[ Sáng Tác ] Mỗi ngày một Châm ngôn Sống!!!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™

[ Sáng Tác ] Mỗi ngày một Châm ngôn Sống!!!

Topic dành cho tất cả các Member tập hợp các câu Danh Ngôn, Châm ngôn, Tục Ngữ, những câu ý nghĩa trong một bài hát, những câu nói bất hủ của người xưa của Vĩ nhân mà Bạn Yêu thích nhé.

Các bạn nên dùng phông đẹp đẹp tý, căn lề giữa và size 3, màu sắc tùy ý.

Mong mọi người ủng hộ nhé, Thank!

Bạn có bao giờ để ý rằng, khi bạn cảm thấy nhớ một người nhiều nhất, là khi người ấy ở ngay bên cạnh bạn, mà không phải là của Bạn!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Hãy mỉm cười trong cuộc sống. Nụ cười của bạn mang lại hạnh phúc cho người xung quanh và do đó cũng mang lại hạnh phúc cho chính bạn...​

...............................................

Ha vnview

"Bạn hãy nhớ đừng bao giờ nhìn thẳng vào...mặt mình mà hãy nhìn nó qua gương! ":chika:

Sửa lần cuối:

Zero

Người ta nói xấu phụ nữ không còn chỗ để, nhưng rồi cũng không ai sống thiếu được "con người xấu xa" ấy.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Bạn có bao giờ để ý rằng, khi bạn đưa Một ngón tay ra chỉ một ai đó thì có Ba ngón tay khác đang chỉ vào chính mình!

..............................................................

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nếu bạn cảm thấy buồn khi nhìn lại quá khứ, lo ngại khi nhìn tới tương lai, hãy nhìn sang bên cạnh, và người bạn tốt nhất đang ở đó.

..............................................................................................

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Bạn đã bao giờ để ý rằng, điều làm bạn đau lòng nhất là khi bạn nói một điều gì đó, để rồi về sau ước giá như mình không nói, hay không nói một điều gì đó, để rồi sau ước giá như mình đã nói!

...................................................................

Ha vnview

Lớn như thế nào để đổi được 2 chữ trưởng thành, và khi trưởng thành rồi có mong được bé lại như ngày xưa? :mad:

thoheo_luv_you

Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn, đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ, nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong bạn.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Bất luận lúc nào khi bạn nghe điện thoại, khi nhấc điện thoại lên xin bạn hãy cười lên, vì đối phương sẽ cảm nhận được nụ cười của bạn!​

............................................................

hp_style

Active member
♥♥♥ Ngày hôm qua là quá khứ, tương lai là một bí mật, và hôm nay là một món quà... thế nên ta phải vui lên để nhận món quà của ngày hôm nay và mở ra bí mật của ngày mai ...♥♥♥

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Trích chữ ký của Nice Dream cái nhở!

Don't undermine your worth by comparing yourself with others. It's because we are diffrent that each of us is special...

------------------------------------------------------