SBD 01 - anhnongdan - đăng ký thi Mr of vbclub

anhnongdan

em cứ phải từ từ.........im hàng tới h chót he' he'
Hàng có hạn sử dụng như thế này là không ỉm được đâu em ơi. Hết hạn sử dụng rồi, thì có cho người ta cũng không lấy đâu.

đẹp trai ngon hàng thế nhể ? anh oqi anh có ngy chưa vậy ? :X
Bác cứ quá khen. Bác cũng là con zai, sao hỏi em có người yêu chưa để làm gì thế?

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Hàng có hạn sử dụng như thế này là không ỉm được đâu em ơi. Hết hạn sử dụng rồi, thì có cho người ta cũng không lấy đâu.

Bác cứ quá khen. Bác cũng là con zai, sao hỏi em có người yêu chưa để làm gì thế?

hề hề,đó là việc của ta.đẹp trai,tham gia thi sớm nhất forum :X có giải mời em đi xem phim với nhé X_X

anhnongdan

hề hề,đó là việc của ta.đẹp trai,tham gia thi sớm nhất forum :X có giải mời em đi xem phim với nhé X_X
Ối zời. cái bác táo tầu này, ai lại hai thằng đực dựa rủ nhau đi xem phim, không được đâu, ca này khó đỡ :))

hehehe.....cái bài A kiss of goodbye ko lời này hay wa anh a......nghe mãi chẳng thấy chán j cả...........
Uh thì, kèm tí nhạc vào cho thêm phần sinh động em à.

taodo

Trùm quậy phá VBC
ko sao ko sao,em mặc váy cũng đẹp lắm,tưởng gì,ko phải 2 thằng đực em cũng làm đuợc :X .vietcb đẹp trai phong độ thể kia chị em vào hốt hàng đi nào :rolleyes:

anhnongdan

ko sao ko sao,em mặc váy cũng đẹp lắm,tưởng gì,ko phải 2 thằng đực em cũng làm đuợc :X .vietcb đẹp trai phong độ thể kia chị em vào hốt hàng đi nào :rolleyes:
Thế thì phải xem lại giới tính đi, hay từ nay gọi là Thím Táo nhé!

Đẹp trai quá anh zai ơi

Nếu em mà là ban giám khảo thì anh dc giải nhất ngay
Thế thì vào ủng hộ cho anh đi em.hehe:-bd

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Người đẹp, ảnh nét căng đét thế kia. Đc giải cho tôi 2 vé. Ông lấy huân chương là sướng rồi.

anhnongdan

hự, em kết tấm đầu tiên với tấm cuối cùng :x
đẹp zai vaiz =.= kết rồi :::)
Kết rồi à, thế ủng hộ cho anh nhiệt tình vào nhé.

Người đẹp, ảnh nét căng đét thế kia. Đc giải cho tôi 2 vé. Ông lấy huân chương là sướng rồi.
Chưa thể nắm chắc phần thắng trong tay được Sơn à, VBC tòan trai tài gái sắc đang ỉm hàng đó, mình mạo muội xin làm chân tiên phong mà có khi lại về bét cũng nên đấy chứ :))

hixx ngon con vonte cho a một phiếu hhihihi xx.x
Vote cho anh gì mà mắt cứ trợn tròn nên thế kia, em cũng vào đăng kí đi chứ, bọn anh già rồi đi tiên phong, lấy nền tảng cho lớp trẻ bọn em còn gì nữa, chứ tụi anh không lại được với tụi trẻ bọn em bây giờ. hì :)

chuẩn, thế kia là mr rùi a, có vé xem phim cho e đi ké nha:)
cái gì chứ, chuyện này thì ôtê luôn, cứ ủng hộ anh nhiệt tình vào :)

Sửa lần cuối: