Đếm ngược từng ngày "Đấu giá ủng hộ VBC tròn 2 tuổi"

anhnongdan

@ALL: Muốn mọi người cho ý kiến (1 or 2) về phiên đấu giá này:
1. Cho một mức giá giới hạn
2. Không cho mức giá giới hạn, tới đúng giờ ngày kết thúc mình sẽ chốt lại, ai trả giá cao hơn thì phần thắng sẽ thuộc về người ấy.

Các bạn cho ý kiến rồi chọn 1 trong 2 nhé. Cảm ơn mọi người!

e nhắm kái đồng hồ ngay từ đầu :eek:
nhưng mún chờ để hạ màn
mà bi giờ k ngồi im được nữa ùi (*):buon

70k cả nhà dừng ở đây được ùi đấy :rolleyes:
Rân chơi giờ mới lộ mặt là đây x.x........

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator
viet pq đính chính lại đi...em có đấu giá hộp cát đâu....em chỉ đấu giá con cánh cụt thui........40k nhé.....taodo lượn ngay

2. Không cho mức giá giới hạn, tới đúng giờ ngày kết thúc mình sẽ chốt lại, ai trả giá cao hơn thì phần thắng sẽ thuộc về người ấy.

Các bạn cho ý kiến rồi chọn 1 trong 2 nhé. Cảm ơn mọi người!

Rân chơi giờ mới lộ mặt là đây x.x........
ko cần mức giới hạn đâu...tới giờ chót....thì chốt luôn.......

anhnongdan

viet pq đính chính lại đi...em có đấu giá hộp cát đâu....em chỉ đấu giá con cánh cụt thui........40k nhé.....taodo lượn ngay

ko cần mức giới hạn đâu...tới giờ chót....thì chốt luôn.......

dv hieu ẵm hết hàng à......em nạp thêm con chim cánh cụ 15k với hộp cát 25k nhé
Em ơi. Bằng chứng này.x.x...................

anhnongdan

Các bạn chọn ý kiến 1 or 2 nhé. Cảm ơn mọi người!

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Chủ thớt thay đổi luật chơi ah. Vậy cứ thống nhất đến 24h ngày 09-10 nhé, nếu ai đấu giá thành công nhưng lại bùng thì sẽ chuyển cho người đấu giá cao thư 2...v..v

Còn 1 điều khoản nữa, tiền đấu giá để ủng hộ SN 4r, nhưng nếu chúng ta đóng góp thêm theo đầu người thì tiền các bạn đấu giá vật phẩm ko liên quan đến "kinh tế lệ quyên". Vẫn đóng như bt. (Nói trước ko lại có kẻ tinh ranh y như mình)

anhnongdan

Chủ thớt thay đổi luật chơi ah.
Vậy cứ thống nhất đến 24h ngày 09-10 nhé, nếu ai đấu giá thành công nhưng lại bùng thì sẽ chuyển cho người đấu giá cao thư 2...v..v

Còn 1 điều khoản nữa, tiền đấu giá để ủng hộ SN 4r, nhưng nếu chúng ta đóng góp thêm theo đầu người thì tiền các bạn đấu giá vật phẩm ko liên quan đến "kinh tế lệ quyên". Vẫn đóng như bt. (Nói trước ko lại có kẻ tinh ranh y như mình)
Cảm ơn những lời góp ý từ phía anh. Những ý kến của anh, em cũng trả lời luôn như thế này:

Chủ thớt thay đổi luật chơi ah---> Có thay đổi một chút xíu nhưng không làm ảnh hưởng tới cuộc chơi.
Vậy cứ thống nhất đến 24h ngày 09-10 nhé---> Em đã sửa lại là đến 24h ngày 10-10 rồi mà anh.
Nếu ai đấu giá thành công nhưng lại bùng thì sẽ chuyển cho người đấu giá cao thứ 2---> Cài này OK.
Còn 1 điều khoản nữa, tiền đấu giá để ủng hộ SN 4r, nhưng nếu chúng ta đóng góp thêm theo đầu người thì tiền các bạn đấu giá vật phẩm ko liên quan đến "kinh tế lệ quyên". Vẫn đóng như bt. (Nói trước ko lại có kẻ tinh ranh y như mình)---> Tiền nào ra tiền đấy, khỏan nào ra khỏan đấy. Tiền đấu giá để ủng hộ thì là tiền đấu giá để ủng hộ, còn tiền đóng góp của thành viên thì là tiền đóng góp của thành viên, không lẫn lộn được (Cái này vẫn phải đóng góp như thường). Anh cứ yên tâm.

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tốt lắm, toàn tay chơi có tiếng. Nhưng báo cho mọi người tin buồn: tôi thường xuyên online tới 24h hàng ngày. Haha. Trâu bò đánh nhau ruồi muỗi hưởng

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Tốt lắm, toàn tay chơi có tiếng. Nhưng báo cho mọi người tin buồn: tôi thường xuyên online tới 24h hàng ngày. Haha. Trâu bò đánh nhau ruồi muỗi hưởng

vâng được rồi ,anh cứ chừa cái đồng hồ cát 5 màu ra cho em :::)

Naruto_9x

Tình Đắng
em mún đấu giá chiếc vòng trắng đeo tay của em, và 1 chiếc vòng đeo cổ mặt kim loại khắc chữ "Nam mô a di đà phật" màu vàng do các thầy ở chùa trong Huế cho em.rất đẹp,đêm phát sáng,đeo sẽ đem lại may mắn cho người đeo.he he,đấu giá góp tiền cho sinh nhật 4rum :D:D:D:D:D

Haizzzz,chẳng ma nào mua mấy đồ này à,haizzzzzzzz,chán nhể

taodo

Trùm quậy phá VBC
ê vịt,thích sở hữu con chim đó thế à? chưa đc đâu nhóc à ? thêm 5k vào giá của em đấy :)).năm 45 thật tuyệt vời :-"