vô tình anh đã hiểu em

changkhothuychung

Muốn nói ra những chuyện hôm qua chỉ thêm đau lòng có nói gì đi nữa anh cũng chẳng tin lời em,làm con tim anh luôn tổn thương vì câu nói em hay dối anh đã bao nhiêu lần rùi anh tha thứ.

Cớ sao em luôn làm cho anh phải suy nghĩ nhiều nếu vô tình hôm qua anh chẳng thấy em cùng ai,ngồi em bên em đưa tay nắm tay ngồi bên em môi hôn đắm say chắc anh đâu biết ra phải kô em,
Chỉ bởi vô tình mà giờ đã hiểu được em,tính cách của em như thế sao anh chấp nhận đã hứa nhiêu lần rùi cũng chỉ hứa mà thôi,thì hỏi tại sao anh kô đau lòng em hỡi.

Gìơ thì ta phải chia tay nhau từ đây do tính em luôn dối gian kô thuỷ chung đâu chỉ iu riêng mình anh.
Anh muốn iu em nhưng em có hay anh kô đổi thay được lòng em để ngày hôm anh ôm chua cay do tính em chẳng hề thay đổi
Cuộc tình em muốn vui thôi như trò chơi như thế sao em biết kô giờ anh was tin lời em
Chỉ biết anh đây như con thiêu thân đang lao tới iu cuộc tình em để rùi con tim em đây thương đau như chết đi chẳng dám iu một ai nữa.:5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23::5smiley_vn23:

lời bài hát nè http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=mxXrTtlZQh

Sửa lần cuối: