Logo VinhBaoClub

violet_buon

em thấy làm loga như anh AD cũng được đó thôi logo tuy đơn giản nhưng dễ nhận ra mà cũng có y/n đó chứ.e nhớ hồi đầu mới bít chat em thấy mọi người huyện mình toan lập nick có đuôi là:_vb_hp đó.nên nhìn logo ai chả hiểu

G

Guest

Guest
Em không giỏi về đồ họa nên chả biết vẽ thế nào cho đẹp được. Nhưng ý kiến của em vê cái logo thế này , ai đọc xong thì vẽ đồ họa giùm em để mọi người hiểu nhá : Ở ngoài là 1 vòng tròn đậm màu xanh nước biển, màu xanh nước biển là màu xanh trên áo tình nguyện; ở giữa là hình ngôi nhà theo kiểu bình thường thôi chứ không cần cách điệu tức là mái hình tam giác nhà hình vuông. Nhà này màu đỏ thể hiện sự ấm cúng bên nhau của các thành viên. Và cuối cùng bên trong hình vuông ấy là chữ vĩnh bảo màu xanh lá cây ( quê chúng ta có thuốc lào là nổi tiếng, mà thuốc lào màu xanh lá cây nên.... ^^). Ý kiến hết ^^

em cũng đồng tình với chị Vann, nhưng em góp thêm nữa :cái ji hoạt độgn đều có mục đích và mong muốn nó lâu dài, vậy chúng ta hãy thêm năm bắt đầu của club nữa, cái này dưới biểu tượng của logo <giống kiểu bản đồ quả địa cầu ấy>, cái nữa là thay vào "vinhbaoclub.com" sẽ là "tuổi trẻ vĩnh bảo", như thế em thấy ý nghĩa nó hay hơn ....:cool: