[VBC] Kết quả cuộc thi "Cảm Xúc Vĩnh Bảo Trong Tôi"!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Gửi các thành viên diễn đàn http://www.vinhbaoclub.com Cuộc thi viết bài "Cảm Xúc Vĩnh Bảo Trong Tôi" được bắt đầu từ ngày 15/05/2011 và kết thúc ngày 30/06/2011. Ban tổ chức đã nhận được tổng cộng 12 bài viết của các thành viên gửi về. Về mặt số lượng đây là con số khá đáng ghi nhận so với kỳ vọng của BTC, 12 bài viết bài viết là 12 cách thể hiện các cung bậc tình cảm khác nhau với cách viết khác nhau . Các bạn đã cho thấy một hình ảnh Vĩnh Bảo đầy thân thương và gần gũi trong tiềm thức và trái tim của mỗi người, một cảm xúc sâu sắc của những tấm lòng hướng về quê hương cội nguồn. Thay mặt những người tổ chức chương trình này xin được cảm ơn các tác giả đã có những bài viết đóng góp cho sự thành công của cuộc thi, cũng như đóng góp cho sự sôi động trở lại của diễn đàn thời gian gần đây.

Thưa các bạn, sau một thời gian tổng hợp cũng như họp bàn và kết hợp với sự bình chọn của toàn thể member diễn đàn VBC, BTC đã đưa ra được mức thang điểm cụ thể của từng bài viết qua đó việc chấm điểm sẽ dựa trên các tiêu chí

1. Số lượng vote hợp lệ của các thành viên diễn đàn đối với từng bài viết
2. Số lượng thanked của mỗi bài viết
3. Điểm của BGK đối với từng bài

1. tatagiang - Tôi yêu quê tôi : 3 vote hợp lệ + 19 thanked

2. quehuongtoi - Vĩnh Bảo là numberone : 1 vote hợp lệ + 9 thanked

3. maianh_9x - Vĩnh Bảo trong tôi là... : 1 vote hợp lệ + 22 thanked

4. As.roma - Cảm xúc Vĩnh Bảo : 11 vote hợp lệ + 11 thanked

5. NiceDream - Từ trái tim một người tưởng như xa lạ... : 9 vote hợp lệ + 22 thanked

6. hoami_riurit_2005 - Làng quê : 1 vote hợp lệ + 13 thanked

7. Princess_iu_iu - Về miền xa thẳm : 14 vote hợp lệ + 27 thanked

8. phamtrongdac - Về thăm kí ức tuổi thơ : 1 vote hợp lệ + 16 thanked

9. t.a.music - Nỗi niềm chân quê & Chuyến xe buýt về nhà : 1 vote hợp lệ + 13 thanked

10. asakura_hao - Tuổi thơ trong tôi : 3 vote hợp lệ + 13 thanked

11. ivy_nuce - Trở về...-trích nhật kí ivy_nuce : 5 vote hợp lệ + 21 thanked

12. lovelybearbankingacademy - Vĩnh Bảo ngày trở về : 2 vote hợp lệ + 7 thanked

Với kết quả như trên và theo biểu quyết của số đông BGK thứ tự các giải như sau:

Giải nhất => Princess_iu_iu : 100k VNĐ (tuanhungrv) + 1 áo VBC + 500k VBD

Giải nhì => maianh_9x, ivy_nuce : 50k VNĐ (tuanhungrv) + 50k VNĐ + 200k VBD

Giải ba => NiceDream, asakura_hao, tatagiang : 30k VNĐ (tuanhungrv) + 20k VNĐ + 100k VBD

Giải dành cho bài viết mang tính chất ấn tượng được BGK đề cao là bài của anh As.roma : 30k VNĐ + 100k VBD

Ngoài ra mỗi bạn sẽ nhận được 1 huân chương thân thiện của diễn đàn. Một món quà nhỏ để cảm ơn các bạn đã có những đóng góp cho đại gia đình VBC

Xin được chúc mừng các bạn đã đoạt giải, BTC sẽ tiến hành trao giải vào buổi offline gần nhất của diễn đàn

