THPT Cộng Hiền đâu cả rồi

thuthuy

dân A3 tớ có biết Hà, Thủy,Quyền(chương), Tài (trọng), tớ ở cùng xóm với thằng Quyền, Tài

butchimau.oho

ê cho tớ tham gia với,tớ cùng lớp với quạt mo mà,mà Khá ah,ko biết cánh thằng Thiết(tam),thằng Lâm (mức)có đứa nào về ko nhỉ.cũng nâu quá trời ko găp chúng nó rùi,ko biết tình hình chúng nó hồi này ra sao nhỉ. Cả Cao Ngọc Lan nữa sao bảo cũng tham gia diễn đàn của trường mình mà chẳng thấy đâu thế ,hi vọng sao hôm đó mọi người vê đông một chút rùi cung đi chơi,đi chúc mưng thầy cô cũ thì thật là tuyệt

mua_tuyet

Chào cả nhà, chào các bác, các chú, các anh, các chị, các bạn và các.... em. Mình học 12A1 trường Cộng Hiền khóa 2000 - 2003, ra trường đã lâu và đi xa cũng đã lâu. Từ ngày ra trường đến nay phải đi xa nên chưa năm nào về trường trong ngày 20/11 được. Đã 6 năm trôi qua ko biết ngôi trường ấy, thầy cô ấy thay đổi thế nào rồi nữa. Mọi người về cho mừng gửi lời chúc mừng đến các thầy các cô.

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Bên box trường Cộng Hiền đông vui quá ta. Mua_tuyet này, theo như ở proflie của cậu thì cậu đang ở Moscow à, nếu đúng như vậy thì chỉ riêng ở box này đã có hai thành viên ở nước ngoài rồi đấy, vì theo mình được biết thì boy8xkr cũng đang ở Hàn Quốc.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
ê cho tớ tham gia với,tớ cùng lớp với quạt mo mà,mà Khá ah,ko biết cánh thằng Thiết(tam),thằng Lâm (mức)có đứa nào về ko nhỉ.cũng nâu quá trời ko găp chúng nó rùi,ko biết tình hình chúng nó hồi này ra sao nhỉ. Cả Cao Ngọc Lan nữa sao bảo cũng tham gia diễn đàn của trường mình mà chẳng thấy đâu thế ,hi vọng sao hôm đó mọi người vê đông một chút rùi cung đi chơi,đi chúc mưng thầy cô cũ thì thật là tuyệt

Tao lâu cũng không liên lạc với Thiết,uh tao để tao xem.LAN R cũng thấy ít lên mày ạ.hihi trường CỘNG HIỀN lắm công dân thế.VUI QUÁ

mua_tuyet

Bên box trường Cộng Hiền đông vui quá ta. Mua_tuyet này, theo như ở proflie của cậu thì cậu đang ở Moscow à, nếu đúng như vậy thì chỉ riêng ở box này đã có hai thành viên ở nước ngoài rồi đấy, vì theo mình được biết thì boy8xkr cũng đang ở Hàn Quốc.

uh chào admin. Mình đang học ở Moscow. Đi lâu rồi nên ko biết ở nhà anh em hoạt động mạnh thế này. Nay ngủ dậy thấy thằng bạn giới thiệu nên vào làm quen với mọi người, hy vọng đc gặp nhiều đồng hương. Còn admin học C3 ở đâu thế ???

G

Guest

Guest
oh vậy ah,chắc là cũng biết luôn tớ đấy,hj` hj`,năm lớp 12 ngồi bên Quyền chánh suốt :D

G

Guest

Guest
anh Quat Mo A mấy thế, Phiên đệ là bí thư lớp ah :D,hỏi nó là biết em liền hj` hj`

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
uh chào admin. Mình đang học ở Moscow. Đi lâu rồi nên ko biết ở nhà anh em hoạt động mạnh thế này. Nay ngủ dậy thấy thằng bạn giới thiệu nên vào làm quen với mọi người, hy vọng đc gặp nhiều đồng hương. Còn admin học C3 ở đâu thế ???
Rất vui vì bạn tham gia diễn đàn, còn vui hơn nữa khi diễn đàn mình lại được bay ra tận nước ngoài :chika:. Cấp 3 mình học THPT Vĩnh Bảo, còn hiện tại bây giờ mình đang học ở Hà Nôi.Bạn đang học gì ở Nga vậy.

mua_tuyet

Máy lỗi win phải cài lại nên giờ mới vào lại đc. Thấy còn mỗi mình vào 4rum chắc giờ này ở VN mọi người ngủ cả rồi. Chúc cả nhà ngủ ngon nhé !!!
@admin : Mình học ĐH Tổng hợp Kỹ thuật Quốc gia Matxcova, nói nôm na thì nó tương đương với ĐHBK HN ở VN. Mình đang học năm thứ 4, vì trường mình học 6 năm nên hè năm 2012 mình mới tốt nghiệp.

luongsonba90

Hi huyện mình lắm người đi nga nhỉ !!! Mình Học BK cũng liên kết nhiều với nga nên mỗi năm sv đi du học ở nga cũng nhiều :p

tuyenshenglihp

ket ban

mua_tuyet cau hoc khoa 200-2003 ha vay chac thay Dat chu nhiem rui .minh hoc 12A2 .Ban ten gi co the minh bit ban do.

Sửa lần cuối:

cavoicoi

Member
Hì, box cựu học sinh Cộng Hiền trên diễn đàn mình đông vui thật. Mấy năm cấp 3 mình chẳng quen ai học Cộng Hiền cả, giờ thì có cơ hội làm quen nhiều rồi.

mua_tuyet

mua_tuyet cau hoc khoa 200-2003 ha vay chac thay Dat chu nhiem rui .minh hoc 12A2 .Ban ten gi co the minh bit ban do.

hahaha chẳng phải mình nói là mình học 12A1 khóa 2000-2003 ở trên rồi ah ? Và cả 12A1 khóa đó ở Cộng Hiền chỉ có 1 người đi Nga thôi mà. Vậy là biết đc tên mình rồi nhé ? Rất vui đc gặp lại bạn, chắc là mình cũng biết bạn đấy. Có gì nhắn qua yahoo cho mình nhé ! Đừng nói tên mình, bí mật một chút ấy mà, ok ????

luongsonba90

Mình biết tên chị mưa tuyết tên hay phết đấy :p . Mà đề nghị pác admin ra ngay khỏi box này cho em bác có học cộng hiền đâu hả ?? keke em đùa thôi

mua_tuyet

luongsonba90 biết rồi ah ? Lấy thông tin từ đâu mà nhanh thế? Biết rồi thì nói cho mọi người biết đi chứ luongsonba.