Cuộc thi Miss and Mr VinhBaoClub 2010

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ha vnview

khà , vậy là đã có mem tham gia rồi kìa, mọi người đăng ký nhanh chứ....<mình có lẽ là người thứ 2 đăng ký sau quatmo :):)>

Vann máy bay

Super Moderator
hehe chị Vann thì chẳng có cái ảnh nào chụp cả người cả ^^ Mà mấy bữa nay cũng bận nên chưa tìm đc người nhờ chụp ^^ Sẽ post sau khoảng 1 tuần nữa ^^

Vann máy bay

Super Moderator
Ôi Mr cứ gọi là cạnh tranh thôi rồi ^^ Đã có 7 mem tranh chức. Miss sao mới có 2 người lèo tèo thế này hả trời :|

911

Super Moderator
chắc tại các miss chưa dk thôi, án binh bất động ,
cũng có thể thấy 2 đối thủ nặng ký quá nên .......................

NiceDream

Active member
Đề nghị admin làm thế nào kêu gọi các chị em tham gia nhiệt tình đi chứ. Mỗi em với chị vann, buồn quá!!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Các mem chú ý, xin tiết lộ một tí ti thông tin về giải thưởng nè, tuy chuyện phần thưởng là gì vẫn là bí mật, nhưng giá trị của một gói quà là không dưới 100k đâu. Tiết lộ một tí ti thông tin để mọi người cùng tham gia nhiệt tình nhé.

Vann máy bay

Super Moderator
Đề nghị anh Đức kéo dài thời gian đăng kí dự thi. Bây giờ đã là 23/4 mà bên Miss mới có em với em Hà thi thế này thì nản quá. Kéo dài thêm để các mem nữ khác đăng kí đi >"<

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
hehe.nghe thu vị fai bít.may wa mình có thằng bạn chụp ảnh.ngày mai phải bắt nó nghỉ làm 1 ngày chụp ảnh cho mình mới dc.ặc ặc mặc gì chụp ảnh bi jo.váy chăng?ồ no no.nếu vậy thì các nhân trong vb chạy mất dép ấy.hehex.x

Naruto_9x

Tình Đắng
Các mem chú ý, xin tiết lộ một tí ti thông tin về giải thưởng nè, tuy chuyện phần thưởng là gì vẫn là bí mật, nhưng giá trị của một gói quà là không dưới 100k đâu. Tiết lộ một tí ti thông tin để mọi người cùng tham gia nhiệt tình nhé.

tiền mặt hay quà tặng đấy hả bác min,oạch, phần thưởng lớn gớm,thế này thì phải cố vận động để giật giải rồi :>:>:>

as0908

BQT đang xem xét giải thưởng , nhưng chủa lựa chọn dc giải thưởng thích hợp , mong các members góp ý về giải thưởng
em xin có ý kiến đề nghị giải thưởng cho miss và mr là một chuyến du lịch 1 vòng quanh hồ Gươm và 1 năm sử dụng diễn đàn miễn phí...keke
:) :) :> :>
Cái phần thưởng nay dễ trao, dễ nhận lại đỡ tốn kém nữa. À quên thí sinh nhận thưởng khi đi nhớ mang theo giấy tờ tùy thân, cmnd. Lưu ý không nhận giấy tờ rách rời chắp vá, không chấp nhận người đi nhận giải hộ :> :> :> :>

Sửa lần cuối:

only_you

Member

ạ chà a min đã kiu gọi mọi người thế ròi à sao ko để phút cuốY trao giải cho bất ngờ
ehe`m giải thưởng nhà mình cũng bjg ghê nhung mà e ko ham hjhj nhường các bậc tiền búi
à e có cái nài mún hỏi :) có cái giải nào cho người cỏ vũ nhiệt tình nhất hok ạ (hehe):)

tuyenshenglihp

Duoc vu nay cung hay day
vuong mien lan nay phai thuong kem theo cai gi thi em moi tham gia
em chua co nguoi yeu
thang cuoi em thich co duoc mot nguoi ban gai thoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.