Đồng huơng Tân Hưng

thuthuy

tơ chưa muốn về vn đâu , giờ nổ ra khối người chém luôn ấy chứ hjx hjx;)

thì chắc có người mình đọc đươc thôi à, dân mình ai lại nỡ chém dân mình chứ, ở bên đó gặp được đồng hương chắc khó lắm đây nha, "nổ ra khối người chém" mà gặp được đồng hương ko biết ra sao nhỉ cậu?

G

Guest

Guest
thì chắc có người mình đọc đươc thôi à, dân mình ai lại nỡ chém dân mình chứ, ở bên đó gặp được đồng hương chắc khó lắm đây nha, "nổ ra khối người chém" mà gặp được đồng hương ko biết ra sao nhỉ cậu?

ùa bên này vb mình đông lắm, toàn cộng hiền mình thôi mà tết rồi gặp nhau những 20 mạng liền nè, tớ nổ ra giờ die luôn :J

thuthuy

tới 20 mạng cơ à nhiều đấy cậu, ở trong này người nhà tớ bên Cao Minh họp đông đủ cũng cỡ đó ngoài ra thì tớ chả quen ai VB cả, vậy thì thôi cậu đừng nổ nữa tới lúc đó ko die thì cũng bị chém banh xác,hì...

Dark_Prince

Nhà tớ tuy trước đây thuộc Thị Trấn nhưng bây giờ chỗ đó là Tân Hưng thế có đc họp đồng huơng cả 2 bên không. keke. Nhận tiện anh em Tân Hưng trên HN cung đông hôm nào vào nhà tớ họp mặt tý nhỷ. Tớ học Trường Mỏ, nhà tớ ở cuối bến xe 31 tại trường Mỏ thôi

nguyenduyhung

Bà Con Nào Ở TÂN LIÊN vào báo danh nhận thưởng nha...........

Bà con báo danh thì cho lun địa chỉ nhà, sdt,yahoo nha..........
Tui NGUYỄN DUY HƯNG ở Tiền Hải Tân Liên
Nick : nguyenduyhung_vb@yahoo.com
sdt : 0974428352
Đang học tại ĐH Giao Thông Vận Tải Hà Nội

trang.hp1887

Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo Helo
Helo cả nhà

Sửa lần cuối:

trang.hp1887

Thanks cả nhà!
Thanks cả nhà!
Thanks cả nhà!
Thanks cả nhà!
Thanks cả nhà!
Thanks cả nhà!

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
Tiền Phong
Tiền :là trước,là đầu tiên
Phong:là phong trào với lại cái gì gì đấy...
vậy Tiền Phong: Phong trào lúc nào cũng đi đầu,hê hê.Minh chứng nhá,như tớ nè,hoạt động của 4rum cái nào cũng xớn xác đi đầu làm việc :::)

longgtvt

Còn tui nữa nè! Tân Liên nè. Có ai cùng quê post bài lên đi. Ai ở Tphcm làm quen luôn nhé

Đông vui quá cho chơi cùng nghen! :.hr: Xa quê mới biết nhớ quê ý

Sửa lần cuối:

longgtvt

Con trai Tân Liên thế nào ấy nhỉ A,C,E

Em này học cùng trường gtvt với mình đó! Cùng cấp 3 THPT VB

Cái này mình chụp ở học quân sự

Bạn gái này là người con của xứ Huế đấy:::)

Chị này là chị cả trong nhóm của mình!
:::)
Ảnh này ai phán xem tụi mình đang làm gì ạ
:eek::eek:
3 anh em sinh tử có nhau! cùng chị cả

Cuối cùng là tất cả thành viên trong nhóm mình :chika::chika::cool::cool:

longgtvt

Lố hê :>:hLố hê :>:hLố hê :>:hLố hê :>:hLố hê :>:hLố hê :>:hLố hê :>:hLố hê :>:hLố hê :>:h

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thằng Long này quen quá, có phải ngày xưa học Vĩnh Bảo khóa 2006 -2009 ko ? Có biết Đông Đức ở Tân Liên ko ?