Xin lỗi cả Forum nha

luongsonba90

Hic cả nhà ui mình bận thi qua nên lâu nay không online được ... Giờ vẫn chưa xong nhưng nhớ diễn đàn quá nên online tí hehe

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cả nhà tha lỗi cho, thi tốt nha luongsonba, thi xong rồi lên báo thành tích với 4rum cũng được.

911

Super Moderator
Admin dạo này chạy đi tán gái ở đâu thế. Để mấy chị e trong 4r nhớ cậu nhiều lắm đó. Làm tớ cũng phai ghen tỵ

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Admin dạo này chạy đi tán gái ở đâu thế. Để mấy chị e trong 4r nhớ cậu nhiều lắm đó. Làm tớ cũng phai ghen tỵ
Hà hà, tại mấy hôm tớ về quê, có lên mạng được đâu. Ơ thế là con gái 4rum nhắc tớ nhiều lắm hả, sự thật đấy hả. Sung sướng quá đi, thế này chắc mất ngủ mấy hôm vì sướng thôi.v.v.v.v.v.v.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Admin ơi, học trường nào vậy? Cho biết quý danh chút nhé ^^
Sẵn sàng. Mình họ và tên là Trần Anh Đức, sinh năm 1986. Hiện tại mình đang học năm cuối trường ĐH Sân Khấu Điện Ảnh Hà Nội, chỉ còn 3 tháng nữa là mình thành cựu sinh viên rồi. Còn gì thắc mắc nữa, cậu cứ hỏi, mình không trả lời thì có thể các thành viên khác sẽ trả lời giúp, mọi người cũng hiểu mình nhiều rồi mà. Còn cậu thì sao, cũng giới thiệu về mình đi chứ nhỉ?

hp_style

Active member
uh`, Mình là sinh viên năm 3 trường Học viện công nghệ bưu chính viễn thông. KHoa công nghệ thông tin, Nhưng mình chuyên về bên công nghệ phần mềm. ^^

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
uh`, Mình là sinh viên năm 3 trường Học viện công nghệ bưu chính viễn thông. KHoa công nghệ thông tin, Nhưng mình chuyên về bên công nghệ phần mềm. ^^

Vậy à,rất mong sự chia sẻ kiến thức của mình cho mọi người mà với mình nữa, nhất là về công nghệ phần mềm,vì mình cũng thích cái này.

hp_style

Active member
hihi, mình sẽ chia sẻ với mọi người trong khả năng của mình. Hy vọng mọi người cũng sẽ chia sẻ với mình,để giúp diễn đàn ngày càng phát triển hơn ^^