Bình chọn Mr VinhBaoClub

Bình chọn danh hiệu Mr VinhBaoClub

• fri360 (quatmohihi)

Bình chọn: 4 15.4%
  • SongNhi (hiện tại là Champion)

• admin

Bình chọn: 7 26.9%
  • Domcao

• 911

Bình chọn: 2 7.7%
  • Naruto_9x

Bình chọn: 2 7.7%
  • violet_buon

Bình chọn: 3 11.5%

• Số thành viên bình chọn
    26
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vann máy bay

Super Moderator
@ Anh Đức : em đang tính bỏ câu cuối đi ^^ Mà em để cũng phải 4 hôm rồi mà hôm nay anh mới thấy à?
@911 : cái vấn đề này thì chỉ e với anh đức biết thôi :)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ax ax anh admin lên dẫn đầu rồi kìa...E hèm, thế này thì...
Hic, anh cũng bất ngờ đấy. Vừa vào, thấy cm của em, giật mình nhìn lên trên, giật mình không kém. Giá mà biết những ai tốt bụng đã bầu cho anh nhỉ?

tủi thân tôi hết mức,biết thế này chẳng thèm tham gia,chứ thế này thì nhục
(*)(*)(*)
Đừng bi quan như vậy Ku ơi, vẫn còn 1 tuần nữa cơ mà. Cờ bạc ăn nhau về cuối, mọi chuyện đều có thể xảy ra mà ^^.

Sửa lần cuối:

NiceDream

Active member
hehe, đúng là xạo quá trời luôn. Ai lại muốn làm chuyện mờ ám mà nói cho cả làng nước biết thế này chứ! hihi

Domcao

em bầu cho DOMCAO 1 phiếu
mà bầu thế này ạ????

Thanks sonoboy da ung ho anh. E phai vao phan Binh chon Mr Vinh bao, o ngay dai sanh ay. Roi click vao ten nguoi muon ung ho.
Cuoc binh chon ngay cang hap dan. nam nay da thu vi the nay, lan sau chac se quyet liet hon nua nhi, tiec la minh chi co co hoi moi nam nay thoi. Mong moi nguoi ung ho nhieu hon.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Thanks sonoboy da ung ho anh. E phai vao phan Binh chon Mr Vinh bao, o ngay dai sanh ay. Roi click vao ten nguoi muon ung ho.
Cuoc binh chon ngay cang hap dan. nam nay da thu vi the nay, lan sau chac se quyet liet hon nua nhi, tiec la minh chi co co hoi moi nam nay thoi. Mong moi nguoi ung ho nhieu hon.

Bác nên viết có dấu mà...Và nhấn nút Thank ấy. Không spam. Thân!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Việc bình chọn Mr đã qua một thời gian khá dài, vì vậy sẽ có dự kiến vào tối ngày mai (tức ngày mùng 3 tháng 6) sẽ hết hạn bình bầu, và mình sẽ công bố luôn kết quả. Vì vậy mong mọi người hãy nhanh tay bình chọn để chọn ra một Mr VinhBaoClub. Mình xin nhắc lại, hạn cuối cùng bầu chọn là 18h ngày mùng 3 tháng 6 năm 2010.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.