Hình ảnh tiếp sức mùa thi đại học năm học 2010-2011 của diễn đàn Vinhbaoclub.com

gakonlonton

mọi ng choa em hỏi.....cái con bé mặc quần bò rắch te tua kia.....coa phải con Hoài nhà ông Tâm ko nhỉ....
nghi lắm......dạo này mất tích....không thấy tăm hơi đâu.....
thì ra ở ẩn tại đây.....
trông dạo này ngon gái nhỉ
mà thay số như thay áo ý.....anh gọi choa chú mà éo đk
có ở we không......
mai ông wa chơi.....đang thất nghiệp ở nhà đây.....
nhuk nhắm.......
chú đi làm j chưa......mà có thàng nào nó rước đi chưa vây.......
hay lại giống anh.....ế chỏng gọng.....nản vãi.........
đọc đk thi pm choa anh nhé
hehehehe

hong ha

ủa pạn mới vào chắc ko biết ..........cấp độ dê của mấy lão này ............đỉnh khỏi phải nói..................:>:h

hong ha

ô hô.......................chăn dê ah...................may wa.....lùa ít dê này vào cho tớ nha...................:>:h

hong ha

ừa ........mình tham mà.........lừa hết đi............pạn thik tớ cho ít chơi cho đỡ buồn..............................:chika45:

hihi anh lực hả ......... các anh trong hội nhớ viết tên ních 4rum cho em biet nhá hj . hum nào có of ở hà phòng nhớ rủ em về choi với em đăng kí 1 suất trc nhá :p:.hr:

hà bạn lùa j thế cho tớ đi lùa đi lùa với dc hokkkkkkkkkkkkkkk:::)

hong ha

ok luôn...anh em mình lùa hết.....buồn bỏ ra nghịch hohohoo

đúng............lùa hết khi nào buồn buồn thì bỏ ra chơi.............:>:h

hihi anh lực hả ......... các anh trong hội nhớ viết tên ních 4rum cho em biet nhá hj . hum nào có of ở hà phòng nhớ rủ em về choi với em đăng kí 1 suất trc nhá :p:.hr:

hà bạn lùa j thế cho tớ đi lùa đi lùa với dc hokkkkkkkkkkkkkkk:::)

ừa pạn cứ về hum off ở vb đi...............tớ cho đi lùa cùng............................:>:h

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ, nhìn mãi chẳng thấy mình đâu cả. Mà chỉ tại, sáng ra sớm, chả đứa nào nó chịu chụp ảnh cho, toàn rình lúc mình về đi làm thì mới chụp. Lúc chiều ra, cũng không thấy ai cầm máy ảnh, nên lại không được chụp, chán chết :(.

hoaivitkute

Moderator
Ờ, nhìn mãi chẳng thấy mình đâu cả. Mà chỉ tại, sáng ra sớm, chả đứa nào nó chịu chụp ảnh cho, toàn rình lúc mình về đi làm thì mới chụp. Lúc chiều ra, cũng không thấy ai cầm máy ảnh, nên lại không được chụp, chán chết :(.

gớm....lão đã xấu kết kấu cũng xấu luôn.......xí xớn làm j...........hohohoho

hong ha

hhohoho...................xấu nhìm ngoài đc đã đành sao hoaivit biết anh min kết cấu cũng xấu............................hoài kiểm tra anh min rùi ah....................:::)