hehe boy8xkr chào mọi người nhé!

G

Guest

Guest

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Ời khó nhìn mặt quá. Gặp ở ngoài chị vẫn không nhận ra đâu ^^ Nhưng mà cảnh đẹp thật. Ghiền Korea quá >"<

Cold

:mad:Cảnh thì xem rùi, mún nhìn cái mặt cơ, để ko may gặp ngoài đường còn túm lại chào chứ:)

violet_buon

ec.tao OANH đây.mày có nhận ra ko.ngày xưa thỉnh thoảng đi ôn cùng đó.đi cùng với bọn a3 chúng mày.bọn phương bẩm hưng thiên do

G

Guest

Guest
uh, hôm trước nhìn avatar mày, tao nhận ra rồi nhưng chưa kịp hỏi hj` h`j....dạo này thế nào rồi, a 6 trong này có đông ko?

thuthuy

hì, nhận ra Boy8xkr rồi, dân Cộng Hiền, Phương bẩm thì tớ ko biết nhưng Hưng Thiên thì tớ biết

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hic, gạ gẫm mãi, mãi đến hôm nay mới biết được toại nguyện.

NiceDream

Active member
Eu eu thanks em Hạnh nha! Anh chị hợp đôi lắm hử? Vui sao vui quá là vui! la la la lá là la! Ox ơi em Only khen mình đấy!

violet_buon

chẳng có ai cả chúng nó đi làm hết mỗi tao đi học nên vào thui.đợt đấy nghe bọn phương bẩm bảo mày đi kore thế mà cũng mấy năm rùi.mà định bgio về vậy

911

Super Moderator
chẳng có ai cả chúng nó đi làm hết mỗi tao đi học nên vào thui.đợt đấy nghe bọn phương bẩm bảo mày đi kore thế mà cũng mấy năm rùi.mà định bgio về vậy

phuong bam ở thanh khê phai ko
em con be thu bam , hoc cung anh

G

Guest

Guest
hì, nhận ra Boy8xkr rồi, dân Cộng Hiền, Phương bẩm thì tớ ko biết nhưng Hưng Thiên thì tớ biết

ờ, nhận ra tớ rồi ah hj`, tớ cũng đoán đc cậu nhưng không chắc chán lắm, đề nghị cậu post ảnh lên đi....dân Cống Hiền tớ quen nhiều lắm đấy....:cool: