Thắc mắc về chatbox

Nho_QueHuong

BQT cho mình hỏi tí , tại sao chatbox cả tuàn nay bị hỏng sao ko thấy ai sửa vậy,mình hỏi cu em Sơn quản lý chatbox ,nó nói MIN cầm mật khẩu , mà đã nói cho MIN sửa rùi ,sao chú Đức ko thấy lên sửa vậy nếu ko có thời gian quản lý thì lên chuyển mật khẩu cho người khác đẻ quản lý chứ, để 4r như vậy có BQT 4r bị vấn đề mà ko sửa đc thì nản lắm,mong ADMIN và BQT có sự giải thick rõ ràng cho ACE 4r biết ,Thanks

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
bi giờ em thấy chat box cũng quan trọng lắm, k có cái chat box ấy thì k đc nói chuyện với anh nhớ hâm :::)

Nho_QueHuong

hĩ hix em đểu vừa thôi nhá anh là anh ngoan nhất 4r đấy , ác mà ko thèm thanks cho mình cái chứ , đúng là bạn đểu

taodo

Trùm quậy phá VBC
tui cũng nghĩ là nên thiết lập lại chatbox,vừa mới offline mừng sinh nhật forum xong,nhiều tv mới vào,còn tv cũ nữa,hết chỗ buôn dư lê,hết chỗ ra mắt tv mới.Điều này sẽ làm giảm số lần truy cập diễn đàn.mong BQt xem xét,mà xem xét làm gì,sửa nhanh hộ cái

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Đề nghị ban quan trị trong thời gian tới mở chatbox ..Để anh chị em chúng ta còn chém gió..

:))

Nho_QueHuong

Sao ko thấy sửa chatbox nhỉ mà cũng chả có thông báo đóng chatbox hay gì gì nữa , làm ăn kiều này ....(*):buon

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hơ hơ, có thì tất nhiên phải vào, em thuộc loại nước chảy chỗ trũng mà, đâu mà đông vui là em đọng lại đấy :)):))=))

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Chatbox không mở có lẽ sẽ tốt hơn ...

Nếu có chatbox sẽ lại gây ra nhiều chuyện..

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thực sự là mấy hôm nay em đang đau đầu về cái chatbox đây. Dạo này host ngoài họ cấm đặt chatbox nhiều lắm, nên em cứ làm được 5 phút là y như rằng nó khóa luôn tài khoản. Mà đặt host trong, nhà mình tám nhiều, chẳng mấy chốc hết băng thông, dùng được nửa tháng là đến 4rum cũng chẳng vào được nữa là chatbox. Cả nhà cứ từ từ, để em tính.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Thực sự là mấy hôm nay em đang đau đầu về cái chatbox đây. Dạo này host ngoài họ cấm đặt chatbox nhiều lắm, nên em cứ làm được 5 phút là y như rằng nó khóa luôn tài khoản. Mà đặt host trong, nhà mình tám nhiều, chẳng mấy chốc hết băng thông, dùng được nửa tháng là đến 4rum cũng chẳng vào được nữa là chatbox. Cả nhà cứ từ từ, để em tính.

các bạn đọc cũng biết đấy.MIN ko phải người thờ ơ với việc mình cần làm.hãy cảm thông và cùng nhau khắc phục khó khăn.
@ MIN ,tình hình như thế nào thì cũng phải báo lên diễn đàn,thay đổi hay làm gì thì thông báo 1 tiếng để tv còn biết.

Thân!

anhnongdan

Không sao, nếu sửa được mà cần thời gian cũng không sao, phải từ từ khoai nó mới nhừ mà Bác.