Đăng ký thi miss!!!

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Mọi người ra tranh cử hết rùi nên cũng phải bon chen chút mới được! Mọi người ủng hộ và vote cho luna nhé!!! Thanks cả nhà

Click this bar to view the full image.

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Rồi đó, anh sửa lại cho em rồi đó. Vì sơ suất kỹ thật, nên một số bình luận của em bị mất. Nào, ủng hộ cho em nào.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Rồi đó, anh sửa lại cho em rồi đó. Vì sơ suất kỹ thật, nên một số bình luận của em bị mất. Nào, ủng hộ cho em nào.

vụ này mà em gái tớ ko đc miss,tớ oánh cậu chít luôn,mất mấy trăm phiếu rùi :((

Lunar

Thành viên Thân Thiện
vụ này mà em gái tớ ko đc miss,tớ oánh cậu chít luôn,mất mấy trăm phiếu rùi :((

chỉ có Táo là tốt với em. Em mà đc miss thế nào cũng cho Táo mấy nghìn VBD để đi chơi cá độ:d. Min nhé! em mà không đc miss thì lỗi là tại Min đấy!

Nho_QueHuong

Nhỉn em dễ thương ghê :hjc anh vote cho em 2 fiu nẻ, ai tộng hợp ghi mểnh 2 fiu nhế, chúc em đạt Miss năm nay _cỏn anh Mr hehe

hoang

gui? cho ca^u 2 phieu lun.dc thi tks m` nhe.he```

lai.pai? thanks cho nguoi` dep nua~.dc giai? ma` ko co' qua` thet chet' voi t

Sửa lần cuối:

Lunar

Thành viên Thân Thiện
rùi nhé vậy la anh cam ơn rùi nhé,
tại anh it đề ý mấy thú này
cho anh xin lỗi nhé
ha ha.......................................
chạy thui

huk! ku Quý ơiiiiii giỏi quá rùi đấy. muốn sống hay không muốn chết vậy?????

gui? cho ca^u 2 phieu lun.dc thi tks m` nhe.he```

lai.pai? thanks cho nguoi` dep nua~.dc giai? ma` ko co' qua` thet chet' voi t

đc giải tớ sẽ cho cậu 100VBD nhé! đc chưa!_! mà hơn nữa nếu mà kậu đổi ý không muốn vote nữa thì rút lại cũng đc mà!_!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Anh biết, cơ hội giật Miss của em là rất lớn, yên tâm đi nào. Đoạt rồi, thì phải nhớ dẫn anh đi khao đấy nhớ.

NiceDream

Active member
Em cũng biết chị Hằng post ảnh rồi thì em ko nên post nữa, nhưng mà vì là smod nên cứ phải "ngậm đắng nuốt cay" mà đảm bảo phong trào, huhu. Được giải Miss nhớ cho em ít VBD nhá!

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Em cũng biết chị Hằng post ảnh rồi thì em ko nên post nữa, nhưng mà vì là smod nên cứ phải "ngậm đắng nuốt cay" mà đảm bảo phong trào, huhu. Được giải Miss nhớ cho em ít VBD nhá!

em Hà lại khiêm tốn rùi! bik đâu chị lại không đc nhiều phiếu bằng em. thông minh, khéo léo, lại dễ thương nữa. hok bik mình có nên rút hok nữa. huk huk

Anh biết, cơ hội giật Miss của em là rất lớn, yên tâm đi nào. Đoạt rồi, thì phải nhớ dẫn anh đi khao đấy nhớ.

nhưng mà Min quyên vote cho em rùi. khen không thì không đc phiếu nào đâu. tại Min nên bây giờ em còn có mấy phiếu thôi đấy!!

Vann máy bay

Super Moderator
Tao cm cho mày rồi mà vì lão đức làm mất nên h lại phải cm lại. Khổ thế đấy. Mà hôm trước nhiều người vote lắm cơ mà, sao h chỉ còn có mấy cái thôi thế này =.= Chúc mày đạt Miss nhá ^^