Ảnh Các Thành Viên VB này Bà Con!!!

muahoacai

há há ... chào bà kon , lâu lắm mới vào xem thế nào ...nhà mình vẫn náo nhiệt thật ... anh Đức xem hè thế nào , tổ chức cho bà con gặp mặt tí nhỉ ?!
đúng là lâu lắm rui` mới thấy anh xuất hiện ah`,một sự trở lại đầy mới mẻ đây.khởi đầu bằng một ý tưởng cũng đầy thú vị nữa
mọi người ơi hưởng ứng nhiết tình thui,em xin đăng kí trước một suất nha

Sửa lần cuối:

muahoacai

Lâu lắm cũng mới thấy anh Quý xuất hiện đó! Ản dật hơi bị lâu đó nha!
ah` tại thời gian gần đây anh phải giải quyêt một số chuyện riêng nên quỹ thời gian hơi bị eo hẹp một chút,chứ đâu có ẩn dật gì đâu em.bất kì lúc nào có thời gian rảnh anh đều tranh thủ vô dd liền, có điều là anh chỉ lặng lẽ vào thăm mọi người một chút rui` lại lặng lẽ ra thui.
kÁi nÀy c0' lE~ a bj lA^y b0i? a TieN. .. hjhj!

911

Super Moderator
dạo này bạn rộn quá, chẳng có nhiều thời gian lên mạng nữa .
mọi người vẫn khỏe cả chứ ?
chắc phải 1 vài tháng nữa mới lại dc thảnh thơi

nhoccafe

Mình post vài tấm lên đây làm kỷ niệm được không các bạn ...phải hỏi trước đã sợ các bác không đồng ý hichic...:D

911

Super Moderator
cứ tự nhiên . rất hoan nghênh . post lên cho pà kon cô bác biết mặt chứ
.............................................

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Thế là được 35 ảnh thành viên rồi.

Cập Nhật: hp_style

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Đấy là các Thành viên chưa Up Ảnh lên Thôi mừ, Ai có ảnh của các thành viên, đóng góp vào nữa nhé!!!

hp_style

Active member
Uh`, có lẽ là họ chưa up ảnh của mình, (chắc là tại vì ko muốn mọi người chiêm ngưỡng vẻ đẹp của mình ....)

thuthuy

Mình post vài tấm lên đây làm kỷ niệm được không các bạn ...phải hỏi trước đã sợ các bác không đồng ý hichic...:D

còn phải hỏi post đi ông, up lên khối nàng theo ông đó, cua nhỏ nào đi rồi về bắc, mà nghe chừng cưa cẩm gái nam hay sao đấy nhở,keke

Sửa lần cuối:

pk.romantic

thích em NiceDream mất rồi..
^^
(The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 40 characters.)

taodo

Trùm quậy phá VBC
đẹp trai đấy chứ.men triển vọng đấy, ước gì mình đẹp trai thế.mắt mặt bố mẹ

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
lâu không vào dd.nay vào thấy bà con tự sướng nhiều quá cũng đú theo tý.demo mấy cái gọi là có lời giới thiệu với các ACE vậy.
mong mọi người ủng hộ.keke
:cool:

Đồ Sơn biển gọi!!!

dd ngưỡng mộ chị thuthuy nhất.

Sửa lần cuối: