Chụp lén cặp bưởi của con nhỏ hàng xóm

dragon

hê hê admin nhà ta tốt bụng ghê,quảng cáo bưởi nhà người ta lại còn cho cả ảnh nhỏ lên chứ bộ. hix hix tốt tốt thế

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ thì đấy là nếu nhỏ co mang bưởi đi bán, thì bà con còn biết đấy là nhỏ chứ, không lại mua nhầm của người khác.

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
nhìn cũng thấy ngon rùi.bọn con gái tụi em nhìn thì chảy nước chân răng nuốt nước bọt ừng ực,còn bọn con trai thì thế nào nhỉ.chắc là nhỏ dãi thèm thuồng mất.hihi

haohoa15101510

Rình mò mãi, bị chó nhà nhỏ cắn lên cắn xuống, cuối cùng cũng đã toại nguyện, chụp trộm được cặp bưởi của nó. Đưa lên đây cả nhà cùng chiêm ngưỡng và bàn luận.

Đây là nhỏ:

Còn đây là cặp bưởi của nhỏ:
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

Cùng bàn luận nào....

các bạn gái quen anh Đức phải chú ý nhé, đừng cho anh ấy bít nhà không lại bị anh ấy chụp lén đó

G

Guest

Guest
xóm con trai có thêm con gái vào nữa mình càng tự tin hơn mà các bác ^_^...

changkhothuychung

the khi nao anh an thi goi em an cung nha
du gj thi cung co mot cap buoi co ma
cho anh em an voi
di dau ma thiet
phai ko bac
:cool:l.ll:cool:l.ll:cool:l.ll:cool:l.ll:cool:l.ll:cool::cool:l.ll:cool:l.ll:cool:l.ll:cool:

Bi_biller

em nghĩ là gì vậy skittishgirl, mọi người đâu có nghĩ bậy chứ. :chika:

khè khè: Chuyện con gái thích con trai vì lý do gì thì .... nghe đây, có chúa mới biết được con gái thích con trai vì cái gì này nhé con trai thật đẻo cáng: nó nói nó thích con gái vậy mà nó ngồi bỏ chút thời gian ra để chọc cho con gái nhăn nhó mặt mày xong rồi nó lại bỏ ra mớ thòi gian nữa để ngồi dổ dành con gái, dổ đến lúc con gái chịu nhe răng ra mĩm mĩm một cái là nó lại nhe răng :D ra cười thật to . Hỏi nhu thế có đẻo không chứ . Nó còn gọi diện rủ người ta sáng ngày đi uống ca fe vậy mà nó ngủ nướng đến 9 - 10 h sáng mới chịu dậy Hỏi vậy có tức không chứ . Ấy vậy mà con gái lại thích con trai . điều này nói thực có chúa mới giải thích được đó

níu là bạn trai thì Bi_biller nghĩ thứ nhất fải chung tình (tức là chung thuỷ và ko trăng hoa)......thứ 2 thì fải là người chững chạc (bf mà giống như con nít thì chán chít được, vì bf là người nâng đỡ tinh thần cho mình mà......fải có vẻ nam tính chứ )........thứ 3 là fải học giỏi hơn mình ( học dở wá cũng ko ổn, cần cái gì cũng chạy lợi hỏi ý kiến mình......hay là bài khó wá kiu mình giảnh......thì ôi thôi, làm bạn sướng hơn).......thứ 4 là fải cao hơn mình nữa ( lùn wá đi với nhau hơi thấy kì kì ........cuối cùng là ko được dính dzô tứ đổ tường.....chỉ đơn giản dị thui hà.....mà sao kiếm woài ko ra

Theo Hip_V_biller nghĩ mỗi một người con gái điều có sở thích khắc nhau và cũng tùy theo thời gian... Riêng Hip_V_billerthì lúc còn nhỏ thì mình thích những người con trai phải cao ích nhất là khoảng 1.70 m trở lên, phải đẹp trai...phải tế nhị với mình, phải thành thật ... Lớn lên một chút thì lại thích người con trai phải biết lo xa cho tương lai... thật thà hiền lành, không ích kỷ, vui tánh, biết thông cảm và biết tha thứ, không độc tài, không cờ bạc rượu chè, không quen quá nhiều cô...Nói chung là coi trọng cái tánh hơn là bề ngoài ( không như lúc còn nhỏ)....Vậy không biết những bạn khắc nghĩ sao nhỉ !

hi may ban gai trong nay noi chuyen de thuong qua hen . Mình là người con trai mà mấy bạn luôn ao ước nè hihihihihii......giỡn thôi , giỡn thôi .
Nói cho mấy bạn gái nghe nè . Con trai ma dep trai va nhà giàu thì thuong là đi đôi với gian dối, không chung thủy .....không biet mình noi vậy mấy bạn gái trong nay co đồng ý hông nữa .

Con trai thích con gái tự lập, bản lĩnh. Nhưng đừng bản lĩnh quá. lâu lâu cũng phải dựa vào con trai chút. Thích con gái biết suy nghĩ, ko hành động nông nổi. Thích con gái đảm đang, để còn chăm sóc mình nữa chứ . Và 1 điều ko thể phủ nhận, Thích con gái xinh.
Có câu Con trai yêu = mắt là như vậy.

Quà à, nghe tới quà là thấy khoái rồi.
Con trai thích tặng quà gì ý à. Tớ ko rõ phần đông con trai thích gì ? Nhưng với tư cách cá nhân tớ nghĩ tớ sẽ luôn vui sướng khi được tặng những thứ, không đắt tiền lắm đâu nhưng nó rất thiết thực cho cuộc sống, ví như những thứ mà mình chẳng mấy khi quan tâm mà sắm sửa cho bản thân mấy, phần vì ngại đi mua, hơn nữa toàn phụ huynh mua cho rồi cứ thế là dùng thôi, nó có rách, có cũ nát thì cũng cứ chờ phụ huynh mua tiếp cho. Đó là áo may-ô..,quần đùi này, quần sịp này (hì.........), bít tất này... Nói chung những đồ như vậy thấy ai cũng khoái thôi, vì nó thực sự rất cần thiết cho mỗi cá nhân con người. Mà đã yêu nhau rồi thì cũng ko ngại lắm khi chọn những đồ đó cho bạn trai đúng ko? Chứ còn kì thực thời đại này, tặng những đồ đó thể hiện sự quan tâm cực kỳ thầm kín mà tâm lý đấy.
Bạn thử xem nhé.

Sửa lần cuối: