Khoe tóc mới ^^

Vann máy bay

Super Moderator

Tóc dài là như này ^^

Tóc xù là như này ^^

Nắng quá nắng quá nhưng nhìn nắng dọi xuống thấy đẹp đúng ko ^^

Cột tóc lên là nhìn như này ^^

Bonus thêm 1 cái , hoa này được gọi là sen cạn ^^ Ngoài mình gọi là hoa hến thì phải ^^

Cả nhà xem tóc thẳng hợp hơn hay tóc xù hợp hơn hộ e cái ^^

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Chị Thúy Nhà Ta ăn chơi nhỉ,nhưng khi nhìn những cô gái như thế này Em thường lẩm nhẩm trong mồm,Lại cô Momisa Nữa!!!

Ha vnview

haha, tò mò mãi từ tối qua đến jo`, nghỉ trưa cái mở máy chủ yếu coi sản phẩm....:):):) chị Vann làm em ko nhận ra mất, èo để tóc thẳng đẹp hơn, xù trông giống sư tử.. hehe bác min coi thế nào cũng bảo đanh đá ah :):):)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
haha, tò mò mãi từ tối qua đến jo`, nghỉ trưa cái mở máy chủ yếu coi sản phẩm....:):):) chị Vann làm em ko nhận ra mất, èo để tóc thẳng đẹp hơn, xù trông giống sư tử.. hehe bác min coi thế nào cũng bảo đanh đá ah :):):)
Suỵt, nói nhỏ thôi chứ cu. Anh cũng chỉ dám nói bé bế thôi mà, nói to thì cơm đâu mà ăn cơ chứ.
@Vann: bao giờ em để tóc như anh nhỉ (đầu đinh ấy)

Vann máy bay

Super Moderator
@quatmo: Momisa là gì hả ku? Chị bảo chị ăn chơi rồi mà . ăn cơm + chơi điện tử :)
@ku hà : thì chị có bao h bảo chị không đanh đá đâu >"< làm gì bảo sư tử ghê thế ku. Nhưng mà nhìn khác so với tóc thẳng đúng ko? Nhìn ở ngoài thì đẹp hơn trên ảnh thế. Được cái hay được khen là cá tinh ^^
@anh đức : để bao h hứng lên theo kiểu muốn chết đến nơi rồi thì em sẽ để tóc như anh ^^

Ha vnview

chị Vann đc cái giống em, em cũng ngoan lắm ah, nghe nhà bảo sang cố gắng làm ăn....thành ra làm đc bao nhiêu em ăn hết ah :).Em nhìn kiểu này mạnh mẽ thật nhưng rất đanh đá và khó gần ah hehe.Tuần sau chị làm thử quả đầu đinh rồi khoe làng nào ^^

Vann máy bay

Super Moderator
Nhưng mà em ko xinh nên em để cái nào hợp với em thôi ^^
@hà : thế là em dám gọi chị là em à :| type nhầm nhọt kiểu gì đấy :| ờ thì chị đanh đá và khó gần thật mà =))

Cold

Tao tưởng gì chứ làm xoăn kiểu này hả ku, nhìn hợp vs bản chất của mày:)
Nói chung xoăn kiểu này tao thích cắt mái bằng cơ

Vann máy bay

Super Moderator
Ờ thì tao cắt mái bằng đấy chứ mà h nó dài ra tao chưa cắt lại nên fải để thế. Chứ nguyên gốc là mái bằng đấy ^^

Cold

Để mái bằng thì đẹp mà, tao thik kiểu mái bằng tóc xoăn lắm, chắc sắp tới phải cải thiện tý mới đc:))