Mở đường link mới về tv độc thân => hạnh phúc trên VBC

taodo

Trùm quậy phá VBC
hahaha.đi vắng có tí mà mọi người đã làm loạn rồi,chú phớt lờ anh quá đấy chú Hưng.
daibangbienxanhk@ : em muốn làm trợ lý à,thế thì khó tìm được 1 nửa lắm đó.
caongoclan@ : anh xe ôm của em ko đóng dấu đc đâu,đấu đỏ anh cầm rồi.:D:scup

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tớ xin một chân nhỉ, nhìn đi nhìn lại hình như tớ vẫn đang độc thân.

NiceDream

Active member
Ồ, hóa ra 4rum cũng còn đông đông người ở cái hội này đấy nhỉ? Nice thấy có 1 số có thể cùng rủ nhau rút ra được đấy, sơ sơ nhìn ra 1 couple rồi, hí hí.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Ồ, hóa ra 4rum cũng còn đông đông người ở cái hội này đấy nhỉ? Nice thấy có 1 số có thể cùng rủ nhau rút ra được đấy, sơ sơ nhìn ra 1 couple rồi, hí hí.

ac,đâu.đâu.ai.bảo táo,táo tống cổ ra ngoài nào.giám cả gan ko độc thân mà vào đây à

taodo

Trùm quậy phá VBC
Tớ xin một chân nhỉ, nhìn đi nhìn lại hình như tớ vẫn đang độc thân.
Hưng bảo đi tu à,sao vẫn máu thế,để điều tra lý lịc đã xem có được vào hội độc thân không nhỉ ? ^_^
Ổng này còn duyên nợ trần gian,có đi tù thì có chứ đi tu kái nỗi gì :>:h

Naruto_9x

Tình Đắng
tình hình là em bị n.iu đá chính thức vào ngày nào nhể,hjchcj,đau quá nên ko nhớ nữa rồi,hcjhcj,báo danh nhá,ke ke

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Up cho thiện ý của Táo bón với ae nào. Ai cảm thấy mình thừa tiêu chuẩn thì dkí thôi nào chứ còn thừa nhiều ghế quá hehe

taodo

Trùm quậy phá VBC
Còn nhiều người đang mua vé máy bay và đi tàu tới mà.Bắt đầu từ ngày hôm nay chúng ta sẽ lên kế hoạch cho hội nào.

Bước 1 :

Mọi người có muốn nhanh chóng tìm được 1 nửa còn lại của mình càng nhanh càng tốt hay cứ tạm thời như hiện tại bây giờ???

Mọi người cứ cho ý kiến để các bước sau của hội đi tới những kết quả như mong muốn. Nào mọi người.

friend_kute

friendkute
lập cái hội độc thân đi.trong groop có đấy.làm cái slogan với avata cho oách ^^.tớ ko trong hội vì tớ có ba mẹ và ng thân nữa lên ko độc :::)
huk. hôm nay chị thấy bx của mày lên diễn đàn chém tung hoành ngang dọc rùi mà. không tính người thân thì cũng không đủ tiêu chuẩn.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Theo ý mọi người,hội độc thân => hạnh phúc có nên có hoạt động gì đó để khởi động không nhỉ,theo mọi người nên có hoạt động gì trước,mọi người cho ý kiến nhé

Naruto_9x

Tình Đắng
đánh chén đê,trà đá đê,off đê,đi chơi đê,cái gì cũng đk,he he,nhưng chờ tớ thi xong đã :::)

limited1989

Phóng viên Ảnh
Hội độc thân với những thành viên vui tính , cố gắng hoạt động tốt sau một thời gian thế nào cũng có người phải ra đê , quên đê= đi .

taodo

Trùm quậy phá VBC
Hội này chỉ mong muốn sớm được tan rã thôi,chúng ta cùng lên kế hoạch bước đầu để đi tới những điều tốt đẹp nhất đi.mọi người cho ý kiến về 2 câu hỏi của táo ở phần trên đi:die: