Thăm dò ý kiến về chương trình tiếp sức mùa thi 2010

NiceDream

Active member
Trên đời này chẳng có gì dễ bằng nói và cũng chẳng có gì khó hơn việc làm được những gì mình nói! Có những khi người ta rất muốn làm được tất cả những điều mình nói, nhưng thường thì không phải sẽ được như ý muốn! Không làm được chương trình Tiếp sức lần này, bản thân admin và Ban quản trị đều rất lấy làm tiếc và xin lỗi cả nhà! Có rất nhiều nguyên nhân, cả khách quan và chủ quan, mong cả nhà hiểu và thông cảm! Hi vọng và tin tưởng vào sự ủng hộ hơn nữa của cả nhà cho sự thành công của những kế hoạch tiếp sau! Rất cảm ơn anh phuonglinh vì đã nhiều lần thẳng thắn đưa ra ý kiến, như vậy là đã đóng góp rất nhiều cho 4rum đấy ạ!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn cả nhà vì những đóng góp. Mình rất vui vì đã có những đóng góp hết sức chân thành của mọi người, vì như vậy, mọi người đã có quan tâm tới những hoạt động, những kế hoạch. Thật sự lần này đúng là khá khó khăn, nhưng theo ý kiến mọi người, thì vẫn có thể diễn ra nếu có sự quyết tâm. Vậy thì những ai có lửa, thử vào đăng ký số lượng chính xác, nếu con số người tham dự tạm ổn, kế hoạch vẫn diễn ra, còn nếu không, thì đành phải cáo lỗi mọi người lần sau.

Naruto_9x

Tình Đắng
Em rất nhiệt tình tham gia lần này nhưng quả thực,đến bây h mới đk thì quá gấp gáp,chúng ta còn chưa có một kế hoạch cụ thể,rồi còn nhà trọ,phuơng tiện,cả đồng phục nữa chứ...,nên dù không phải quá bi quan nhưng thực sự ko thể thực hiện đc lần này.mong rằng lần sau mọi người sẽ nhiệt tình vậy,em lúc nào cũng ủng hộ 4rum

muahoacai

tiếc quá ,qua nay em lại bận đi làm,rùi mát tính lại còn hỏng nữa nên chẳng thể On được ,thực ra thì cũng không càn lên kế hoạch quá tỉ mỉ như Hà nói,vì em nghĩ cí mục đích chính em mong muốn lần này là nhằm quảng bá về dd của mình vậy mà ,ko thể lên kịp để đóng góp ý kiên
sorry cả nhà!
thật là tiếc,