy cũng tại cái tội : Nhiều việc quá không làm hết. Chính xác là như thế..! Theo tớ MIN nên san sẻ công việc với một vài người. Mình chỉ làm cái chính, cái quan trọng thôi.

Noi' vậy thôi, bây giờ tập chung vào tổ chức kế hoạch của SMOD vann nhé..!

VinhBaoClub.com

Tất cả mọi người thì theo cái nào thuận lợi thì làm chứ sao cứ phải nghe theo lời MIN. Mà theo tôi biết thì MIN cũng chưa nói là đưa ra kế hoạch ntn? ai nói cũng ậm ừ nên đừng nói là bác bỏ kế hoạch của MIN :)

Kế hoạch của diễn đàn anh em thấy hợp lý thì tôi theo,tôi đoái hoài hay không chẳng cần báo cáo cho ai cả. Chuyện tin rác có một số người vẫn onl và nhìn thấy đếu đều sao không xoá luôn đi lại còn đợi không có ai làm mới lên tiếng trách móc, túm lại vẫn cái lòng ghen ăn tức ở :)

Ông AS này thẳng tính tối rất thích,chung quy lại cũng chỉ vì gom anh em có cái tâm để cùng nhau phát triển nhưng cơ số người lại lấy đó làm cái để chỉ trích

Ông 911 thì cũng cứ ba phải, ông cần đưa ra chính kiến của mình, cứ coi như chưa biết tôi là ai thì ông và anh em sẽ có cách nhìn nhận khách quan và thoải mái hơn. đúng không nào? mục đích của tôi chỉ có vậy nhưng chẳng thành công vì đời luôn có kẻ chọc gậy bánh xe!

taodo

Trùm quậy phá VBC

Chuyện tin rác có một số người vẫn onl và nhìn thấy đếu đều sao không xoá luôn đi lại còn đợi không có ai làm mới lên tiếng trách móc, túm lại vẫn cái lòng ghen ăn tức ở :)

!

Cái này là trách nhiệm của chú đấy,chuyển bài và xóa bài,khi đăng kí chú đã từng đăng kí thế nào nhỉ ;)) ko phải là chờ người khác xóa mà là xóa đã rất nhiều và chờ 30 để xem chú có xóa hay ko để biết chú đang muốn thế nào ;)) thế là hiểu rõ rồi nhé.Miễn bình luận thêm về vấn đề này.Chú ko phải ghen ăn hay tức ở gì cả,anh người lớn ko như chú đâu.okie nhé.Cái đó chỉ dành cho người thích diễn đàn như mục đích đó thôi.Thôi chào,nói chuyện ở đây lắm cũng ko thể nói đc với người có tính đó

VinhBaoClub.com

Hết chuyện nói lại đem chuyện xoá bài ra chỉ trích :-j type tiếp đi bác :D chào nhiều không mỏi miệng ak thanh niên cao tuổi ;;)

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Các thành viên nói chuyện không đúng chủ đề topic. Yêu cầu khoá lại. Đi ngủ, mai còn làm nữa chứ.

911

Super Moderator
911 ba phải? !! Vâng ah, em ba phải
Vậy các Anh Cứ tiếp tục cãi Nhau và bàn chuyện "lớn" của các Anh đi ah!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.