muộn còn hơn không

dragon

xin lỗi mọi người nha,nghĩ di nghĩ lại thì mình thật bất lịch sự qua khi vào diễn đàn mà lại bỏ qua phần chào hỏi,xin lỗi anh admin nha,em chưa đọc hế diễn đàn nên chưa để ý tơi mục này. vậy nay em xin phép đuọc ra mắt lại,hi vọng được mọi người giúp đỡ nhiều
:chika45:

911

Super Moderator
dragon well come to vinhbaoclub , moi nguoi trong vbclub luon mong muon co tghe giup do nhau het minh neu co the

only_you

Member
hok phải lúc nào e cũng onl đâu vd nhu chiều nay đến jo` e mới onl đấy chu'
với lại e đang tham ja mấy web văn mẫu, ôn thi... nũa, vào tìm tài liệu oy` ghé wa "nhà" mình thể
hee

cavoicoi

Member
xin lỗi mọi người nha,nghĩ di nghĩ lại thì mình thật bất lịch sự qua khi vào diễn đàn mà lại bỏ qua phần chào hỏi,xin lỗi anh admin nha,em chưa đọc hế diễn đàn nên chưa để ý tơi mục này. vậy nay em xin phép đuọc ra mắt lại,hi vọng được mọi người giúp đỡ nhiều
:chika45:
Là cậu không để ý thôi dragon, có lẽ mục "ra mắt-chào hỏi" tụi mình nên làm nổi bật hơn, để những thành viên mới dễ dàng tham gia và giao lưu làm quen. Dù gì thì cả nhà cũng đã quen cậu rồi, việc bây giờ làm "chém" thật năng suất thôi . :chika:
hjx e cũng we^n hok chào hỏi mọi người rất mong đ.c lượng thu'
uhm, vào mục chào hỏi này sớm e sẽ chào thế nào hả only_you. :banhbao50:
hok phải lúc nào e cũng onl đâu vd nhu chiều nay đến jo` e mới onl đấy chu'
với lại e đang tham ja mấy web văn mẫu, ôn thi... nũa, vào tìm tài liệu oy` ghé wa "nhà" mình thể
hee
hèm, a biết rồi nhá, e thi đội tuyển văn à only_you. Trước a cũng thích học văn lắm, có điều học là một chuyện, còn ... điểm thế nào là chuyện khác...không tính...:)

only_you

Member
năm lớp 6,7,8 e đội tuyển văn nhung năm nay học lí
e thì chuyên đắc to^i. với ông thày (nghịch, ngang bướng...) nên điểm cũng hok mấy khả quan nhung cuối năm to^ng? kết vẫn đ.c nâng điểm hehe

ak` kòn nếu chào hỏi mọi người sớm thì e cũng làm nhu bao a, chị # thoy

Sửa lần cuối:

cavoicoi

Member
Chieudo bị em út only_you "phê bình" rồi đấy nhá, 1 thẻ vàng cho chieudo .lc. . Cậu đang là mod dự bị, phải gương mẫu để còn thăng quan tiến chức chứ. 1 trong những trách nhiệm vụ của mod là nhắc nhở thành viên viết bài đúng quy cách đấy. :uhm:

cavoicoi

Member
năm lớp 6,7,8 e đội tuyển văn nhung năm nay học lí
e thì chuyên đắc to^i. với ông thày (nghịch, ngang bướng...) nên điểm cũng hok mấy khả quan nhung cuối năm to^ng? kết vẫn đ.c nâng điểm hehe

ak` kòn nếu chào hỏi mọi người sớm thì e cũng làm nhu bao a, chị # thoy

Chà, e nhiều tài quá nhỉ. Sau này e định thi đại học khối nào vậy ? mấy năm cấp 3, anh thích học môn lý nhất, nhưng có lẽ thấy dạy lý cũng ... muốn oánh a nhất ;), cũng bướng quá mà...:J

only_you

Member
mọi người khen làm e zui nhung mờ cũng ngại wa'
!!!
thi đại học e thick kho^i' B nhung chua bik đ.c đến lúc đấy hãy hay

dragon

ý chà lại nhắc tới môn văn mình lại nhớ tới cái thời học cùng quạt mo ý,thế nào cô giáo cho đề về một kiểu lại chém nhầm một kiểu ăn con big zero to bự ,thằng bạn tốt quạt mo nó bảo "ối trời ơi ,từ bé tới giờ chưa bao giờ tao thấy điểm không to thế"
Kỉ lục đấy mà ,cũng có cái để nhớ về môn văn

cavoicoi

Member
khà khà, điểm big_zero ấy là của anh dragon đấy chứ only_you.
Thế sau này dragon còn thấy chữ O nào to thế nữa không ??? :)

dragon

khà khà, điểm big_zero ấy là của anh dragon đấy chứ only_you.
Thế sau này dragon còn thấy chữ O nào to thế nữa không ??? :)

hihi bây h có tuổi rồi lắm lúc cứ nghĩ lại những chuyện hồi còn trẻ mà cảm thấy ngậm ngùi quá,là kỉ niệm rồi lấy đâu ra quả trứng to thế nữa hả cavoivoi
:chika:

911

Super Moderator
xin lỗi mọi người nhé,. vì tớ lúc ấy tớ dùng dtdd nên ngại viết có dấu. bây giờ có rồi . hihihi

Vann máy bay

Super Moderator
Nói đến văn lại nhớ hồi thi ĐH. Vann thi 2 khối A với D nhưng mà trước h có bao h đụng vào văn đâu. Toán thì ok, anh thì có gốc sẵn từ hồi cấp 2 rồi nên chả sợ. Đến lúc thi văn được có 1,5 :| nhớ mãi cả đời lun á. Cả nhà bảo : mày học 12 năm môn văn mà thi được co1,5 là sao =)) tởn lun :)