Thời trang vào thu!!!!!

Lâm lilac

Magnae!
Áo khoác cotton
Không kiểu cách cầu kỳ như những chiếc áo khoác may bằng chất liệu kaki hay jeans... nhưng những kiểu áo khoác cotton mỏng dưới đây cũng điệu đà và đáng yêu không kém.

Chúng lại rất dễ kết hợp với các loại áo bên trong, có thể là chiếc áo sơ mi kiểu cách điệu đà với những "chùm" ren trước ngực và cổ, cũng có thể là chiếc áo dây trơn hay chiếc áo thun rất bình thường mà bạn vẫn mặc hàng ngày.

Mỗi chiếc áo sẽ mang đến cho bạn một phong cách rất riêng của mình. Tùy từng kiểu dáng của áo mà bạn thêm thắt lưng để tô điểm cho bộ trang phục.

Vòng cổ cũng là thứ phụ trang không thể thiếu nếu muốn thu hút sự chú ý và muốn mình nổi bật.
Áo thun tay dài
Những chiếc áo thun dưới đây sẽ giúp các chị em ấm áp khi gió mùa về và đến công sở thêm tự tin bởi dáng vẻ hoàn toàn không khô cứng của chúng.

Không được trang trí cầu kỳ như những chiếc áo sơ mi với những đường bèo, diềm điệu đà hay chiếc cổ áo nhưng chắc chắn sẽ mang đến cho bạn nét duyên dáng đầy nữ tính.

Kết hợp với quần âu, zuýp lửng hay khoác bên trong bộ vest đều là những gợi ý rất hợp lý với những mẫu áo này khi bạn đến công sở.

Tiết trời se lạnh trong những ngày cuối thu đầu đông, bạn hãy chuẩn bị ngay cho mình những mẫu mã đẹp nhất để chuẩn bị "thách thức" cùng những cơn gió se lạnh nhé.
Áo váy dài tay
Biến tấu từ chiếc áo sơ mi ngắn những chiếc áo váy dài tay này rất thích hợp với những hôm trời se lạnh. Thêm chiếc thắt lưng đúng điệu trông bạn thật sành điệu.

Một phong cách rất trẻ khi bạn diện kiểu áo bên ngoài, bên trong là chiếc áo dây để hở phần ngực.

Bạn nên kết hợp kiểu áo váy dài tay không cổ này với chiếc quần ống côn, đôi giày cao gót sẽ rất tôn dáng vì kiểu áo dài thường làm người thấp đi.
Váy ngắn vào thu
Mini juýp mang đến cho teengirls một hình ảnh khỏe khoắn năng động, chính vì thế girls cũng nên chú ý khi kết hợp juýp với các trang phục khác. Thu này áo thun dài tay, khăn quàng mỏng, mũ len là những "cạ cứng" của mini juýp đấy. Kết hợp quần áo, phụ kiện "chuẩn" cùng juýp trong mùa thu này là bạn đã mang ánh nắng hè đến cho thu thêm ấm áp rồi đấy.

Tuy nhiên mini juýp là một trang phục kén người mặc. Nếu là mùa hè teens muốn diện mini juýp phải sở hữu một đôi chân thẳng và không sứt sẹo! Với những cô nàng sở hữu bắp chân to, ngắn thì đành phải nói tạm biệt với mini juýp. Nhưng đến thu thì lại khác, bạn có thể ngụy trang cho đôi chân của mình bằng nhưng đôi legging màu sắc, hay nhưng đôi tất dài năng động là có thể tung tăng lượn phố rùi.
Mùa thu dịu dàng với ren
Để giới thiệu xu hướng thời trang thu đông năm nay, các nhãn hiệu nổi tiếng trên thế giới đều lựa chọn ren là chất liệu chủ đạo cho bộ sưu tập của mình. Prada cho ra mắt những mẫu váy bằng chất liệu ren thiên về dáng vẻ cổ điển. Chanel sử dụng ren làm tăng sự quý giá cho bộ sưu tập mới. Givenchy lại giới thiệu dáng váy với chất liệu ren bồng bềnh, nữ tính. Ren được điểm xuyết làm điểm nhấn trên trang phục, được viền quanh cổ áo, chân váy làm cho dáng vẻ các bạn nữ thêm mềm mại nhé!
Áo hai lớp ngày thu
Ngày thu, bạn muốn xuống phố trong trang phục nhẹ nhàng, duyên dáng? Áo hai lớp sẽ là một lựa chọn thích hợp.

Điểm đặc biệt giúp người mặc trở nên thu hút là nhờ phần trên được móc đan cẩn thận và thân dưới xòe rộng. Bạn có thể mặc cùng với quần kaki lửng trắng ngà trông rất hợp.Sự thanh khiết nhẹ nhàng sẽ đến với người đối diện khi con gái diện áo hai lớp trắng tinh khôi cùng quần jeans lửng xanh đậm. Còn chờ gì mà không tự tn xuống phố đón ngày trong xanh?

Naruto_9x

Tình Đắng
em gái có vẻ rất am hiểu về thời trang đấy nhỉ,hjhj,đúng là mùa thu đến rồi,phong cách ăn mặc cũng nên thay đổi chút cho mới mình chứ nhỉ,hjhj

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Anh đọc, hình như toàn dành cho chị em. Còn cánh đàn ông con trai thì thế nào nhỉ?