Mở đường link mới về tv độc thân => hạnh phúc trên VBC

taodo

Trùm quậy phá VBC
Diễn đàn VBC hoạt động chủ yếu là tuổi teen nên mỗi thành viên đều có nỗi niềm riêng về mặt tình cảm của mọi người.Có người đã tìm được 1 nửa còn lại của mình,có người vẫn lận đận trên con đưởng đi tìm kiếm hạnh phúc,có người vẫn đang cô đơn 1 mình.Theo thông tin tình báo của điệp viên 008 alo về cho BQT,chung tôi quyết định lập ra đường link mới này nhằm mục đích hội tụ những thành viên đang độc thân tại VBC.

Hi vọng tại nơi đây các bạn sẽ tìm được niềm vui từ những người cùng cảnh ngộ,cùng chia sẻ cùng thảo luận.và biết đâu ở nơi đây sẽ có rất nhiều người tìm được 1 nửa còn lại của mình tại forum thì sao.^_^

Chúc các bạn có những phút giây thực sự vui vẻ tại đường link mới của VBC - 1 thế giới mới đem lại niềm vui và niềm hạnh phúc cho tất cả các thành viên tham gia diễn đàn VBC

taodo

Trùm quậy phá VBC
hem bik bị người yêu đá thì có dc xếp vào hội độc thân không Táo?

thế giờ em chính thức có ngy chưa,chưa thì 100% thuộc quyền quản lý của hội độc thân rồi ^_^

tem nào :)) :>:h ớ cái này là hội độc thân hay là nơi bắn tên :::)

hội độc thân để dddeeesn hạnh phúc anh ah.đó là điều mong muốn mà đường link này được tạo ra.^_^

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
lập cái hội độc thân đi.trong groop có đấy.làm cái slogan với avata cho oách ^^.tớ ko trong hội vì tớ có ba mẹ và ng thân nữa lên ko độc :::)

Cua Mều

lập cái hội độc thân đi.trong groop có đấy.làm cái slogan với avata cho oách ^^.tớ ko trong hội vì tớ có ba mẹ và ng thân nữa lên ko độc :::)

ý người ta độc thân ng iu ấy ông :>:h chứ nói như ông ế vợ (chồng) cả lũ :::)

Vann máy bay

Super Moderator
Báo danh của hội độc thân nhá ^^ Chính thức trở thành kẻ độc thân từ 13/7/2010 ^^ Đang một mình, thân cô thế cô ^^

taodo

Trùm quậy phá VBC
hình như ít người biết đến mục này thì phải,phải đi quảng bá mới có kết quả mới đc

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Những người độc thân vui vẻ ^^! Ai đăng kí vào hội mà sau này xin ra hội là phải dẫn mọi người đi khao hehe :rolleyes:

taodo

Trùm quậy phá VBC
hahaha,hội độc thân thì vào đây là thành viên của hội rùi,sau này rời khỏi hội cũng được,mà rủ nhau cùng rời khỏi hội thì càng chúc mừng,vì mục đích mà đường link này lập ra là đưa mọi người đến hạnh phúc mà.

taodo

Trùm quậy phá VBC
khi nào tập hợp đủ hội độc thân,chúng ta sẽ bàn chính sách đi tìm hạnh phúc:::):>:h:>:h