[Kêu gọi] - Giúp đỡ động viên Vann và gia đình vượt qua khó khăn

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Mấy hôm nay Vann đang bị cảm,tình hình là lịch mổ lại bị chậm lại rồi.hi vọng bác sĩ sẽ mổ sớm để bạn mau chóng khỏi bệnh

dvhieu

Member
Mấy hôm nay Vann đang bị cảm,tình hình là lịch mổ lại bị chậm lại rồi.hi vọng bác sĩ sẽ mổ sớm để bạn mau chóng khỏi bệnh

Hi vọng là có thể mổ trong tháng này, sang tháng sau lành ít dữ nhiều...
Tớ đoán rằng năm 20t, Thủy từng bị ốm rất nặng!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mọi người thân mến, Vann cũng sắp tới ngày mổ, hiện tại Vann cũng cần sự giúp đỡ về việc truyền máu. Diều khó khăn nhất đó là nhóm máu của Vann lại là nhóm máu O (nhóm máu chỉ cho chứ không nhận). Cả nhà mình, có ai có nhóm máu O thì cùng giúp đỡ Vann với. Cảm ơn cả nhà rất nhiều.

smjl3_ch3rry

chỵ ơi cố lên, ko có ghề là ko thể, em ở xa ko có cák nèo để zúp đỡ chỵ đk, mog chỵ thứ lỗi
bizờ em chỷ býk chúk chỵ thànk kông vs ka mổ thôy. kố lên chỵ:)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Thông tin về cô em gái ming gần tối mai sẽ có kết quả chính thức,mọi người cứ bình tĩnh,mọi việc vẫn trong tầm tay.Hãy lạc quan lên nào mọi người

NiceDream

Active member

Chị ấy bị sốt chứ có bị cảm đâu! :d Có lẽ vì có nhiều cuộc hẹn đang chờ đợi quá, ai cũng mau mau còn đi cà phê với anh, rồi đi ăn ốc với em...:d Chị Vann không online được nên nhờ NiceDream gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Xét nghiệm có kết quả,trong người vann ko hề có con virut nào cả , do nhiễm trùng trong nên cần uống thuốc kháng sinh để hồi phục nhanh chóng,sau khi chờ hết sốt sẽ bắt đầu tiến hành ca mổ.Ngày mổ chưa xác định vì còn chờ sức khoẻ từ phía vann.Mọi tin tức sẽ được thông báo vào lần sau

Kelly_Lady

Những gì tốt đẹp nhất mọi người đã nói hết vs chị rồi. E mong trái tim của chị sẽ mau chóng bình phục để đủ sức chứa đựng hết những yêu thương và chia sẻ của mọi người dành cho chị nhé! Try your best!

trang_kunkun

X-V.I.P
kunkun xin goodlucky chị.......mong chị sớm bình phục để còn off ẹp vs 4r chứ mọi người nhớ chị lắm oài :chika45:

911

Super Moderator
Lâu rồi Ko thấy tin tức gì của vann. Mọi người có tin gì của vann thì đưa lên để a e cùng Nắm tình hình nhé !
Thanks

huanlan

vann có phải người tôi vô tình gặp

chào...
Cho mình hỏi người tên vann có phải quê ở tiền phong không vậy
mình đã có lần nói chuyện với một cô gái có hoàn cảnh tương tự nhưng không biết tên,chỉ một lần tình cờ nói chuyện nên không chắc chắn.lần nói chuyện đó cho mình một ấn tượng rất đặc biệt,mặc dù biết mình mang căn bệnh tim nhưng cô ấy vẫn quyết tâm đi học đại học.Ngày nhập trường nhà trường còn yêu cầu gia đình cô ấy viết giấy cam kết mới được theo học.Trong thời gian cô ấy học đại học đã hết sức cố gắng,cô ấy kể ngoài ra cô ấy còn học thêm văn bằng gi đó<mình không nhớ rõ>.Hôm mình gặp cô ấy là ở bệnh viện vĩnh bảo khoa hồi sức,mình tới đó thăm ông một người bạn bị ốm.Nhìn cô ấy rất gầy ốm nhưng mình thấy toát lên một nội lực sống rất mạnh mẽ cô ấy nở nụ cười rất tươi,thât chẳng điều gì quật ngã được cô ấy.Trong cuộc nói chuyện mình cũng được biết dù biết bệnh ngày một năng cần được điều trị ngay nhưng ngày tốt nghiêp sắp đến nên cô quyết tâm ở lại thi xong.Vì thế căn bệnh càng thêm nặng.Chỉ một lần nói chuyện ngắn ngủi không cho mình có thể hiểu nhiều điều nhưng mình biết nguồn sưc mạnh nào giúp cô ấy vượt lên tất cả.Đó là Mẹ cô ấy người luôn luôn bên cạnh lo lắng quan tâm chăm sóc một người mẹ có thể hy sinh tất cả,để chữa bệnh cho cô mẹ đã bán cả nhà cửa để có đủ tiền.Và cô ấy còn có những người bạn rất tốt động viên những lúc cô ấy cần.Lúc đó mình thật sự xúc động thầm chúc cho cô ấy sẽ khỏi bệnh rồi hai mẹ con cô ấy sẽ có một cuộc sống hạnh phúc,mình chắc chắn điều đó sẽ xảy ra nếu mọi người biết tình hình gì thì hãy chia sẻ nhé

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Hôm nay 911 có nc với vann qua Yahoo ( Chắc cô bé chat bằng dtdd) .
Hiện tại vann đang uống thuốc kháng sinh và tiêm thuốc , chờ sức khoẻ hồi phục thì sẽ mổ. Dự đoán Là 1 tháng nữa vann sẽ lên bàn mổ
Tin tức sẽ dc cập nhập thêm...