hì,thử post mấy pic nên xem coi

thuthuy

trường tớ chẳng có gì hơn so với trường khác chỉ được cái đồng phục của sinh viên trông cũng tàm tạm.
hì:chika:
cũng biết nổ nữa cơ đấy

dạ đâu có,em là em của Dung Hà nào đâu. Chắc anh nhầm người rồi

cậu nhầm rồi Chieudo, Dragon là đàn anh của Dung Hà mà đâu có là em, hehe...

thuthuy tới lượt bạn đó
cứ từ từ bạn sẽ post ảnh sau, hiện tại bạn chưa có cái ảnh nào hết, mấy bữa nữa bạn tự sướng lấy tấm

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hà hà, con trai Vĩnh Bảo đấy chị em ạ. Thế này thì ra ngoài, con gái Vĩnh Bảo nhà ta phải tự hào về con trai huyện mình lắm đây.

only_you

Member
chuẩn" xjnh" của e đơn giản thoy
người we^ mình chỉ cần luôn rạng rỡ nụ cười thì khỏi chê

dragon

Hà hà, con trai Vĩnh Bảo đấy chị em ạ. Thế này thì ra ngoài, con gái Vĩnh Bảo nhà ta phải tự hào về con trai huyện mình lắm đây.

anh admin khiêm tốn quá ha,con gái vĩnh bảo ra ngoài luôn tự hào về con trai vĩnh bảo mình nhiều người tài giỏi như anh admin nhà ta thôi,phải không chị em

sasuke

tớ cũng ko để ý nữa, uhm, đúng rồi chuyển qua box ảnh thành viên đi nhóc lớn, nhớ cho link vào thẻ ảnh đó
cố lên nhóc lớn!
trời trời mắt mũi mình nhìn sao ko biết đây là ảnh tv rồi, xl nha

hok bit chj thuthuy có j vói a dragon ko nhik ?tò mò wa, hai nguoi cu nhu ...ý
hok bit dau em xi anh Dragon truoc nha
Cam ai dung vo
:eek:
ai mà ... ;)

sasuke

ehem dug con trai vb co # em thak trong vbclub duok có dragon va admin là nhin dc nhat
nhung ng con lai thi hehe ...
:)

G

Guest

Guest
^^, thế này ai đọc đc thì chết T_T.....làm con trai tụi mình ngại quá hehe

thuthuy

hok bit chj thuthuy có j vói a dragon ko nhik ?tò mò wa, hai nguoi cu nhu ...ý
hok bit dau em xi anh Dragon truoc nha
Cam ai dung vo
:eek:
ai mà ... ;)
vừa mới lên đã suýt nữa thì;),làm mình vừa đọc vừa hết hồn tưởng con chồn chạy ngang !.!., tớ mới Dragon là... là...bạn học cùng (phải hù lại tí chứ),
Dragon sướng nha mới Post hình lên là có người nhận liền, Dragon cũng nhận liền đi chứ ko là ...

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Nhất hai cậu rồi nhé. Trẻ tuổi mà tài cao ( nhiều cô theo). Thôi tớ hok giới thiệu e gái tớ cho nữa đâu

thuthuy

cứ giới thiệu đi Chieudo. Diễn đàn mình có nhiều nhiều boy mà, có khi tới lúc giới thiệu xong cậu lại nhận được hối lộ nhiều lắm đấy nha, hì...

như thế này
ehem dug con trai vb co # em thak trong vbclub duok có dragon va admin là nhin dc nhat
nhung ng con lai thi hehe ...
thì Dragon và Admin Nổ banh xác mất chứ ko chỉ có mũi, hehe...

Sửa lần cuối:

dragon

OÁi mới mấy bữa ko nên mà đã bị các bác chém cho tơi tả cả rồi
cứ giới thiệu đi Chieudo. Diễn đàn mình có nhiều nhiều boy mà, có khi tới lúc giới thiệu xong cậu lại nhận được hối lộ nhiều lắm đấy nha, hì...

như thế này

thì Dragon và Admin Nổ banh xác mất chứ ko chỉ có mũi, hehe...

Sasuke nói đúng ko Thúy,bọn mình có ... ko nhỉ ? hi hi
:) sướng