SBD 01 - anhnongdan - đăng ký thi Mr of vbclub

anhnongdan

vote đi cả nhà ơi...................anh việt ơi chả thấy anh ủng hộ em gì cả.....hehehehe:::)
Em tung ảnh nên đi, anh chờ em tung ảnh rồi ủng hộ mà :)

vote đi cả nhà ơi...................anh việt ơi chả thấy anh ủng hộ em gì cả.....hehehehe:::)
Em tung ảnh nên đi, anh chờ em tung ảnh rồi ủng hộ mà :)

Ủng hộ nhiệt tình, anh thấy Việt với Duy là những ứng cử viên "nặng ký" nhất đấy. Mềnh là mềnh ko có cơ hội dành MR rồi, đành chờ em nào đoạt MISS để tán thôi X_X
Anh Hiếu mới là cao thủ đây này.......................

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
mình có nên dự thi ko nhỉ? ^_^
viet : 911 sửa lại cái tiêu đề topic cho phù hợp với cuộc thi

anhnongdan

mình có nên dự thi ko nhỉ? ^_^
viet : 911 sửa lại cái tiêu đề topic cho phù hợp với cuộc thi
Okie. Cảm ơn bác 911 nhé. Mà Bác cũng đăng ký thi MR đi cho cuộc thi thêm hào hứng vào sôi nổi, mình là mình cứ ủng hộ nhiệt tình luôn :)

911

Super Moderator
em già rồi , trẻ như các bác em cũng thi ,
hahaha . thôi thì khi nào có cuộc thi cho các cụ . lúc ấy đk cung dc

friend_kute

friendkute
thanks rùi nhưng nay mới được vào chiêm ngưỡng dung nhan của a?có cần e vận động tranh cử ko hả a? x.x

911

Super Moderator
Ngủ 1 đêm dậy thôi Mà các bẹn Chém mình tơi tả. May Ma ko phải topic của mình

anhnongdan

thanks rùi nhưng nay mới được vào chiêm ngưỡng dung nhan của a?có cần e vận động tranh cử ko hả a? x.x
Em còn tận mắt thấy dung nhan của anh rồi mà, chứ đâu phải nay mới được chiêm ngưỡng. Ủng hộ cho anh nhiệt tình đi nhé. hehe :)

ủng hộ cho anh một phiếu, mà chưa thấy các chị em đưa hình dự thi để còn thanks nhỉ :J:.
Thanks em nhé. Còn các chị em VBC đang ỉm hàng, chờ tới lúc sắp hết đát mới tung hàng em à :))

Ngủ 1 đêm dậy thôi Mà các bẹn Chém mình tơi tả. May Ma ko phải topic của mình
Các bẹn ấy chém bác tơi tả quần áo à :))

friend_kute

friendkute
Mới tận mắt thấy dung nhan ngoài đời còn chưa xem trong ảnh (biết đâu ảnh photoshop thì sao ;)) )
Cơ mà ủng hộ nhiệt tình có được gì ko ạ?