2010 - Hình ảnh buổi off tết Nguyên Đán...

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Đỗ à, tớ thử vào nick cậu rồi, cũng thử viết bài, vẫn gõ được tiếng Việt bình thường mà. Cậu thử để ý cái AVIM mờ mờ ở góc trái trên diễn đàn xem nào, xem có tick vào ô tắt không?

Anh đang định có ý định vậy đây. Lần này lên HN anh sẽ liên lạc với tất cả thành viên có mặt trên đây, và tổ chức một buổi off cho nhà mình trên HN, và cũng có thể có khách mời ở nơi khác nữa. Còn những thành viên ở nơi khác, có nhu cầu off, cứ đưa ý kiến lên diễn đàn, mình sẽ cho thông báo, và có thể cũng sẽ cử một ai đó ở nơi đấy chịu trách nhiệm vể buổi off. Hy vọng diễn đàn mình sẽ có nhiều buổi off, để các thành viên có thể gặp gỡ nhau trực tiếp ở ngoài đời, biết đâu lại có cái số của chàng nào vồ lấy cái duyên cô nàng nào ấy cũng nên:cool:.
huk. em chờ mãi buổi off của nhà mình đấy.admin ơi tiến hành nhanh lên chứ

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Ôi xời ôi mong ước mãi cuối cùng mới thấy được. E lại cứ tưởng anh Đức lừa tình em lần nữa thì hơi bị đau lòng đấy. Nhìn mọi người đến thăm những gia đình ở xã Thắng Thủy thấy thương thật đấy, nhìn họ tội nghiệp quá mà >"< Trong đống ảnh ấy nhận ra được anh đức, lengoc, lunar, minhquy ^^ đoán được một số mà không dám chắc. ^^ Anh Đức post thêm đi nhá. Thanks nhìu ^^
ở ảnh đầu tiên có cả Tuấn nữa đấy. Vann hok nhìn thấy ak?

muahoacai

Khiếp đúng là dân vĩnh bảo có khác, híc híc hí hí hí :>:>:>:>
hehe cuối cùng thì cũng đã có phản hồi,chán bà con nhà mình wa đi,tui đã cố tình để vậy ,đã cố tình ko viết đậm,ko chỉnh màu cốt cũng là để xem bà con có đọc thật ko và đọc rùi thì có nhận ra ko...
Vann nói đúng ý ban òy đó,cốt là bạn mún đưa vào cái màu cờ săk áo mùk

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hình ảnh về buổi off, mình đã update thêm, mọi người vào xem rồi cùng cho ý kiến nha.

911

Super Moderator
càng nhìn càng thấy ku min nhà ta giống sát thủ. đã vậy còn mặc áo màu đen nữa chứ
mà sao nhiều người mặc áo màu đen thế nhỉ ?

911

Super Moderator
đất Vĩnh Bảo con người đều đẹp
Trai Vĩnh Bảo chất phác thật thà
gái Vĩnh Bảo hiền như ô Tấm
Thật dịu dàng mà cũng nêt na

sao ko thấy em xấu xí này đi off nhỉ . min oi , còn hình ko up lên nữa đi chứ
chưa thấy hết mặt anh em tronhg 4r

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT

Hehehe dạo này lại còn nhuộm "tóc vàng hoe" nữa cơ ah ? Mà làm gì mà cận "lòi" ra thế, học hành nhiều quá ah ông bạn.
Cả nhà nhìn ra mỗi ông admin với ông, mà cha admin ko biết tính khí có hiền hòa ko chứ nhìn mặt thấy "sát thủ" quá hehehe

càng nhìn càng thấy ku min nhà ta giống sát thủ. đã vậy còn mặc áo màu đen nữa chứ
mà sao nhiều người mặc áo màu đen thế nhỉ ?

Hờ, trông thế thôi nhưng mà bạn hiền lành lắm, ko tin cứ hỏi cả nhà xem. À mà về Vĩnh Long, nếu hỏi ai hiền nhất xã, là y như rằng họ chỉ bạn đấy.

Điều đó là hiển nhiền mà,ha ha
Bác Min up lên MF đi,Em thấy còn nhiểu ảnh nữa mà,,,
uh, được rồi. Anh sẽ sớm up lên thôi.

NiceDream

Active member
Oài, sao ai cũng bảo anh Đức giống sát thủ thế nhỉ? Hay là thế thật? Đề nghị anh Đức thay đổi phong cách cho cả nhà thay đổi suy nghĩ ạ!