Một lần nữa BTC xin trân trọng cảm ơn các nhà tài trợ đã tài trợ cho chương trình, cảm ơn các bạn trẻ đã tham gia cuộc thi, cảm ơn các thành viên xa quê lâu ngày những vẫn dạt dào cảm xúc như chị Hoài Thu, cảm ơn những mem mới tham gia diễn đàn những rất nhiệt tình hưởng ứng lovelybearbankingacademy, quehuongtoi,asakura_hao... và đặc biệt chân thành cảm ơn các thành viên diễn đàn đã tích cực comment các bài thi của các thí sinh. Các bạn đã tạo nên một không khí vui vẻ, cuốn hút và nhộn nhịp cho diễn đàn. Hy vọng thời gian tới các bạn sẽ tích cực tham gia các cuộc thi do diễn đàn tổ chức để diễn đàn của chúng ta lớn mạnh không ngừng. Cảm ơn các bạn!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chúc mừng các thành viên đoạt giải. Mỗi bài viết, một cảm xúc. BGK cũng phải cân nhắc rất kỹ và cũng rất khó khăn khi chọn ra những bài đoạt giải. Những bài viết này sẽ mãi là một kỷ niệm đẹp đối với VinhBaoClub.

NiceDream

Active member
Hic bác Đức đã nhanh chân bóc tem của em mất rồi! Cảm ơn em Sơn đã hoàn thiện phần trao giải một các đầy đủ và hợp lý thế này! Hy vọng sau khi cuộc thi kết thúc, mọi người sẽ vẫn tiếp tục chia sẻ cảm xúc của mình với VBC.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chúc mừng các thành viên đoạt giải, hy vọng cuộc thi lần sau sẽ nhiều thành viên tham gia . . . . .

nhoccafe

Chúc các bạn sẽ có thật nhiều bài hay hơn nữa để giúp diễn đàn phát triển mạnh hơn nhé...lần nay bận quá mình không tham gia được lần sau nhất định sẽ giật giải...:>:h

asakura_hao

♥—¶v¶aî—Åñ¶¬—ßåø—♥
chúc mừng bạn Princess đã đạt giải cao nhất ... hi vọng sẽ còn nhiều cuộc thi có ý nghĩa như vậy !

A.ONLY

DESIGNS.VN
hohoh cuối cùng thì cũng đã có giải thưởng.....................................................

Nho_QueHuong

hehe hay đấy , chúc mừng các bạn đã ẵm đc giải nhé

bạn nói vậy nghĩa là bạn tham gia viết cảm xúc vì giải thưởng ah ...

NiceDream

Active member
Người ta nhận biết nói đùa bằng ngữ điệu, còn ở đây chúng ta viết đùa, :d nên có lẽ cần đi kèm với những icon biểu lộ cảm xúc, thì mọi người sẽ không hiểu lầm! :)

As.Roma

God Father BONANO..!!!
hehe hay đấy , chúc mừng các bạn đã ẵm đc giải nhé

bạn nói vậy nghĩa là bạn tham gia viết cảm xúc vì giải thưởng ah ...

Đúng..! Tôi luôn cố gắng vì giải thưởng. Dù không cần biết giải thưởng đó là "cái gì". Đâu có phải chỉ kinh tế mới là giải thưởng...

Mà nếu đc nhiều tiền càng tốt, mình chiến đấu vì tiền, nhưng đồng tiền ấy mình dành vào việc ý nghĩa; thì cũng chẳng ai ghét bỏ

hong ha

chúc mừng các anh chị đã đoạt giải nha.................các bài viết rất hay và ý nghĩa

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
thanks BTC cùng BGK nhé, em có áo VBC rồi( mặc dù chưa đc lấy) nên em có thể đổi giả thưởng ra tiền mặt ko?:)))))))))))

NiceDream

Active member
Có 2 áo VBC để mặc thay đổi ko tốt sao? Không "chơi" quy đổi ra tìền mặt nhé! Hyhy! Nếu không thích có 2 áo VBC, tặng cho ai chưa có, nhỉ?

911

Super Moderator
Mình chưa có áo . Nếu muốn thì 911 mua lại cho ^_^
han: quà mà em , giữ lại để nói với Thiên hạ rằng ta Là người chiến thắng hoho