Ảnh Các Thành Viên VB này Bà Con!!!

NiceDream

Active member
ax, fri360 nói gì mà đa nghĩa quá. câu trước nói dễ thương, câu sau nói khác. Rút cục là sao nhỉ? hí hí...

thuthuy

Oài Thuthuy dễ thương thế nhỉ? Thế này mà không post ảnh thi Miss chứ? Tiếc quá, mất 1 đối thủ cạnh tranh!
Hì, có 2 cậu là đủ rồi.
À há,,,he he,,,Thúy dễ thương ghê,,,sao không thấy giống lần tui đến nhà Bà nhỉ...
Ko giống ah, vậy có khi nào lần tới m về Khá hâm & Thành hâm ko nhận ra m ko nhỉ, hì...

911

Super Moderator
ow , nhận ra ai rồi
nhà ở cốnghien. có nhiều lần đã gặp mặt ,
ko biết T có biết cái NHị ( Nhẫn) ko nhỉ

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Moi cái topic này lên mới đc, show hàng này ace
Lần đầu vào VBC , chào cả nhà nha, chào anh Đức đẹp chai :))

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Oài i'm girl 100% ko tin hỏi anh Đức mà xem hức hức :( Tại lúc đăng kí ko để ý mà
Còn mấy cái ảnh nữa khi nào show típ cho cả nhà xem nha ^^!

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Uh, nó là girl đấy cả nhà ạ. Hồi bé nếu nhìn khi sinh ra, thì nó là con trai. Nhưng lớn lên, dần dần thấy nó có xu hướng chuyển giới, nên gần đây bố mẹ nó mới cho sang Thái Lan làm cái gì thì ai cũng biết. Ôi, em iu, lâu lắm mới thấy em online...e.e:>

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Ặc ặc nghe thằng Đức nó chém mà không dám nói dối nữa lun. Cái thằng này mày nhớ anh đấy nhá . Khi nào gặp anh đá PS với mày ,không nương tay nữa
PS :
Ah mà e trong ảnh là e họ tớ đấy,cậu nào có muốn làm e tớ thi pm hehe

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ặc ặc nghe thằng Đức nó chém mà không dám nói dối nữa lun. Cái thằng này mày nhớ anh đấy nhá . Khi nào gặp anh đá PS với mày ,không nương tay nữa
PS :
Ah mà e trong ảnh là e họ tớ đấy,cậu nào có muốn làm e tớ thi pm hehe
Hồ hồ, mày mới thấy anh chém vậy mà đã khai hết ra rồi hả. Ơ em họ này của mày mới à, thế mà tao lại tưởng người yêu mày cơ. Mà mày bảo đá PS ko nương tay nữa hả, đừng vậy chứ, nương tay tao cũng thua mày te tua, thắng được mỗi trận, ko nương thì tao còn thắng được trận nào nữa cơ chứ. Tao cũng đang luyện để gặp mày trong thời gian gần nhất đây.

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
mày chỉ dc cái chém gió anh, cứ chăm chỉ mà luyện đi. Anh học xong đến nơi rồi, về anh sẽ giao lưu với chú. Trích chữ ký của Vann cho chú xem nhé : "Nhìn cái gì ? Đã bảo rồi Đức thì làm sao bằng Mĩ được !" hớ hớ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Vann máy bay

Super Moderator
oh có người hỉu mình kìa :"> bao nhiu người đọc mà không hiểu h mới có người hiểu. Đấy a Đức thấy chưa, không chỉ có mình em nhé ^^

traivinhbao2204

há há ... chào bà kon , lâu lắm mới vào xem thế nào ...nhà mình vẫn náo nhiệt thật ... anh Đức xem hè thế nào , tổ chức cho bà con gặp mặt tí nhỉ ?!

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Nghe Vann nói vậy thấy vinh dự quá ,con gái nói gì là mình cũng thích hiểu hết :)) nhất là bạn nào xinh xinh thì càng nhanh hiểu .