[Thắc mắc] - Ý kiến về chathox bị đóng cửa là sao?

Nho_QueHuong

Xin chào các thành viên trong BQT mình có thắc mắc ,là tại sao chatbox mấy hôm nay bị mất tren 4r vậy, tại sao thời gian lâu như vậy mà BQT ko có hướng sửa chữa vậy?chatbox là tâm hồn của forum mà bị mất trong thời gian dài như vậy ,gây bức xúc cho các mem ,mình đề nghị BQT có hướng sửa chữa gấp ,để như vậy mình thấy ko ổn đâu ,để anh em nghĩ BQT ko để ý đến forum thì nguy hiểm :eek::eek:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
yoolee thấy chat box cũng không nhất thiết phải có, mặc dù không có nó khiến các bạn tạm thời chưa biết trò chuyện ở đâu, mình đề xuất đổi box " điểm danh ma đêm hàng ngày" do anh táo đỏ làm mod thành box "tán ngẫu" =>>> nơi anh chị em trò chuyện, đồng thời anh táo thối quản lí nội dung box đấy luôn, như vậy hợp lí hơn nhiều :die:

911

Super Moderator
Thay mặt Bqt xin trả lời câu hỏi của nhoque.
Do chatbox bị hacker hack nên bị lỗi
Chung tôi Đang Tìm cách khắc phục
Khi nao xong sẽ đưa lên ngay

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
hỏng cb có mấy hôm mà các bác cứ xoắn hết cả lên...4rom này ko còn gì quan trọng hơn là cái đó à

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Thay mặt Bqt xin trả lời câu hỏi của nhoque.
Do chatbox bị hacker hack nên bị lỗi
Chung tôi Đang Tìm cách khắc phục
Khi nao xong sẽ đưa lên ngay

bị bọn trung quốc hack anh nhỉ :chika:????????????????

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Xin trả lời mọi người. Mấy ngày gần đây, mình đang làm lại bố cục của diễn đàn nên tạm thời đóng của chatbox. Cái này sẽ xin ý kiến BQT, và xem xét lại có nên mở lại chatbox, và sẽ có kết quả trong thời gian gần nhất.
Note: Bác Hưng chú ý chuyên mục nha, em xin mạn phép move Bài Của bác sang Thắc Mắc - Góp Ý.

Nho_QueHuong

Theo mình thì ko lên bỏ chatbox ,mình thấy forum nào cũng có chatbox mà , bỏ cái đó đi mọi người muốn onl cùng nhau thì làm sao ,vào điểm danh mà đêm ,thì liệu có giống đc như chatbox ko vậy

hehe chí MIN ,anh nhầm quên mất ko để ý chú thông cảm nhế :rolleyes:

Sửa lần cuối:

K.A.I

mình là mem mới nên chỉ có chút ý kiến ntn thôi chat box không nên close biết là nhiều vấn đề ở đó nhưng mỗi ng nên lịch sự trên CB một chút....nếu ai vi phạm thì xử phạt nặng có thể ban nick luôn...thế thôi:d

Minh Mơ Mộng

mình là mem mới nên chỉ có chút ý kiến ntn thôi chat box không nên close biết là nhiều vấn đề ở đó nhưng mỗi ng nên lịch sự trên CB một chút....nếu ai vi phạm thì xử phạt nặng có thể ban nick luôn...thế thôi:d

Liệt kê bạn nào vào hội những người phát cuồng vì CB thôi .:D:scup

friend_kute

friendkute
CB là hồn của VBC, là nơi giao lưu,giải trí và làm quen cũng như thu hút các mem mới vì vậy ko nên bỏ.
Gần đây có hiện tường spam cb quá nhiều đó là do một vài thành viên quậy phá.chả lẽ vì 1 vài con sâu mà
phải hy sinh cái hồn của tập thể ah.hixx. :rolleyes:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
thành lập hội hâm mộ chat box được rùi nhỉ, khiếp, sao mọi ng làm náo loạn nên thế, nhìu 4r k chat box mọi ng vẫn lên nói chuyện mà, dễ quản lí hơn ấy