Đếm ngược từng ngày "Đấu giá ủng hộ VBC tròn 2 tuổi"

dvhieu

Member
dv hieu ẵm hết hàng à......em nạp thêm con chim cánh cụt 15k với hộp cát 25k nhé
Có mỗi con chim cụt... cánh mà em cũng phải bon chen thế nhỉ. Không được, gì chứ chim thì phải đấu tranh...
Chim cụt cánh 20K!
Cộp... lệnh đã trật khớp!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Việt ơi,có chim cụt cánh mà ko có chậu hoa nào à ? thế thì toi,chim quý 25k cộp cộp,ko thể để vào tay con gái đc,hỏng hình mất

anhnongdan

Việt ơi,có chim cụt cánh mà ko có chậu hoa nào à ? thế thì toi,chim quý 25k cộp cộp,ko thể để vào tay con gái đc,hỏng hình mất
bon chen tý nhé......đấu giá quả cầu sứ 15k....dv hieu có trả cao hơn ko....em ẵm luôn........
Ông trùm có mặt.
Tất cả các sản phẩm trên, dvhieu ra thêm một bước giá: thêm 5k cho mỗi sản phẩm trên, hehe
Việt cập nhật giá lại cho anh nhé, nếu không có khách, anh ôm tất cả về ôn lại kỷ niệm tuổi thơ :))
25k con bọ cạp về ngâm rượu.
50k cái đồng hồ cát ... !
Không ai nấy thì em xin ạ
ko sao,35k đập bộp phát xuống mặt bàn.
35K đầu tư cho móc rồng
Xoẹt xoẹt xoẹt.... <Đã ký>
Bộp. Đóng thêm cái dấu!
@ALL: Cập nhật mức trả giá các vật phẩm tính tới thời điểm bây giờ:
1.Quả cầu bằng sứ................................Đang ở mức giá 15K_Thành viên hoaivitkute
2.Chú gấu bông.....................................Đang ở mức giá 15K_Thành viên dvhieu
3.Con bò cạp........................................Đang ở mức giá 25K_Thành viên dvhieu
4.Móc treo chìa khóa hình con rùa............Đang ở mức giá 20K_Thành viên dvhieu
5.Đồng hồ cát.......................................Đang ở mức giá 50K_Thành viên Hoang_cut1
6.Hộp cát............................................Đang ở mức giá 25K_Thành viên hoaivitkute
7.Móc chìa khóa bằng con ốc...................Đang ở mức giá 10K_Thành viên dvhieu
8.Vòng đeo tay......................................Đang ở mức giá 35K_Thành viên taodo
9.Đôi móc chìa khóa bằng nhựa mạ vàng....Đang ở mức giá 10K_Thành viên dvhieu
10.Móc chìa khóa hình con rồng................Đang ở mức giá 35K_Thành viên dvhieu
11.Móc chìa khóa hình củ cà rốt................Đang ở mức Giá 10K_Thành viên dvhieu
12.Móc điện thoại hình con chim cánh cụt...Đang ở mức Giá 25K_Thành viên taodo

Anh taodo ơi. Chậu hoa thì em không có rồi. vì em là con trai, không được tặng những thứ của con gái.c.

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
thế thì chim cụt cánh méo rùi,ko sao,ko ai trả hơn ta giữ đc con chim cụt cánh cho anh em, nếu anh em nào cần giúp ta cho muợn :))
@vietpq : gọi mình bằng anh chắc tổn thọ quá ^_^

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Cứ giành giật nhau đi. Cờ bạn ăn nhau gà gáy.

Chủ thớt cho hỏi phát. 0h 0 phút ngày 10-10 tức là 24h ngày 09-10 phải không? Cẩn thận nhầm lẫn. để anh trực đêm làm quả chót

taodo

Trùm quậy phá VBC
toàn tên tinh ăn,Việt ở,móc kèo quả này nhé,ko thì họ ẵm hết hàng của tui mất :((

anhnongdan

Cứ giành giật nhau đi. Cờ bạn ăn nhau gà gáy.
Chủ thớt cho hỏi phát. 0h 0 phút ngày 10-10 tức là 24h ngày 09-10 phải không? Cẩn thận nhầm lẫn. để anh trực đêm làm quả chót
Em đã sửa lại rồi nhé, phiên đấu giá tới 24h ngày 10-10 là kết thúc, Anh cứ chuẩn bị sẵn tinh thần hôm ấy trực đêm đi:chika45:.
toàn tên tinh ăn,Việt ở,móc kèo quả này nhé,ko thì họ ẵm hết hàng của tui mất :((
Anh ơi. Trò chơi công bằng, có mức giá chốt đấy, anh cho bằng mức giá chốt đi, mọi thứ sẽ thuộc về anh đó. hì hì:chika:
___________________________________________________________________​

@ALL:Cập nhật mức trả giá các vật phẩm tính tới thời điểm bây giờ:
55k cho cái đồng hồ nhé.
bon chen tý nhé......đấu giá quả cầu sứ 15k....dv hieu có trả cao hơn ko....em ẵm luôn........
Ông trùm có mặt.
Tất cả các sản phẩm trên, dvhieu ra thêm một bước giá: thêm 5k cho mỗi sản phẩm trên, hehe
Việt cập nhật giá lại cho anh nhé, nếu không có khách, anh ôm tất cả về ôn lại kỷ niệm tuổi thơ :))
25k con bọ cạp về ngâm rượu.
ko sao,35k đập bộp phát xuống mặt bàn.
35K đầu tư cho móc rồng
Xoẹt xoẹt xoẹt.... <Đã ký>
Bộp. Đóng thêm cái dấu!

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
e nhắm kái đồng hồ ngay từ đầu :eek:
nhưng mún chờ để hạ màn
mà bi giờ k ngồi im được nữa ùi (*):buon

70k cả nhà dừng ở đây được ùi đấy :rolleyes: