góp vui chứ nhỉ

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
hà hà, daibangbienxanh ơi, vụ này t không liên quan đâu nhá. n.o.o
Không nghe mua_tuyet cảnh báo hả quatmo.

Bình loạn thế này dễ... ăn đòn lắm hehehe

Uh.Thấy bảo con gái Vĩnh Bảo hiền lắm, con gái học Cộng Hiền thì còn hiền hơn cơ,và trong Cộng Hiền thì có dân A2 lại là hiền nhất,Nếu nói có sai sót chút gì chắc cũng không đến nỗi sứt đầu mẻ trán.Mà khổ lắm rõ ràng thời buổi này,xinh gái thế kia mà không có ai yêu thì chỉ có thể đổi tội cho cách ăn ở thôi, HE HE

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
sau khi đọc dc những dòng "khen ngợi" em bị đau tim phải nằm viện giờ mới dc về nhà nè.huhu,tưởng lên diễn đàn các bác làm mối cho em để khỏi ế.ai dè.hichic tủi thân wa!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Tình hình forum là phải thu xếp cho daibangbienxanh một chàng trai thôi,không biết mẫu người đàn ông của DBBX thế nào nhỉ?phải cho biết chứ để mọi người bắt đầu tuyển chọn.

mua_tuyet

mua_tuyet đề cử quatmohihi cặp đôi với daibangbienxanh cả nhà có ý kiến gì ko ?
Ai đồng ý vào thanks mua_tuyet đi hehehe

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
mua_tuyet đề cử quatmohihi cặp đôi với daibangbienxanh cả nhà có ý kiến gì ko ?
Ai đồng ý vào thanks mua_tuyet đi hehehe
Cái này kể ra cũng hay, nhưng mà hic hic, hư hư d.d.d.d.d.d.... tôi cũng muốn....

thuthuy

công nhận Admin bon chen thật có Nhím xù rồi mà còn...hì...tớ cho một phiếu Daibangbienxanh với Quatmo

sao ai cũng tranh nhau chị DBBX dza.? vậy là chị DBBX bây giờ hok sợ " ê sắc ế " nữa rồi!!mà ngược lại có rất nhìu a theo đủi nữa chứ!! -> gen tị wá đj!! :)

thuthuy

một phiếu cho daibangbienxanh và ... cavoicoi...:
tình hình này khó cho Daibangbienxanh phải lựa chọn đây

Thế này thì Mo sao dám nữa chứ nhỉ??? Chắc không thể kết đôi với DBBX được đâu.Hic
Quatmo nhát quá Admin với Cavoicoi mới lên tiếng đã ....

Daibangbienxanh đâu rồi lên tiếng cái coi.

G

Guest

Guest
eo` ơi, lâu lâu ko nhìn nay nhìn ra ai thế này....thế này lấy chồng đc rồi bà ơi....:)

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
trui ui! vẫn ê sắc ế pà con ơi.nhiều người "tranh giành" wa và hiện tại vẫn chửa thấy ai.thui cố gắng tết này có người mà đi chơi cùng là tốt rùi.canh thiu ko ai múc nhé

mua_tuyet

sao ai cũng tranh nhau chị DBBX dza.? vậy là chị DBBX bây giờ hok sợ " ê sắc ế " nữa rồi!!mà ngược lại có rất nhìu a theo đủi nữa chứ!! -> gen tị wá đj!! :)

Theo thôi em, chứ đừng đuổi chứ, tình yêu mà kẻ đuổi người chạy thế thì.... mệt lắm hahaha

XU XU

chị daibangbienxanhk cứ yên tâm tết này có ng đưa đi chơi òi nha
nhì ng nhạn thế nì tha hồ chọn.
cũng đúng thui.chị xinh mà
ai mà bảo chị ế cứ bảo em,em đánh chít lun nha
hi

dragon

Hahahahaha H B dạo này khác ngày trước quá,trông xinh đó chứ,công nhận con gái à mình ra ngoài ko chê vào đâu được. hì . Nhớ khen lại nha:)