topic cầu thủ VBC đăng kí dự vòng chung kết bóng đá các forum Vĩnh Bảo

taodo

Trùm quậy phá VBC
Các bạn mới lập nick vào diễn đàn để mình bàn bạc với BTC xem thế nào rồi mình bổ xung được ko? Vì luật ban hành ra tài khoản trước ngày 6/6/2011 mới đc BTC cho thi đấu :banhbao19: các bạn chờ thông tin buổi họp tối thứ 7 này nhé

Minh Mơ Mộng

Tham gia diễn đàn thì tất nhiên cần sự công bằng. Đội bóng VBC cần tuyển những cầu thủ đá chất lượng để thi đấu là được, không nên phân biệt việc tạo ních mới hay cũ tránh tạo khoảng cách giữa các thành viên.

taodo

Trùm quậy phá VBC
mong các bạn đừng hiểu lầm ý mình muốn nói.ko có sự phân biệt nào cả.Đây là quy định chung của các forum,đối với mọi người có thể thấy ko hài lòng nhưng nếu giải đấu có chuyện gì xảy ra ở forum nào thì admin và người đại diện forum đó sẽ phải chịu trách nhiệm tất cả.Nên mọi việc các bạn chờ tới buổi họp tối thứ 7 kết thúc.BTC sẽ có quyết định cuối cùng.Thân

Minh Mơ Mộng

mong các bạn đừng hiểu lầm ý mình muốn nói.ko có sự phân biệt nào cả.Đây là quy định chung của các forum,đối với mọi người có thể thấy ko hài lòng nhưng nếu giải đấu có chuyện gì xảy ra ở forum nào thì admin và người đại diện forum đó sẽ phải chịu trách nhiệm tất cả.Nên mọi việc các bạn chờ tới buổi họp tối thứ 7 kết thúc.BTC sẽ có quyết định cuối cùng.Thân

Ý của anh là như thế nào? Vậy những người có lòng tham gia thì cứ để lại à. Lần sau người ta thấy mình như lạc giữa mọi người ko muốn tham gia nữa thì sao ?

taodo

Trùm quậy phá VBC
chú nói nhiều nhể? thế đăng kí đá cho VBC hay Tô Hiệu đây để còn biết nào?

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tình hình là giải thưởng của giải này rất cao. Ngoài tiền lệ phí các bên, còn rất nhiều nhà tài trợ..vì vậy để chống gian lận, tất cả các tv tham gia phải có nick diễn đàn trước ngày 15-06 ( cái này thực ra đếch quan trọng, nhưng cứ cho vào để có luật)

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Không đc đâu em ah! Đây là bí mật của BTC, cuối tuần họp em sẽ rõ. Đầu tiên là thống nhất thời gian, địa điểm. Sau khi nộp danh sách các cầu thủ tham gia sẽ công bố giải thưởng

friend_kute

friendkute
Có thấy hồ sơ đăng kí của táo đâu mà có tên trong danh sách nhỉ?cầu thủ này ko hợp lệ.Loại. :rolleyes:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Loại hết đi.. để một mình em này đá với tôi thôi.. Thuê hẳn sân trên phố cổ HN nhé

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Loại hết đi.. để một mình em này đá với tôi thôi.. Thuê hẳn sân trên phố cổ HN nhé

có 2 người đá thôi à, chú khởi động nhẹ nhàng thôi ko chấn thương là anh lại đá chính đó, he he :::). anh xin chân dự bị cũng được. còn hơn đứng ngoài xem chú đá, hik hik ;):dap:

Sửa lần cuối:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Sao ko thấy mấy cầu thủ đợt trước đăng kí nhỉ.anh e đâu lên sàn đăng kí đi.
Forum vbc đâu đăng kí nhanh lên ko bao gjờ ko được đá đừng kêu anh em...hội cổ động viên vbc đăng kí cổ động vjên luôn đi nha

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Tên Nguyễn văn Thành
năm sjnh.30.01.1994
nick.chinhphuc_khonggian
số áo 10
tên messi Thành
cỡ M
anh táo chú ý đây là em trai ruột của yooleegirl

Sửa lần cuối: