Bình chọn Mr VinhBaoClub

Bình chọn danh hiệu Mr VinhBaoClub

• fri360 (quatmohihi)

Bình chọn: 4 15.4%
  • SongNhi (hiện tại là Champion)

• admin

Bình chọn: 7 26.9%
  • Domcao

• 911

Bình chọn: 2 7.7%
  • Naruto_9x

Bình chọn: 2 7.7%
  • violet_buon

Bình chọn: 3 11.5%

• Số thành viên bình chọn
    26
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hạn đăng ký dự thi đã trôi qua được mấy ngày, nhưng đến hôm nay mình mới làm bài bầu chọn được, xin lỗi các thành viên nhiều.
Đây là lần đâu tiên diễn đàn ta tổ chức một cuộc thi, một cuộc thi được sự ủng hộ nhiều của thành viên, nhưng cũng một điều khá tiếc, số lượng thành viên tham gia là quá ít, chỉ có 9 người. Thôi thì vạn sự khởi đầu nan, mong rằng trong những cuộc thi sau, số lượng thành viên tham gia sẽ nhiều hơn, chất lượng cũng tốt hơn. Sau đây mình xin tổng hợp danh sách các thành viên để mọi người dễ dàng bầu chọn.

Danh sách các Mr

Số báo danh 001.
Nick 4R: fri360.
Link đăng ký

Giới thiệu bản thân, bạn có thể vào đây tham khảo
Số báo danh 002
Nick 4R: SongNhi ( hiện tại giờ là Champion ).
Link đăng ký

Số báo danh 005
Nick 4R: admin
Link đăng ký:
Số báo danh 006
Nick 4R: Domcao
Link đăng ký

Giới thiệu bản thân:
Số báo danh 007
Nick 4R: 911
Link đăng ký

Giới thiệu bản thân:
Số báo danh 008
Nick 4R: Naruto_9x
Link đăng ký
Số báo danh 009
Nick 4R: violet_buon
Link đăng ký

Trên đây là danh sách các Mr, các bạn hãy đề cử ra thành viên có xuất sắc nhất xứng đáng với danh hiệu MR nhé.

Bình chọn Miss VinhBaoClub

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ha vnview

khổ làm thằng em đợi mãi....cuối cùng cũng có rồi...^^! BQT bật mí thêm tý nữa về giải thưởng đi để em log mấy acc nữa vào bỏ phiếu cái :):)::)

friend_kute

friendkute
khá hơn tình hình la hơi khả quan ây nhỉ.vụ này thắng tổ chức liên hoan khao bạn bè nha.tôi bầu cho ông rùi đó

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Em Linh đây, em bầu cho anh Đức nhá. Mà đâu phải em là người đầu tiên bầu cho anh đâu. Có người bầu trước em rồi kìa.
Hì hì, cảm ơn em nhiều nhiều. Vậy là anh được 2 phiếu rồi, :Yeah:. Tối hôm qua không biết có ai tốt bụng bầu cho anh phiếu đầu tiên. Cảm ơn mọi người nhiều ^^. Vậy là bỏ được nỗi lo không có ai bầu cho mình rồi :chika:. Vẫn còn hai phiếu Mr với Miss, không biết chọn ai đây.

Ha vnview

Hì hì, cảm ơn em nhiều nhiều. Vậy là anh được 2 phiếu rồi, :Yeah:. Tối hôm qua không biết có ai tốt bụng bầu cho anh phiếu đầu tiên. Cảm ơn mọi người nhiều ^^. Vậy là bỏ được nỗi lo không có ai bầu cho mình rồi :chika:. Vẫn còn hai phiếu Mr với Miss, không biết chọn ai đây.

ko nhận ra là em tốt bụng ah anh :):):):).....đc giải chia em nửa nha :cool::cool:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
ko nhận ra là em tốt bụng ah anh :):):):).....đc giải chia em nửa nha :cool::cool:
Hà hà, cảm ơn ku nhiều, hôm qua anh cũng đoán đoán là ku, nhưng chưa dám chắc. yên tâm, nếu mà được giải, anh sẽ chia cho ku nửa to, anh thì có cái danh hiệu là mừng lắm rồi. Nhưng mà nghe có vẻ xa với quá nhỉ?

Ái chà anh Đức vào thời điểm hiện tại được 3 phiếu rồi đấy nhỉ ^^ Thế mà cứ kêu là thế này thế nọ ;)
Ờ thì hôm trước chưa có ai bầu, nên mới kêu vầy chứ. Giờ thì vui rồi v.v.

muahoacai

ui khó quá đi >"<, chỉ được vote cho một người duy nhất thui sao
có lẽ để số phiếu giới hạn ở một con số nào đó( 3or5)thì sẽ vui hơn, mình tổ chức cũng vì cái này là chính mà...

911

Super Moderator
ui khó quá đi >"<, chỉ được vote cho một người duy nhất thui sao
có lẽ để số phiếu giới hạn ở một con số nào đó( 3or5)thì sẽ vui hơn, mình tổ chức cũng vì cái này là chính mà...

mà sao ku em cũng ko tham gia vụ này nhỉ
vụ này nghe nói giải thưởng cho Mr là Iphone 4g màu đen
còn của Miss là Iphone 4g màu trắng
:):):)

muahoacai

dạ thui em mà tham gia thì lại làm khó mọi người thêm một lần nữa.....===> không tham gia tốt hơn

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đỗ ơi, ông định tài trợ cho cuộc thi này đấy hả, những 2 cái iphone cơ à.
@Vann: hô hô, cái chữ ký của em...

911

Super Moderator
tôi đâu có xiền mà tài trợ , nói cho có khí thế thoai. với lại con 4G nó chưa ra, kakaka
vann: Đức với Mĩ là sao hả em
tính đi du học ah?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.