Kế hoạch off tết âm lịch 2010.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
vậy thì cứ quyết định 8h nagy mung 5 di mọi ngươi.ở đên cụ TRẠNG là hợp lí nhất vì ở đó rộng rãi lại đi vào đền dc ngay

Hoang Long

Theo anh, chúng ta tập chung tại 2 đia điểm, những ai ở 8 xã khu dưới sẽ tập chung tại Đền Cụ Trạng, còn anh em xã trên chúng ta tập chung tại Cổng Bưu Điện VB, vậy 2 nhóm chúng ta liên lạc với nhau bằng Điện thoại, sau đó tùy theo tình hình 2 nhóm gặp nhau ở đâu để đi đâu???

boyhandsome

chao cac ban minh sr vi da lam phien cac ban nhe.nhung minh rat mun cac ban giup minh.minh quen mot nguoi ban ten ...Dat,sinh 1991,nam vua rui thi Dh hang hai va DH y hai phong cung minh.ban ay o vinh bao minh quen mat sdt va nick ban ay rui ma bay gio muon lien lac ma ko dc .neu ai co biet ban ay thi pm lai cho minh nha cam on cac ban nhieu.minh ten Dat cung thi voi ban ay ngoi cung phong luon cung ban nua .cacban giup minh nhe.pm cho minh vao nick boyhandsome_lovelyying hoac sdt 01644448778 nhe.cam on cac ban rat nhieu

dvhieu

Member
Này chú em, nếu may mắn thì chú sẽ "vô tình" gặp được người biết bạn Đạt nào đấy của chú, chứ thông tin chú cung cấp còn hạn chế quá. VB có 5,6 trường PT, mỗi trường có vài bạn tên Đạt. Nếu chú cùng thi ĐH với bạn Đạt có lẽ chú biết SBD của bạn ấy chăng? Nếu biết thì sợ gì ko biết trường?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mọi người thân mến. Theo mình, địa điểm gặp nhau có lẽ tại đền Trạng là hợp lý và ý nghĩa nhất. Đó cũng là nơi để đánh dấu sự gặp gỡ của tất cả các thành viên VinhBaoClub. Cứ nhớ lại xem, trước mỗi kỳ thi quan trọng, hay một việc gì đó, chúng ta thường tới thăm, thắp hương đền cụ để xin ít may mắn, thuận lợi trong công việc. Vậy thì chúng ta cũng vậy chứ nhỉ. Cũng coi như đấy là mình xin ý cụ về những việc làm của 4rum chúng ta. Đúng là có hơi khó khăn và vất vả cho những thành viên ở xa đền cụ, nhưng chỉ cần một chút cố gắng, một chút nhiệt tình thì không có gì là không thể. Như vậy, mình sẽ có quyết định là gặp nhau tại đền Trạng. Cả nhà đồng ý với mình chứ.

cavoicoi

Member
Anh admin bàn với mình thế này:
+ Chúng ta không nên chia nhóm vì sẽ mất thời gian chờ đợi và tập trung các nhóm. Mọi người sẽ tập trung tại một điểm là đền Cụ Trạng để gặp gỡ và làm quen trước, sau đó sẽ cùng về xã Thắng Thủy để chúc tết và tặng quà một số gia đình có hoàn cảnh khó khăn. Theo ý kiến của bupbekhoc thì một số bạn có thể đi ngược đường nhưng dù chúng ta tập trung ở đâu chuyện này vẫn không thể tránh khỏi, nên mọi người chịu khó vậy. Mục đích chính của buổi off này là một chuyến từ thiện nhỏ nên chúng ta sẽ không quy định kinh phí đóng góp của từng người mà tùy tâm các bạn để gây quỹ.

Lịch cuổi cùng là 8h ngày mùng 5 tết tại Đền Cụ Trạng (mọi người nhớ ra cổng chính nhé). Mọi thành viên của VinhBaoClub đều có thể tham gia.

Chúc các bạn ăn tết vui vẻ.

hjxhjx!e xl mọi người nhaz! nếu gặp ngay tại đền Trạng thì e hok đi dc! đi 1 mình thì e hok đi dc đâu. tập trung gần gần rồi tới đền Trạng cũng dc mừk! hok thôi mọi người ăn Tết vui vẻ nhaz! e xjn lỗi trước!!

911

Super Moderator
hjxhjx!e xl mọi người nhaz! nếu gặp ngay tại đền Trạng thì e hok đi dc! đi 1 mình thì e hok đi dc đâu. tập trung gần gần rồi tới đền Trạng cũng dc mừk! hok thôi mọi người ăn Tết vui vẻ nhaz! e xjn lỗi trước!!

sao vậy em , ?
em có cần người đến đón ko?

Nho_QueHuong

buon nhi ,tet nam nay minh lai ko dc ve tham nha, muon dc off cung moi nguoi wa ma ko sao dc ,that buon va xl moi nguoi nhe, chuc moi nguoi vui ve

muahoacai

..................................quê hương ơi có gì đẹp hơn thế........................................................

911

Super Moderator
buon nhi ,tet nam nay minh lai ko dc ve tham nha, muon dc off cung moi nguoi wa ma ko sao dc ,that buon va xl moi nguoi nhe, chuc moi nguoi vui ve

năm sau ông anh về dc ko?
năm nay ko về thi nam sau ve , ihihi, ko ve dc thì cổ vũ tinh thần cho anh em cũng dc mà
mà ông anh vào box giới thiệu ra mắt làm 1 topic mới giới thiệu về mình đi chứ nhỉ ,

thanhtn.vb

one-night
Theo mình, muốn tổ chức ột buổi off để quy tụ được hầu hết các mem không phải dễ. Trước hết là thời gian và địa điểm cũng như hình thức tổ chức. Thời gian thì trước tết là hợp lý vì khi đó mọi người vừa được nghỉ và có thể sắp xếp được thời gian từ trước cũng bên cạnh đó nếu về nhà trước rồi thì thời gian online cũng không nhiều như vậy sự liên lạc cũng sẽ ít nhiều bị ảnh hưởng. Theo mình thời gian off tập trung mọi người nên từ buổi sáng và trong khoảng ngày từ 22-26 là hợp lý
Địa điểm không nhất thiết phải là đền Trạng, nên chọn nơi trung tâm, mọi người quy tụ về đó dễ dàng hơn và Admin cũng cần phải thông báo nội dung buổi off ( nên ở một nhà hàng nào đó ), kinh phí dự trù....Và không nhất thiết off kết hợp với các chương trình khác-các mem mới sẽ ít có thời gian giao lưu và làm quen vô hình chung các bạn sẽ có sự phân chia nhóm và như thế sẽ nảy sinh tình trạng chán nản, khi di chuyển từ đền Trạng đến xã Thắng Thủy các bạn có dám chắc còn đủ 100% quân số.

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hì, cả nhà ơi, cái này là kế hoạch của tết năm ngoái mà, và nó diễn ra thành công tốt đẹp. Còn năm nay thì chưa có kế hoạch gì cả.

NiceDream

Active member
Hihi tình hình mọi người cứ comment ở đây, chứng tỏ mọi người đang rất mong có cái kế hoạch off năm nay rồi MIN ạ. MIN và các mems tích cực của VBC nên dành chút thời gian lập kế hoạch cho Tết năm nay đi...Chúc cả nhà thành công hơn cả năm ngoái!

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ui zơi ơi.tình hình là bà con cứ chuẩn bị ế hoạch off tế dương lịch trc đã.tết âm lịch để hưởng thụ sau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.