Thư mời họp BQT các 4r về giải bóng đá :)

Châu

Mình là Pearl Cass, admin 4r thptvinhbao.net.

Hiện tại các 4r trong địa bàn huyện Vĩnh Bảo đều được thông báo về kế hoạch tổ chức giải bóng đá mini offline giữa các diễn đàn huyện VB, bao gồm VBC, VBF, THPT Tô Hiệu và THPT NBK.

Để giải bóng đá được tổ chức tốt nhất, mình có mời các admin của các diễn đàn 8h tối thứ 7 họp online lần 1 để bàn về kế hoạch tổ chức. Tuy nhiên, ad của Tô Hiệu và anh Min, ad của VBC đã không online để bàn. Do vậy, mình lập topic này kính mời đại diện BQT 4r VBC tham dự cuộc họp online vào 8h tối chủ nhật ngày mai trên yahoo.

Nick của mình là: leo_star_win_17 mong các bạn liên lạc sớm.

Hi vọng được hợp tác vui vẻ với các bạn để có thể tạo được sân chơi thật bổ ích vào mùa hè này.

Thân!

(do mình vội nên lập luôn topic tại box này, BQT nếu thấy mình lập nhầm box thì move giúp mình. Cảm ơn!)

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Họp hành tổ chức để anh đi. anh máu hơn, chờ cu ĐỨC đến cuối tháng chưa chắc đã online. Hjx, nghề của hắn bận bịu lắm, ACE thông cảm.

taodo

Trùm quậy phá VBC
MIN đang bận cho công việc và vụ tiếp sức mùa thi sắp tới,thôi thì anh em tự lo vụ này trước.VBC nên cử ra 1 người đại diện đi họp (oai thế nhể).Có anh As.Rma đứng lên nhận và anh ấy cũng là đội trưởng đội bóng.CÒn ai muốn đi nữa ko ?,chúng ta cứ cho ý kiến.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mấy hôm nay đang xây nhà, phải lo vật liệu. Khả năng sơn cũng bận đấy!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tổ chức là Quyền lợi và nghĩa vụ của BQT.
Anh chỉ đc phép đại diện khi màu nick name của anh không phải xanh dương nhạt :D

taodo

Trùm quậy phá VBC
màu vàng là nhóm gì vậy ? radio online ;)) ổng này muốn sang bên phát thanh viên của VBC à ?