Thăm dò ý kiến về chương trình tiếp sức mùa thi 2010

Naruto_9x

Tình Đắng
hôm trước mất điện,ko ngủ nổi,thế là 2 ông chú rủ mình ra nhà nghỉ ngủ,mát,:>,ngày hôm sau làm bài thi thấy ngon hẳn :)
mà bác admin lâu phổ biến kế hoạch cho ae thế nhỉ :J

NiceDream

Active member
Admin đã xuống chỉ, có bao nhiêu người thì chương trình Tiếp sức vẫn tiến hành! Ai đã đăng kí chuẩn bị họp nha!

hp_style

Active member
uh`, anh đã bảo với thằng Đức rồi, ít người ta vẫn cứ tiến hành , giúp các em nhà ta chứ, he he

hp_style

Active member
uh`,mấy hôm nay thằng Đức chạy đâu mất tiêu rồi, chẳng thấy onl gì cả, ko biết kế hoạch thế nào rồi, bao h họp đây ???????

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Xin lỗi cả nhà, mấy hôm vừa rồi, có một vài chuyện, nên mình không lên mạng được.
Đúng như lịch trình và dự định NiceDream đã post, việc tiếp sức mùa thi nếu được thực hiện sẽ như kế hoạch vậy.
Việc cần thiết bây giờ là sự ủng hộ đóng góp của tất cả các thành viên, nếu như số lượng đông, thì việc thực hiện sẽ dễ dàng hơn. Nếu như số lượng có hạn, trên 5 thành viên, chúng ta vẫn có thể thực hiện. Vạn sự khởi đầu nan, nếu lần này có ít người, nhưng chúng ta làm tốt, sẽ là tiền lệ tốt cho những lần thực hiện lần sau. Nhưng mình hy vọng, với những con người nhiệt tình, cùng với những trái tim nhiệt huyết, thì mọi việc chúng ta dự định sẽ đều thực hiện được.
Mong sự đóng góp, ủng hộ của tất cả các thành viên,

NiceDream

Active member
Chúng ta sẽ có rất nhiều việc càn chuẩn bị, nếu ai có nhiệt tình tham gia, please đăng kí nhanh nào! Đây là một hoạt động rất có ý nghĩa mà. Nếu chỉ có 5 người sẽ rất khó khăn ạ!

Đợt thi Đại Học này phải về rồi, không tham gia được. Admin là Luân và Đức mà, sao chậm chạp cái vấn đề này thế. Không hiểu làm admin kiểu gì

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Xin lỗi cả nhà, xin lỗi Naruto. Vụ tiếp sức mùa thi năm nay có khi phải tạm hoãn. Lý do thì chắc mọi người cũng hiểu, do chưa có sự đồng thuận của nhiều thành viên, số thành viên tham gia quá ít. Mình đang dự định sẽ có một box dành cho các tình nguyện viên. Khi ấy thì sẽ chiêu mộ tình nguyện trong khoảng thời gian dài, như vậy hi vọng sẽ có nhiều người hưởng ứng hơn, và có nhiều thời gian chuẩn bị hơn. Đợt năm nay là quá gấp rút, nên đành hẹn lại lần sau.

NiceDream

Active member
Đợt thi Đại Học này phải về rồi, không tham gia được. Admin là Luân và Đức mà, sao chậm chạp cái vấn đề này thế. Không hiểu làm admin kiểu gì

Hix! Member này có vẻ hơi nặng lời rồi ạ! Admin cũng chỉ là một người bình thường thôi, cũng còn nhiều việc phải làm nữa chứ! 4rum có 2 admin và rất nhiều members khác, tất cả phải cùng hỗ trợ lẫn nhau. Việc thăm dò ý kiến này đưa ra từ lâu, nhưng vì mỗi thành viên đều có nhiều việc ( ngay cả anh như trên cũng nói vậy ), do đó kế hoạch chưa thể thực hiện như mong muốn!
Hi vọng sắp tới, các chương trình sẽ được hưởng ứng tích cực hơn!

muahoacai

anh Đức ơi em nghĩ chương trình này là khá thiết thực ạ, vả lại anh và mọi người cũng đã mất khá nhiều thời gian để lên kế hoạch nên em nghĩ hay là mình cứ tiếp tục tổ chức đi anh. thực sự là em cũng khá tiếc vì em không ở trên đó để cùng tham gia với mọi người vì mấy hoạt động này em cũng đã từng làm ở trường ,em nghĩ sẽ không quá khó đâu ạ. kế hoạch thì như anh đã nói qua theo em nghĩ là cũng khá tương đối rùi đấy ạ .còn vấn đề về con người thì em thấy hình như các mem ở trên đó đang rất đầy lửa để sẵn sàng rùi ,về người phụ trách có thể chon ra một ai đó làm nhóm trưởng.hay là anh triệu tập một cuộc họp nhóm trên yahoo để mọi người cùng cho ý kiến ạ

NiceDream

Active member
Hì, chỉ có chưa đầy 5 người đăng kí tham gia, với số lượng đó là rất khó anh Quý ạ! Hơn nữa, mình còn cần phải thông báo với các sĩ tử dưới quê để họ biết, rồi tìm hiểu tình hình nhà trọ, rồi nhiều việc nữa, thực sự là hơi gấp. Em thấy ý kiến xây dựng một đội tình nguyện như anh Đức nói là hợp lý. Dù rất tiếc vì không thể thực hiện chương trình lần này, nhưng em tin là những chương trình tiếp theo sẽ được cả 4rum hưởng ứng nhiều hơn!

Chỉ cần muốn là được thôi mà. Vấn đề này cần phải thực sự có hứng thú. Các bạn thử lên lịch cụ thể, có nhà tài trợ thực sự. Mình nghĩ sẽ có nhiều người hưởng ứng lắm đấy.
Bạn NiceDream nói mình nặng lời nhưng thực sự nó là như thế. Muốn thành công thì hãy thực sự quan tâm đến những gì mình dự định sẽ làm.