Kế hoạch off tết âm lịch 2010.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
lịch cuối cùng là như thế nào vậy anh admin? em lâu lâu mí vào 4rum mình được. a có thể tổng kết lại đc ko ạ?

Lịch cuối cùng là vào mùng 5 tết. Và 8h có mặt tại đền Trạng Nguyễn Bỉnh Khiêm, sau khi thăm một vòng Đền Trạng, có thể tập trung ăn uống gì đó, rồi chúng ta sẽ tiến hành đi thăm hỏi các gia đình có hoàn cảnh khó khăn của một xã nào đó. Em có thể sắp xếp thời gian để tham gia cùng mọi người chứ qingli. Mà tối thứ 7 khoảng 8h cố gắng lên mạng, rồi tham dự cuộc họp cùng mọi người để thống nhất kế hoạch nha qingli. Có gì thì pm cho anh qua yahoo: anhduc198_cdnnb.

chào các pác VB nhà ta. thấy tiều đề là off tết AL thấy hấp dẫn quá. vậy mò vào thấy nhìu pác bàn lùi wa' thấy nản...Tết thì ai cũng bận thật, nhưng theo em mỗi người bớt chút thời gian để gặp nhau tí cho vui. Em là thành viên mới có gì mong các pác giúp đỡ nhe!!!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Kế hoạch offline hay thật đấy. Nhưng kinh phí đóng góp thế nào nhỉ?
Trong đợ off này, club mình có tổ chức làm từ thiện, hoạt động vì cộng đồng, vậy nên kinh phí sẽ là tùy tâm của từng người, có thể là 50k, 100k, ai có tiền thì góp tiền, không có thì góp công, góp sức. Bạn tham gia cùng tụi mình chứ.

bupbekhoc

Admin nói đúng đấy.Theo tớ thì thống nhất là 50k/1 người.Còn ai đã đi làm đóng nhiều hơn là tùy tâm:D:D:D:D

violet_buon

oh.ai còn đi học cd dh thì đóng 50k/1ng đi làm thì trên 50k(càng nhiều càng tốt).còn ai học c3 trở xuống có lẽ không phải đóng đâu.vì c3 trong diễn đàn cũng ít với lại kũng không có tiền

911

Super Moderator
oh.ai còn đi học cd dh thì đóng 50k/1ng đi làm thì trên 50k(càng nhiều càng tốt).còn ai học c3 trở xuống có lẽ không phải đóng đâu.vì c3 trong diễn đàn cũng ít với lại kũng không có tiền

cái này tùy tâm mà chú . ai đóng bao nhieu cũng dc

Hoang Long

Ok, tôt quá, ngày mùng 5 tết cũng hợp lý, nhưng theo anh ngày mùng 4 thì hơn, vi năm nay thời tiết thất thường, nếu mùng 4 mưa thi ta còn time thông báo cho các thành viên mùng 5, con mùng 5 mà cũng vậy thì cụ Trạng ko ủng hộ ta. Nhung hy vọng là tốt đẹp.

Trân trong gửi đến các em!

bupbekhoc

Tớ có 1 ý kiến thế này.Mọi người xem qua xem thế nào nhé!
Tình hình là theo kế hoạch thì chúng ta sẽ offile ở đền cụ Trạng vào 8h sáng ngày 05 tết.Sau đó chúng ta sẽ cùng nhau về xã Thắng Thủy để làm Thiện nguyện.Như vậy có những bạn sẽ ngược đường tốn rất nhiều thời gian[ Vì xã Thắng thủy với đền cụ Trạng không khác nào " anh ở đầu sông, em cuối sông "].mà việc Offile thì cần có thời gian để giao lưu làm quen , chứ k phải chỉ đến xong rồi đi luôn.Vậy theo tớ thì chúng ta sẽ tập trung tất cả các thành viên vào lúc 8h sáng tại BƯU ĐIỆN HUYỆN VĨNH BẢO để đi THiện nguyện trước.Sau khi đi làm Thiện nguyện xong chúng ta kéo nhau đi Trạng Trình.Như vậy chúng ta sẽ có cả 1 quãng thời gian dài để giao lưu và vui chơi tại đền Cụ Trạng.
Mọi người có thể tham gia góp ý nhé!

911

Super Moderator
Tình hình là theo kế hoạch thì chúng ta sẽ offile ở đền cụ Trạng vào 8h sáng ngày 05 tết.Sau đó chúng ta sẽ cùng nhau về xã Thắng Thủy để làm Thiện nguyện.Như vậy có những bạn sẽ ngược đường tốn rất nhiều thời gian[ Vì xã Thắng thủy với đền cụ Trạng không khác nào " anh ở đầu sông, em cuối sông "].mà việc Offile thì cần có thời gian để giao lưu làm quen , chứ k phải chỉ đến xong rồi đi luôn.Vậy theo tớ thì chúng ta sẽ tập trung tất cả các thành viên vào lúc 8h sáng tại BƯU ĐIỆN HUYỆN VĨNH BẢO để đi THiện nguyện trước.Sau khi đi làm Thiện nguyện xong chúng ta kéo nhau đi Trạng Trình.Như vậy chúng ta sẽ có cả 1 quãng thời gian dài để giao lưu và vui chơi tại đền Cụ Trạng.

nhà em ở thanh luong , chị đón em nhé :cool::cool::cool:

violet_buon

oh ý kiến hay đó.cậu nên nói chuyện trực tiếp với anh ad đó

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mọi người thấy ý kiến này thế nào, cứ tham gia đóng góp đi. vì quyền ở tất cả mọi người mà.

mua_tuyet

Mình nghĩ là hẹn ở đâu ko quan trọng lắm đâu, đi bằng xe máy thì cùng lắm là mất thêm 15-20p nữa chứ chẳng đáng là bao. Việc quan trọng là phải "chốt hạ" kế hoạch cuối cùng cho nhanh, để thông báo rộng rãi và cụ thể đến từng thành viên muốn tham gia off. Bởi vì mình nghĩ còn nhiều việc cần làm và quan trọng hơn là cái địa điểm họp mặt đấy.

bupbekhoc

Nhưng nếu k thống nhất được giờ giấc và địa điểm họp mặt thì mỗi người đi lại phải gọi điện à.NHư vậy có phải là tốn quá nhiều thời gian không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.