Thắc mắc thì hỏi tí

thanhtn.vb

one-night
Gửi BQT và các ban nghành chức năng.
Thời gian vừa qua thanhtn có Post một số bài viết mang tính thông báo hoạt động của ae Vĩnh Bảo đang sống và làm việc học tập tại HP. Chẳng hiểu lý do gì hay vi phạm nội quy mà những bài viết đó bị xóa không có sự giải thích cho thành viên.
Nếu DĐ thấy những bài viết đó ảnh hưởng tới nội quy diễn đàn thì thanhtn có lời xin lỗi gửi tới BQT và các thành viên.
Đây có lẽ sẽ là bài viết cuối cùng và lần đăng nhập cuối cùng tại VBC với nick thanhtn.vb. Chúc mọi người luôn vui vẻ đoàn kết và thành công

Dragon_VbFc

A D M I N
Thời gian vừa rồi diễn đàn bị lỗi, mất hết dữ liệu nên những topic viết trong thời gian đó bị mất...!! Rất mong anh Thành thông cảm, tiếp tục hoạt động, đóng góp đưa diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển hơn nữa

Sửa lần cuối:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
uhm anh ơi vừa dd lỗi mà mất ít dữ liệu anh thông cảm
anh mà đi em ở vơi ai huhu .c..c..c..c..c..c.

friend_kute

friendkute
ếu.Tình iu ơi sao nóng tính thế. Hy vọng a đừng vì chuyện này mà bỏ 4rum.Hi vọng a tiếp tục đóng góp cho VBC.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Em cũng không biết lý do vì sao bài viết của anh tại sao lại bị mất, nhưng em xin chắc chắn rằng, đối với em thì những bài viết ấy em rất coi trọng, và không bao giờ có hành động như vậy. Và theo em, những smod có quyền xóa bài cũng sẽ có những suy nghĩ như em. Em sẽ tham khảo ý kiến tất cả thành viên trong BQT để tìm hiểu rõ nguyên do những bài của anh bị mất. Và cũng như Thái nói, 4rum có một vài lần gặp lỗi về việc nâng cấp cũng như tại nhà cung cấp host, nên bị mất dữ liệu, một số bài cũng bị mất và tất cả những lần ấy em đã thông báo cho cả 4rum được biết. Một lần nữa, thay mặt BQT em thành thật xin lỗi anh, và mong anh không vì lý do này mà bỏ 4rum, 4rum rất cần những thành viên như anh để phát triển. Mong anh hiểu và thông cảm cho đội ngũ BQT.

Thân.

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Hjx...bác nóng thế...đúng là có 1 vài lần diễn đang bị mất dữ liệu.E cũng bị mất khá nhiều bài viết trong thời gian đó(nhiều thanks nữa chứ).Mong a nghĩ lại và tiếp tục hoạt động.Dù sao đây cũng là mái nhà chung mà :D

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh Thành , theo thực tế không 1 tv nào trong BQT xóa bài của anh cả,nếu xóa thì sẽ vẫn còn dấu vết của tv trong BQT đó xóa khi nick BQT đăng nhập.Diễn đang cũng có pic thông báo xóa bài viết không chất lượng,nếu bài của anh bị xóa thì sẽ được thông báo trong pic.Cái này đúng là do lỗi anh ah.Mong anh hiểu,sớm thấy anh onl diễn đàn.