Mẹc xi...........

hong ha

hớ hớ.................chém nhâu chưa......................em có chuồn đâu..........đây mà......................hjx
violet ơi.....................tán gái ah..........ko rễ xơi đâu.........................heheheh

anhnongdan

Chào mừng mem mới ra nhập diễn đàn. Một thành viên Tam đa nữa thì VBC lại nhộn nhịp lên nhiều rồi!

gakonlonton

VBC thì toàn những người ở quê chứ đâu, xấu đẹp thì cũng là người Vĩnh Bảo mà. Gắn thêm cái ảnh có khi ai đó còn nhận ra người quen đấy chứ!

gớm khổ, xấu nên có bao h dám chụp ảnh đâu,thế bác có post ảnh đi kem ko?hay avata la bác đấy...hohoho

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chị này giật cái tít nghe kêu vãi :-S mình cứ tưởng em gái của messi lên báo danh.ảo tung chảo :D

Chào đón bạn đến với diễn đàn công dân huyện Vĩnh Bảo :)

chuoi10691

CÔ ĐƠN
ối ối chém chém chém chém chém....................vụ này hơi căng đấy nhỉ chuyển bị ra mắt bà kon đi.

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
xôi...em quyết chăn anh ui..anh cứ cho em số anh đi..em chăn cho tiện hề hề

thui cho anh đi mà anh đang nổi tiếng đưa số đt lên đây fan cuồng nó nháy thì chết :::)
mà em ở thông đông thôn độ hay thông tràng
có gì pm yahoo anh cũng được phamtrongdac_1990
90 nhưng cứ gọi là anh cũng được :::)

hong ha

ếu.......pạn cẩn thận với đắc dâm nha.......................................dâm hơn dê đó.....................:>:h

gakonlonton

thui cho anh đi mà anh đang nổi tiếng đưa số đt lên đây fan cuồng nó nháy thì chết :::)
mà em ở thông đông thôn độ hay thông tràng
có gì pm yahoo anh cũng được phamtrongdac_1990
90 nhưng cứ gọi là anh cũng được :::)

ôi giời oi, 90 hả..lượn ngay nhé, bà chị đang ế đây,léng phéng chị đưa vào tròng thì khổ cả đời hohohoho