Khoe tóc mới ^^

Ha vnview

Nhưng mà em ko xinh nên em để cái nào hợp với em thôi ^^
@hà : thế là em dám gọi chị là em à :| type nhầm nhọt kiểu gì đấy :| ờ thì chị đanh đá và khó gần thật mà =))

hey, may quá....mình cố ý lại đc bà chị bảo type nhầm nhọt....hehe:>:>:>

Ha vnview

eo eo, giờ chị Vann lại học lớp 1 kìa...0_o, kể ra thì thịt gà nó có thớ, như ở phòng em có 1 đứa đang tán em gái em, suốt ngày gọi em là bác vợ ko ah.Nhưng có lúc nào đó mình bảo nó nói dối nó lại bảo nó mà nói dối cả nhà người yêu nó die....đấy chị thấy cay ko chứ...vậy nên tôn ti trật tự cứ từ từ hãy xét đên hehehe :):):):)

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Ặc mày làm chị loạn hết cả óc lên >"< Cái gì mà thịt gà nó có thớ rồi chuyện em gái em là sao? >"< đưa vì dụ minh họa cho cái gọi là em cứ gọi chị Vann là em có sao đâu đấy à :|

Vann máy bay

Super Moderator
Chém thì chị không ngại chẳng qua chị hiểu rõ ý đồ của chú mày là muốn tăng bài thôi:) Chả lẽ h chị lại đi xóa hết bài của chú thì chú lại kêu làng lên với chị à :)

hjtman_x4

Banned
HẢI PHÒNG làm j có gái xấu thế này.Người thế này chắc miền trung rùi hoặc có thể là mù căng trải

hjtman_x4

Banned
Ớ...ớ...vào 4rum đóng góp í kiến mà lại bị phản đối thế kia.Có thể mắt anh kém thật nhưng đúng là các cụ nói cấm có câu nào sai " Thuốc đắng giã tật,sự thật mất lòng " :> :> :>

Sửa lần cuối:

NiceDream

Active member
Ớ...ớ...vào 4rum đóng góp í kiến mà lại bị phản đối thế kia.Có thể mắt anh kém thật nhưng đúng là các cụ nói cấm có câu nào sai " Thuốc đắng giã tật,sự thật mất lòng " :> :> :>

Nhắc đến các cụ, ngaòi cái câu thuốc đắng giã tậ sự thật mất lòng ra, thì còn có câu:
Lời nói chẳng mất tiền mua
Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau
Đấy là các cụ ta, còn các cụ tây nữa. Có 1 cụ Tây nói: Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ chưa biết làm cho mình đẹp lên thôi.
Thế nên,nếu mà không khen được, thì không đánh giá ai xấu có lẽ better ạ!
^^

muahoacai

các anh chị em nói hay lắm...cảm ơn mọi người
Hà nói đâu vào đó
còn anh Đỗ nói ý nghĩa quá sâu xa luôn,em cũng nghĩ là có lẽ ông này nhìn đàn bà wen rùi nên nhìn con gái kêu lạ là phải thui

Sửa lần cuối:

hjtman_x4

Banned
:eek:Các em có hiểu thế nào là Đàn bà,thế nào là Phụ nữ & thế nào là Con gái ko ? tìm hiểu kĩ rồi hãy nói nhé.
Các cụ có câu " Lời nói chẳng mất $ mua
Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau "
Chủ Tịch Hồ Chí Minh cũng đã dạy " Nghĩa là ngay thẳng, không có tư tâm. Thấy việc phải thì làm, thấy việc phải thì nói. Không sợ người ta phê bình mình, mà phê bình người khác cũng luôn luôn đúng đắn "
Không được dùng lời lẽ đường mật để làm sai khác đi sự thật vốn có !
:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>

911

Super Moderator
:eek:Các em có hiểu thế nào là Đàn bà,thế nào là Phụ nữ & thế nào là Con gái ko ? tìm hiểu kĩ rồi hãy nói nhé.
Các cụ có câu " Lời nói chẳng mất $ mua
Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau "
Chủ Tịch Hồ Chí Minh cũng đã dạy " Nghĩa là ngay thẳng, không có tư tâm. Thấy việc phải thì làm, thấy việc phải thì nói. Không sợ người ta phê bình mình, mà phê bình người khác cũng luôn luôn đúng đắn "
Không được dùng lời lẽ đường mật để làm sai khác đi sự thật vốn có !
:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>

21t mà đòi làm anh ah. chú già sớm quá rồi đấy.
còn về vấn đề phụ nữ và con gái thì nói mấy đứa con gái lớp chú nó chỉ cho khác nhau ở điểm nào.
ko hỏi dc ai thì pm chị vann. maybe she can help you:):):):):)

Vann máy bay

Super Moderator
Xấu đẹp gì thì cái mặt này nó cũng thế rồi. Được khen một tí cũng tốt mà bị chê thì cũng chả sao. Cái gì mà đối với mình nó là đống rác thì lời nói của nó cũng không có giá trị mà. Chả sao cả !

Ha vnview

khà cứ cho là xấu đi, xấu đẹp do con mắt người cảm nhận thôi...các bác có hứng post vài cái chân dung cho mọi người biết mặt đi ^^.Em là em rất chi tò mò...vẫn đề này nên xem xét ah 0_o