hehe boy8xkr chào mọi người nhé!

G

Guest

Guest
chẳng có ai cả chúng nó đi làm hết mỗi tao đi học nên vào thui.đợt đấy nghe bọn phương bẩm bảo mày đi kore thế mà cũng mấy năm rùi.mà định bgio về vậy

uh thế ah, chán thế gọi chúng nó vào cho vui chứ...^^, tao sắp về rồi, về còn lấy vợ nữa chứ hehe

G

Guest

Guest
@Admin: ui chà, em có avatar rùi mà, mọi người nhìn qua là thấy em luôn.
@XU xU: hehe, cậu bảo thế ....làm tớ muốn post vài cái nữa :D
@ Only: ủa, sao lạ bảo anh với chị Ngố hợp nhau thế hử, mà bữa trước em bảo, lúc nào anh tùy hứng post ảnh em sẽ post theo mà, đề nghị ko chém gió nha....em post nhanh cho mọi người coi nào ^_^
@lengoc: bác Admin là hot boy nhất mà lại :)

only_you

Member
@boy8x: nhung mà e lại rất thick chém đấy (đùa a chút thui e dạo này đang bận thy nghề nên a thông cảm)

G

Guest

Guest
uh nhưng cố gắng thi xong làm tròn lời hứa với anh đấy...anh đợi đó hj` hj` :)

Vann máy bay

Super Moderator
Đâu hôm trước anh Đức với chị nhận như thế mà ^^ Tại chị tỏ tình nên chị thành hot boy còn anh Đức là hot girl :)

G

Guest

Guest
ý chị Vaan muốn bắt nạt anh Admin đây, hừm tranh thủ lúc người ta ra ngoài>>>>>thế là không tốt T_T hehe

Vann máy bay

Super Moderator
Thì chị Vann chủ động còn anh Đức bị động ^^ mấy đứa không thấy chữ kí của chị à ^^ Thương anh ấy thế chứ có bắt nạt gì đâu :)

G

Guest

Guest
Thì chị Vann chủ động còn anh Đức bị động ^^ mấy đứa không thấy chữ kí của chị à ^^ Thương anh ấy thế chứ có bắt nạt gì đâu :)

ôi vừa đấm vừa xoa...thế này ai chẳng iu quý chứ....:J

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thì đấy mọi người ạ, chuyện tình cảm nhà anh nó thế đấy. Tại thương chị Vann lắm, nhưng mừ cứ động đến vấn đề này thì anh lại không thể nói lên lời, nên mới để chị Vann nói trước. Mà chị Vann hiền mà mấy đứa, có bắt nạt anh gì đâu.

G

Guest

Guest
ôi, không tin anh chj đc nữa....hức hức...nhanh nhanh làm thủ tục trình làng đi anh.Mọi người là rất hào hứng đấy...

911

Super Moderator
ôi, không tin anh chj đc nữa....hức hức...nhanh nhanh làm thủ tục trình làng đi anh.Mọi người là rất hào hứng đấy...

cậu này hoc a3 khóa 04-07 ah ,
lớp cậu có mấy anh bạn Hà duong . nghich lam phai ko
tớ thấy ngày truoc may cậu a3 danh nhau ghe lam:X
nhưng cậu này chắc hiền hơn