2010 - Hình ảnh buổi off tết Nguyên Đán...

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Hôm đi off,Ăn bát phở đau bụng quá,nay mới khỏi,hic,Bác Min up ảnh lên mediafire nhé,hhe.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mọi người à, cố gắng đợi mình nha. Do điều kiện khó khăn, ra quán mạng phập phùng, nên up ảnh ko được. Mọi người cố gắng đợi. Mình sẽ đưa ảnh lên trong thời gian sớm nhất.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
@ minhquy: Cảm ơn Quý nhiều. Và cũng cảm ơn cả nhà. Có sự đồng lòng của tất cả các bạn đã tạo lên thành công cho buổi off ngày hôm đấy. Mình sẽ cố gắng hết sức có thể, đến khi nào không cố được nữa thì thôi.

cabautroi

admin à!
đệ không ở vinh bảo đâu nhưng đệ thấy admin có ý tưởng và thực hiện thành công ý tưởng là mọt việc hết sức đáng chúc mừng
chúc vinhbaoclub một năm mới với nhiều ý tưởng mới,nhiều thành công hơn nha!
tiện đây cũng nhận xết luôn:cụ trắng ra hả?
còn cavoicoi thi vừa già vừa đen,trông còn già hơn cả admin nữa
tân trang lại đi, anh Luân ơi!:))

Domcao

Nhin mọi người vui quá, toàn nam thanh nữ tú, bộ mặt Vĩnh bảo nhà mình ngày càng sáng sủa nhỉ. Sau buổi off, nhiều người đã biết nhau hơn, hy vọng club thêm sôi động. Tiếc là mình busy quá, không tham dự được. hẹn dịp khác vậy

911

Super Moderator
Cam on tat ca
day la mong uoc Lon nhat cua minh Tu khi bat dau Tham Gia vbclub.
Nhin cac ban dc cung nhau Gui nhung phan qua Nho be nhung day y nghia toi cac ho ngheo ma trong long thay vui qua , chi tiec do ko co dieu kien nen ko the chung vui voi cac ban. Mong sao ngon lua nhiet huyet , tinh than doan ket va tam long nhan ai se luon Chay trong moi nguoi . Thankyou very much
vann: may ko Viet Vkey dc

Vann edit lại ^^
Cám ơn tất cả
Đây là mong ước lớn nhất của mình từ khi bắt đầu tham gia VBclub.
Nhìn các bạn được cùng nhau gửi những phần quà nhỏ bé nhưng đầy ý nghĩa tới các hộ nghèo mà trong lòng thấy vui quá, chỉ tiếc do không có điều kiện nên không thể chung vui với các bạn. Mong sao ngọn lửa nhiệt huyết, tình thân đoàn kết và tấm lòng nhân ái sẽ luôn cháy trong mọi người. Thank you very much.^^

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

NiceDream

Active member
Thật là đáng tiếc khi em đến phút cuối lại không thể tham gia đựoc với mọi người...Dù sao đi nữa, nhìn mọi người đã có một buổi off vui vẻ và ý nghĩa như vậy, em cũng thấy mình được vui lây...Mong cho VinhBaoclub ngày một vững mạnh...Cảm ơn anh Đức, cảm ơn tất cả mọi người...

NiceDream

Active member
Anh Đức và mọi người ơi, không biết có thể có một buổi hậu off ở HN không nhỉ? Em không đi hôm trước được, tiếc quá cơ...

traivinhbao2204

E hèm ... Cái " cụ " đứng cạng a Đức là tui đấy m hem phải Luân đâu ! Thông cảm , " cụ " dạo này ốm yếu nên hok dc như tụi trai trẻ ! Cũng may là hum đó " cụ " mò đi dc , hjx hjx !

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Min oi. Check giup acc cua tui voi. Ko Viet dc vkey
Đỗ à, tớ thử vào nick cậu rồi, cũng thử viết bài, vẫn gõ được tiếng Việt bình thường mà. Cậu thử để ý cái AVIM mờ mờ ở góc trái trên diễn đàn xem nào, xem có tick vào ô tắt không?

Anh Đức và mọi người ơi, không biết có thể có một buổi hậu off ở HN không nhỉ? Em không đi hôm trước được, tiếc quá cơ...
Anh đang định có ý định vậy đây. Lần này lên HN anh sẽ liên lạc với tất cả thành viên có mặt trên đây, và tổ chức một buổi off cho nhà mình trên HN, và cũng có thể có khách mời ở nơi khác nữa. Còn những thành viên ở nơi khác, có nhu cầu off, cứ đưa ý kiến lên diễn đàn, mình sẽ cho thông báo, và có thể cũng sẽ cử một ai đó ở nơi đấy chịu trách nhiệm vể buổi off. Hy vọng diễn đàn mình sẽ có nhiều buổi off, để các thành viên có thể gặp gỡ nhau trực tiếp ở ngoài đời, biết đâu lại có cái số của chàng nào vồ lấy cái duyên cô nàng nào ấy cũng nên:cool:.

