Mẹc xi...........

gakonlonton

nhà quê.....chả biết máy tính là kí rì....mới đk con bạn khai thông cho tý văn mình.....nhảy vào chém gió với kả nhà choa đõ buồn....hehe
dạ.....em....Nguyễn Minh TRang
89 ạ........
vừa ra trường......đang trong tình trạng thất nghiệp kiêm ế chổng vó.....
định cư ở vùng xa xôi hẻo lánh....ng ta gọi là Tam Đa ấy.....
hân hạnh......hân hạnh.....làm wen.....làm wen.....

friend_kute

friendkute
ở đây chỉ chém bão thôi chứ ko chém gió đâu bạn.
chào mừng bạn gia nhập sân chơi trẻ em Vĩnh Bảo nhé hi vọng bạn phát huy tốt khả năng chém gió thành bão của mình

hong ha

chém gió thành bão đây..................ai dô chém nào.........................hi chào pạn nha..................chuc pạn vui vẻ với những con bão................:>:h

hong ha

ếu mem mới mà máu thế...........................mình cũng mem mới nhưng đâu dám.....................mình rút lui đây........hahaha:::)(cứ chém nha pạn........tớ ủng hộ)

violet_buon

Hàng mới về rất nóng anh em ơi vào chém thôi.Mình rất thích chi tiết còn đang ế chồng,Cho xin sdt đi bạn

gakonlonton

Hàng mới về rất nóng anh em ơi vào chém thôi.Mình rất thích chi tiết còn đang ế chồng,Cho xin sdt đi bạn

gớm.....dành dụm mãi mới đk cái chi tiết này ế.......he'he'........
sddt hử.......cóa liền................1900.............1.........tông vào mặt .................hohohohlo

éc chú em chém anh mạnh vậy :J:.há há thường thui :>:h

thích thương thui ko.......cho tan xác bi rờ..........hohoho

violet_buon

gớm.....dành dụm mãi mới đk cái chi tiết này ế.......he'he'........
sddt hử.......cóa liền................1900.............1.........tông vào mặt .................hohohohlo

thích thương thui ko.......cho tan xác bi rờ..........hohoho
her thế dành dụm lâu chưa dc nhiều không cho xin ít.cho sdt thật đi mình làm quen:chika::chika:

taodo

Trùm quậy phá VBC
chào mừng em đến với VBC,chúc lại những gì mọi người đã chúc.vui vẻ nhé bạn :D:scup

911

Super Moderator
Giọng văn hùng hồn, nghe vẻ rất " hoành tá tràng" đây
89 học ở ch hay dau thế em?

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
ếu mem mới mà máu thế...........................mình cũng mem mới nhưng đâu dám.....................mình rút lui đây........hahaha:::)(cứ chém nha pạn........tớ ủng hộ)

kích động à, xong rùi chuồn, để chém nhau te tua . . . . . . :eek: