Cuộc thi Miss and Mr VinhBaoClub 2010

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nhằm đáp ứng nguyện vọng của các thành viên VinhBaoClub, BQT VinhBaoClub tổ chức cuộc thi Miss and Mr VinhBaoClub 2010.

"Vương miện" Miss VinhBaoClub & Mr VinhBaoClub không chỉ tôn vinh vẻ đẹp bề ngoài mà còn hơn thế nữa, mỗi lá phiếu bình chọn là một niềm iêu mến, trân trọng của mỗi thành viên của Cộng đồng VinhBaoClub.

Là thành viên VinhBaoClub, vậy hãy đăng ký tham gia, để có được những trải nghiệm thú vị khi trở thành Miss and Mr của VinhBaoClub bạn nhé

I.Thời gian đăng kí

- Nhận ảnh dự thi từ ngày 13 - 4 - 2010 đến hết ngày 30 - 4 - 2010
- Sau khi đăng kí xong sẽ tổ chức vote phiếu cho tất cả các mem trong diễn đàn từ ngày 1/5/2010 đến 15/5/2010 (Chú ý trước khi vote phiếu BQT sẽ chọn ra những bức hình hợp lệ để tham gia bình chọn)

II. Đối tượng tham gia

- Là thành viên VinhBaoClub
- Không hạn chế số lượng bài viết
- Không quy định cấp bậc, chức danh trong diễn đàn.

III. Hình thức tham gia

Đầu tiên, hãy chuẩn bị cho mình (ít nhất) 2 bức ảnh để dự thi (rõ mặt và chân dung). Sau đó, tự lập 1 topic cho mình ở Box Ảnh thành viên trong điền đầy đủ các thông tin sau:

• Họ và tên:
• Ngày sinh:
• Nơi ở hiện tại:
• Y!M/Email:
• 2 bức ảnh dự thi :

Sau khi đã post topic dự thi của mình, các bạn vào topic "Đăng ký dự tham gia Miss and Mr VinhBaoClub 2010"

và post bài trả lời, xác nhận rằng bạn đã có đơn đăng kí dự thi theo mẫu sau:

• Nick 4rum:

Thời hạn đăng kí tham dự thi: từ bây giờ cho tới hết tháng ngày 30/4/2010.

Nếu như Đơn đăng kí của bạn đã đầy đủ thông tin và hợp lệ, BTC sẽ set số báo danh và đưa tên bạn vào danh sách thí sinh dự thi. Còn nếu như đơn của bạn không hợp lệ hoặc thiếu thông tin, BTC sẽ nhắc nhở trong topic của bạn. Vì vậy hãy chịu khó nghía qua topic đăng kí dự thi của mình nhé!

III.Phần thưởng

Một giải thưởng cho Miss được nhiều phiếu bình chọn nhất
Một giải thưởng cho Mr được nhiều phiếu bình chọn nhất

Về phần thưởng, BQT sẽ họp với nhau và đưa ra mức thưởng hợp lý nhất cho người đoạt giải.

Chú ý :Quy định hình ảnh ( bắt buộc phải có ảnh):

• Rõ nét, trung thực, không qua các phần mềm chỉnh sửa ảnh.
  • Ít nhất 1 ảnh rõ mặt, 1 ảnh chụp cả người.Ảnh không được quá 6 tháng.
  • Không dự thi bằng ảnh của người khác.
  • Ảnh không trái với thuần phong mỹ tục người Việt Nam.
Hãy chuẩn bị cho mình những bức ảnh kool nhất để tham gia dự thi nhé ! Mong rằng tất cả thành viên VinhBaoClub sẽ có những giờ phút vui và kỉ niệm đẹp với Cuộc thi Miss and Mr VinhBaoClub 2010.

Chúc các bạn may mắn.

911

Super Moderator
dang tính lập topic bình chọn cây chém cho 4r thì ông bạn làm vụ này trước rồi
thôi để xong vụ này tôi làm cái topic kia cũng dc
liệu mình có nên tham gia kiếm giải thưởng ko nhỉ
"Giải thưởng dành cho Mr : là Miss thắng cuộc bên female
Giải thương dành cho Miss:...................... tự hiểu"
có ai đồng ý giải thưởng thì cho ý kiến nào ..................................................
đùa chút cho vui thôi
BQT đang xem xét giải thưởng , nhưng chủa lựa chọn dc giải thưởng thích hợp , mong các members góp ý về giải thưởng
thanks

Sửa lần cuối:

as0908

Mọi ng tham gia đê cho vui. Hehe, không khéo sau vụ này 4r mình đầy đôi ý nhỉ. keke
:>

NiceDream

Active member
Hehe. anh Đức nhanh chân quá, em vừa đưa ý kiến hôm qua nay đã có chương trình cụ thể rồi à? Vụ này thú vị quá...

Ha vnview

Tham gia vui là chính nhưng phần thưởng là quan trọng :):):), BQT sớm họp đưa ra đáp án cho các mem thêm nhiệt tình nào....keke VBD hoặc VND hoặc danh hiệu<màu chữ> em đều thích cả :):):)

Vann máy bay

Super Moderator
Đang lên 1 kế hoạch để chụp ảnh ^^ Chắc phải đi kiếm chỗ nào cảnh đẹp đẹp xíu rồi chụp lại ^^ Kiếu này không thể tự sướng được mà phải nhờ người chụp roài >"< Cái vụ ảnh toàn thân nghe mệt mệt ^^

911

Super Moderator
vợ mình đi công tác nữa rồi , chắc lại phải tự sướng trong restroom thôi
có ai vào trong cà mau chụp cho tớ vài kiểu ảnh với ................

NiceDream

Active member
Mấy cái tự sướng trong restroom của anh đẹp mà. thêm mấy cái nữa rùi gửi lên dự thi nha. em sẽ vote cho anh, hí hí.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Phần thưởng tất nhiên là sẽ có rồi, cả tinh thần lấn vật chất nữa đấy.

Về mặt tinh thần:

• Thưởng VBD
  • Đổi màu nick
  • Danh hiệu thành viên
  • Vinh danh trên diễn đàn

Về vật chất:
BQT đang hội ý với nhau để đưa ra phần thưởng hợp lý và ý nghĩa nhất.

vợ mình đi công tác nữa rồi , chắc lại phải tự sướng trong restroom thôi
có ai vào trong cà mau chụp cho tớ vài kiểu ảnh với ................
Nhưng mà nhớ lúc ấy phải có quần áo nha, không thì thành hot chứ không phải Mr đâu.

Sửa lần cuối:

Bi_biller

thế em mà nhất thì sao ta...he he
uh`m em se tham gia nhiệt tình...mọi người ủng hộ nha...
đùa tý thôi VB phải thường có nhìu trò chơi thế này mới vui...

Hip_V_biller

anh Đức hay quá, sau vụ này room mình sẽ càng đoàn kết hơn cho coi....... mà e cũng k có cái ảnh nào cả...... phải rủ mấy mem nữa đi 'tậu' ngay mới được.......l.lll.lll.ll

thế em mà nhất thì sao ta...he he
uh`m em se tham gia nhiệt tình...mọi người ủng hộ nha...
đùa tý thôi VB phải thường có nhìu trò chơi thế này mới vui...

:J :J :J :J tham gia thật sao??????? mình mà tham gia thì tôi cũng phải tham gia ^^!

Sửa lần cuối:

NiceDream

Active member
anh Đức hay quá, sau vụ này room mình sẽ càng đoàn kết hơn cho coi....... mà e cũng k có cái ảnh nào cả...... phải rủ mấy mem nữa đi 'tậu' ngay mới được.......l.lll.lll.ll

:J :J :J :J tham gia thật sao??????? mình mà tham gia thì tôi cũng phải tham gia ^^!

Hehe. Hai đưa tham gia đi, 1 giật giải Mr một giật giải Miss. bật mí là phần thưởng khi đó sẽ rất hấp dẫn đó...Cố lên cặp đôi mới cưới...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.