NiceDream

Active member
Đỗ à, tớ thử vào nick cậu rồi, cũng thử viết bài, vẫn gõ được tiếng Việt bình thường mà. Cậu thử để ý cái AVIM mờ mờ ở góc trái trên diễn đàn xem nào, xem có tick vào ô tắt không?

Anh đang định có ý định vậy đây. Lần này lên HN anh sẽ liên lạc với tất cả thành viên có mặt trên đây, và tổ chức một buổi off cho nhà mình trên HN, và cũng có thể có khách mời ở nơi khác nữa. Còn những thành viên ở nơi khác, có nhu cầu off, cứ đưa ý kiến lên diễn đàn, mình sẽ cho thông báo, và có thể cũng sẽ cử một ai đó ở nơi đấy chịu trách nhiệm vể buổi off. Hy vọng diễn đàn mình sẽ có nhiều buổi off, để các thành viên có thể gặp gỡ nhau trực tiếp ở ngoài đời, biết đâu lại có cái số của chàng nào vồ lấy cái duyên có nàng nào ấy cũng nên:cool:.
Chuẩn luôn. Hoan hô anh Đức...

traihungnhan

Zui ghê nha. Nhưng mà hơi tiếc vì mấy hôm tết bận quá không tham gia đc. Có phone xin phép admin rùi. Thông cảm nha.

lengochp

Chúc xuân chúc lộc chúc bình an,chúc luôn thành đạt chúc an khang chúc sang năm mới luôn hạnh phúc công thành danh toại chúc vinh quang
đầu xuân mình xin phép được lì xì cả nhà nha,chúc cả nhà mình sang năm mới hay ăn chóng nhớn này chăm ngoan học giỏi này,ai đi làm rùi thì kiếm tiền tanh như gỏi cá này,nhưng mà tiêu thì ít ít thui đẻ tết về còn lì xì và mời cả nhà đi nhậu nữa chư! hê hê!
mình cũng xin được cảm ơn cả nhà vì buổi thiện nguyện đầu xuân,mình bít mình cũng như mọi người tất cả chúng ta đã đem hết lòng nhiệt tình,bầu nhiệt huyết,tấm lòng và lòng trách nhiệm về với quê hương.việc làm tuy nhỏ nhưng đó là tấm lòng của tất cả chúng ta.bữa trưa đó cả nhà mình bụng đói meo,nhưng mình thấy được niềm vui trên mắt mọi người,ai nấy đều thấy rạo lên 1 niềm tin yêu.Không ai bẩu ai nhưng tất cả đã cố gắng hết mình. đìu đó làm mình vui lắm ...!tới mỗi gia đình lại trào dâng lên bao nỗi niềm xúc cảm lòng lại như nhói đau để rùi lại thấy càng yêu hơn,thương hơn quê mình...
lòng lại tự nhủ với chính mình sẽ không được giây phút nào quên trách nhiệm của mình với quê hương,đìu đó các bạn sẽ hiểu mình thôi khi các bạn được chứng kiến những hoàn cảnh những người mẹ già gày go ốm yếu như bác Đương gái ở xã Thắng Thủy vẫn phải ngày ngày kiếm từng hạt gạo để nuôi 2 người con đã nhiều tuổi mak bệnh thần kinh gần như mất đi hoàn toàn khả năng lao động,hay như một gia đìng cùng ở xã TT,cô ko có chồng nhưng có một người con nuôi,bao nhiêu nỗi cực nhọc vất vả lo toan của cuộc đời như hằn lên đôi vai của cô,lên vầng trán đã nhìu nếp nhăn,lên mái tóc đã điểm bạc khá nhìu của cô. nhưng trên môi cô nụ cười vẫn luôn niềm nở khi tiếp đón club.cô tâm sự ;em nhà cô đang học lớp 9 có lẽ sẽ phải nghỉ học nay mai,vì cô ngày một yếu bệnh tật lại hay gần ngươi nghèo,cô khó có thể tiếp tục lo cho em dc nữa...nghe xong lòng mỗi chúng tôi như xắt lại ... và còn nhìu gia đình khác nữa ,mỗi người mỗi hoàn cảnh nhưng đều thật đáng thương.càng nghĩ lòng càng thôi thúc chính mình nhìu hơn và tất cả mọi người cũng vậy pải ko?nào chúng ta hãy cùng nhau tay nắm chặt tay, truyền cho nhau hơi ấm ngọn lửa tình thương,truyền cho nhau niềm tin và hi vọng để cùng nhau vì một quê hương giàu hơn đẹp hơn và đầy tình người các bạn nhé
thân ái!

Khiếp đúng là dân vĩnh bảo có khác, híc híc hí hí hí :>:>:>:>