[Kêu gọi] - Giúp đỡ động viên Vann và gia đình vượt qua khó khăn

hong ha

chào...
Cho mình hỏi người tên vann có phải quê ở tiền phong không vậy
mình đã có lần nói chuyện với một cô gái có hoàn cảnh tương tự nhưng không biết tên,chỉ một lần tình cờ nói chuyện nên không chắc chắn.lần nói chuyện đó cho mình một ấn tượng rất đặc biệt,mặc dù biết mình mang căn bệnh tim nhưng cô ấy vẫn quyết tâm đi học đại học.Ngày nhập trường nhà trường còn yêu cầu gia đình cô ấy viết giấy cam kết mới được theo học.Trong thời gian cô ấy học đại học đã hết sức cố gắng,cô ấy kể ngoài ra cô ấy còn học thêm văn bằng gi đó<mình không nhớ rõ>.Hôm mình gặp cô ấy là ở bệnh viện vĩnh bảo khoa hồi sức,mình tới đó thăm ông một người bạn bị ốm.Nhìn cô ấy rất gầy ốm nhưng mình thấy toát lên một nội lực sống rất mạnh mẽ cô ấy nở nụ cười rất tươi,thât chẳng điều gì quật ngã được cô ấy.Trong cuộc nói chuyện mình cũng được biết dù biết bệnh ngày một năng cần được điều trị ngay nhưng ngày tốt nghiêp sắp đến nên cô quyết tâm ở lại thi xong.Vì thế căn bệnh càng thêm nặng.Chỉ một lần nói chuyện ngắn ngủi không cho mình có thể hiểu nhiều điều nhưng mình biết nguồn sưc mạnh nào giúp cô ấy vượt lên tất cả.Đó là Mẹ cô ấy người luôn luôn bên cạnh lo lắng quan tâm chăm sóc một người mẹ có thể hy sinh tất cả,để chữa bệnh cho cô mẹ đã bán cả nhà cửa để có đủ tiền.Và cô ấy còn có những người bạn rất tốt động viên những lúc cô ấy cần.Lúc đó mình thật sự xúc động thầm chúc cho cô ấy sẽ khỏi bệnh rồi hai mẹ con cô ấy sẽ có một cuộc sống hạnh phúc,mình chắc chắn điều đó sẽ xảy ra nếu mọi người biết tình hình gì thì hãy chia sẻ nhé
chị vann ở tiền phong anh ah.chắc người anh nc là chị vann rùi...chị ấy rất kiên cường và đầy nghị lực

NiceDream

Active member
Chị Vann vẫn đang điều trị, chờ mổ. Luôn lạc quan, kiên cường và đầy nghị lực! Mỗi tội không được gặp mọi người nên hơi buồn. Ai ở HP rảnh thì ghé thăm chị ấy nhé!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Vann luôn cần VBC ở bên cùng vann vuot qua thời gian này.em ấy đã rất cố gắng và chính VBC là 1 lý do ko nhỏ tạo động lực cho vuợt qua thời gian này.em ấy đã rất cố gắng và chính VBC là 1 lý do ko nhỏ tạo động lực cho vann.Sức khoẻ tiến triển lên lên bàn mổ ngay.Moij người cùng vann vượt qua nhé .Cảm ơn mọi người rất nhiều

huanlan

Hôm qua anh đã nói chuyện với chị vann qua đt rồi<vann bảo đúng là trái đất tròn>
trước khi vann làm phẫu thuật anh sẽ đi thăm và tự hỏi liệu có muốn đi cùng không.Nếu VBC tổ chức đi thăm vann thì tốt vì ca mổ rất khó khăn nguy hiểm chúng ta nên ở bên động viên tiếp thêm sức mạnh cho vann

NiceDream

Active member
NiceDream nghe chị Vann nói là anh huanlan và chị ấy gặp nhau khá là thú vị, đúng là trái đất tròn, và VBC cũng tròn nữa! Còn việc đi thăm, VBC đã và sẽ còn đến thăm chị ấy mà! Hôm 13 tới nếu có thể anh hẹn hò rồi đi cùng mọi người nhé!

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Update thêm thành viên ủng hộ Vann:
  • cavoicoi: 100k
  • phamtrongdac: 100k
Xin cảm ơn tấm lòng, những lời động viên chân thành nhất gửi tới Vann. Mỗi sự ủng hộ dù là nhỏ nhất, hay chỉ đơn giản là lời động viên cũng là động lực giúp Vann vượt qua khó khăn này.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mọi người lạc quan lên,ca mổ ko hề nghiêm trọng đâu,chỉ cần sức khoẻ tiến triển vann tiến hành ca mổ bình thường,không có gì là nguy hiểm đâu.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Vân đang nằm ở BV Việt tiệp ah? Chắc tầng 3 và 4 khu nhà C hả? Mình muốn vào mấy lần, nhưng chả thấy ai đi cùng, mình lại chưa gặp van bao giờ

friend_kute

friendkute
Vân đang nằm ở BV Việt tiệp ah? Chắc tầng 3 và 4 khu nhà C hả? Mình muốn vào mấy lần, nhưng chả thấy ai đi cùng, mình lại chưa gặp van bao giờ
thế thì thứ 7 này tiện đi liên hoan chúng ta tổ chức vào thăm c ấy rùi đi off.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
có 3 thành viên đoạt giải cảm xúc vĩnh bảo nhờ mình chuyển toàn bộ giải thưởng ủng hộ vann

- maianh_9x(giải nhì): 50k

- ivy_nuce (giải nhì): 50k

- NiceDream(giải ba) : 30k

chúc vann mạnh khoẻ, mọi người sẽ luôn bên em

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Lan biết Vân ở phòng nào không? Tý nữa anh đón Hồng hà đi thăm rồi sau đó off riêng...hahaha

Trêu tý thôi, mai anh đi hp, có gì anh rủ mọi người vào động viên Vân, cho anh địa chỉ nhé

winter ivy

Member
có 2 thành viên đoạt giải cảm xúc vĩnh bảo nhờ mình chuyển toàn bộ giải thưởng ủng hộ vann

- maianh_9x(giải nhì): 50k

- NiceDream(giải ba) : 30k

chúc vann mạnh khoẻ, mọi người sẽ luôn bên em

Tiền thưởng của em cũng ủng hộ chị Vann luôn anh nhé

Lan biết Vân ở phòng nào không? Tý nữa anh đón Hồng hà đi thăm rồi sau đó off riêng...hahaha

Trêu tý thôi, mai anh đi hp, có gì anh rủ mọi người vào động viên Vân, cho anh địa chỉ nhé

Anh ui chị ấy không phải tên Vân đâu ạ :::):::)

911

Super Moderator
ai biết tin của vann thì cập nhập cho mọi người cùng biết nhé
vann : cố gắng lên em nhé