SBD 01 - anhnongdan - đăng ký thi Mr of vbclub

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
ngon con thế nhỉ anh việt ơi
mình chả cần tham gia vội bao h anh chị em được miss với mr hết em tham gia chắc chắn được ;))

hong ha

hehehehhe.............ảnh đệp nhưng sao bằng em.....lâu ko vào giờ mới bít có cuộc thi........phải vào hót thui.....hjkhjk

anhnongdan

ngon con thế nhỉ anh việt ơi
mình chả cần tham gia vội bao h anh chị em được miss với mr hết em tham gia chắc chắn được ;))
Thế tham gia đi em, anh ủng hộ :)................................

hehehehhe.............ảnh đệp nhưng sao bằng em.....lâu ko vào giờ mới bít có cuộc thi........phải vào hót thui.....hjkhjk
Đúng rồi, vào giật huân chương đi xem, lại còn được vé đi xem phim nữa chứ :)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Thế tham gia đi em, anh ủng hộ :)................................

Đúng rồi, vào giật huân chương đi xem, lại còn được vé đi xem phim nữa chứ :)

anh ơi, em thi mít mà không được giải thì cho em đi xem phim ké với nhé khứa khứa

Để bầu chọn cho anh Việtpq, các bạn có 2 cách;
Cách 1:
soạn tin nhắn theo cú pháp......

Mr.VBC <dấu cách> Chơi_hay_nghỉ_đây là số 1 rồi gửi tới 6472

Cách 2:
Các bạn hãy thank thật nhiều dưới comment này của tôi.

anh việtpq không thank em thì đêm nay anh cố thức để ước là em không đăng ký cuộc thi Mr. VBC nhé...... =))))))))))))

Sửa lần cuối:

anhnongdan

Để bầu chọn cho anh Việtpq, các bạn có 2 cách;
Cách 1:
soạn tin nhắn theo cú pháp......

Mr.VBC <dấu cách> Chơi_hay_nghỉ_đây là số 1 rồi gửi tới 6472

Cách 2:
Các bạn hãy thank thật nhiều dưới comment này của tôi.

anh việtpq không thank em thì đêm nay anh cố thức để ước là em không đăng ký cuộc thi Mr. VBC nhé...... =))))))))))))

Chú cứ đăng ký đi, anh ủng hộ cho chú giật huân chương là được chứ gì? :))

Bà em bảo: - Mày ra đường là phải kiếm cái khăn che mặt vào, cái bọn con gái bây giờ là nó manh động lắm đấy..... Đẹp trai như mày thế này .... chẹp. ; Rồi lại cho em tiền đi mua kẹo....

Anh tính thế nào tha hồ mua chuộc em đi....

anhnongdan

Bà em bảo: - Mày ra đường là phải kiếm cái khăn che mặt vào, cái bọn con gái bây giờ là nó manh động lắm đấy..... Đẹp trai như mày thế này .... chẹp. ; Rồi lại cho em tiền đi mua kẹo....

Anh tính thế nào tha hồ mua chuộc em đi....
Tềnh hềnh mà thế này thì anh càng ủng hộ cho em tham gia MR VBC lần thứ 3 này :)), chí ít cũng để mọi người được ngắm nhìn cái vẻ đẹp trai như em :)

911

Super Moderator
tính đến thời điểm này , vietpq là người đẹp zai nhất trong số những người dự thi Mr . nếu ko có ai dk nữa thì 100% anh sẽ đoạt giải :>:h

anhnongdan

tính đến thời điểm này , vietpq là người đẹp zai nhất trong số những người dự thi Mr . nếu ko có ai dk nữa thì 100% anh sẽ đoạt giải :>:h
Bác 911 quá khen, chỉ là người tiên phong thôi, nhưng tuổi cao rồi, lại về bét chứ chẳng chơi, mong là sự nhận được sự ủng hộ của các Bác để em giật cái huân chương về treo :)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Bác 911 quá khen, chỉ là người tiên phong thôi, nhưng tuổi cao rồi, lại về bét chứ chẳng chơi, mong là sự nhận được sự ủng hộ của các Bác để em giật cái huân chương về treo :)

đen cho anh Việt nhà ta rồi,tình hình đã có 2 người thi Mr,đẹp trai quá :x iu cả 2 anh
May cho 2 tên thi này là ta thi miss ko thì làm sao có khả năng tranh giải với ta đc :))

anhnongdan

đen cho anh Việt nhà ta rồi,tình hình đã có 2 người thi Mr,đẹp trai quá :x iu cả 2 anh
May cho 2 tên thi này là ta thi miss ko thì làm sao có khả năng tranh giải với ta đc :))
Có gì đâu mà thím táo, phải như thế thì cuộc thi mới ngày càng gay cấn chứ. Mình là mình cứ ủng hộ nhiệt tình cho các ứng viên :)

dvhieu

Member
Ủng hộ nhiệt tình, anh thấy Việt với Duy là những ứng cử viên "nặng ký" nhất đấy. Mềnh là mềnh ko có cơ hội dành MR rồi, đành chờ em nào đoạt MISS để tán thôi X_X

A.ONLY

DESIGNS.VN
Ủng hộ nhiệt tình, anh thấy Việt với Duy là những ứng cử viên "nặng ký" nhất đấy. Mềnh là mềnh ko có cơ hội dành MR rồi, đành chờ em nào đoạt MISS để tán thôi X_X
anh ơi xwm lại chữ ẩn đi nha bác là bác ko được đâu nha...................=))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hự hự , toàn hót boi, lỡ vote cho cả 2 anh rồi, hôm nào em thi thì vote lại cho em nhé :::)