hehe boy8xkr chào mọi người nhé!

Vann máy bay

Super Moderator
Đó. Nghe chồng họ nói rứa rồi mà không tin nữa tề. Khổ mấy người ni ghê á. Thiệt tình. Bỉu răng thì nghe rứa đi :)

violet_buon

thật hả không khéo vann bạn mình cũng lên.mình c1 học với bọn nó nè.nhưng c2 c3 thì chuyển trường.trc vann có học trường ĐỒNG KHUYA k?

violet_buon

oh chắc vậy thế ko ngờ ngày xưa lại cùng trường.thế còn nhớ cô nào hồi c1 ko.mà trường giờ đẹp lém.sửa lại nhiuê thứ đẹp

Vann máy bay

Super Moderator
Lâu lắm có vào đấy đâu . Trường cấp 2 còn không vào nữa là. Chỉ nhớ cô Xuân chủ nhiệm năm lớp 3 với lớp 4 với cả cô Khuyên chủ nhiệm năm lớp 5. Mà Vann nhớ là tụi thằng Hòa hay đợi ở đầu cầu bắt nạt mấy đứa bạn Vann lắm ^^ Mà Vann thì ko bị :)

violet_buon

hjc. m` chả bit mấy cô này.chỉ bít cô kền cô thúy cô yến cô hải.mấy thằng đấy bgjo` vẫn vậy.thế có bit nhà ông THỂ k

Vann máy bay

Super Moderator
Ông thế là ông nào? Tớ về hè hay sang nhà ku Luân chơi lắm ^^ Hè bạn mà xuống nhà nó ko khéo gặp tớ đấy ^^

violet_buon

thế chắc vann ko bit.có phải LUÂN nhà mặt đường đội 5 đó ha? thằng đấy trc cũng học với t.mà có biết chợ AN QUÝ ko.nhà t ở đấy

Vann máy bay

Super Moderator
Uhm biết biết ^^ Tớ hay vào đấy chơi với chị Thu nhà Hòa Khoái lắm ^^ Biết Hằng Thuấn với Nguyệt Chiển ko? Bạn tớ đấy ^^

Vann máy bay

Super Moderator
Uhm không học cùng nhưng hồi cấp 2 chơi thân lắm ^^ Nó có con rồi chứ lấy chồng gì nữa ^^ Nghe đâu h 2 vợ chồng mở quán kara ở nhà nó. Hè về phải qua hát mới đc :)

violet_buon

uh.thì lâu t cũng ko gặp thế đám cưới chị h vann có về ko vậy.mà công nhận nhin vann cũng hơi quen quen đấy.

Vann máy bay

Super Moderator
^^Nhìn 1 lúc là thấy quen liền hà ^^Hồi cấp 3 tớ có về quê đâu mà biết ^^ Mà về toàn là tết với hè.Nó lấy chồng lúc nào tớ cũng chả nhớ ^^

dothanhha

ong nay co phạ la lop truonga3 o cong hien khong.toi biet ong.ong dang o han quoc ha.tôi biet ông vì thông qua Phương