____Thiệp mời đám cưới As.Roma_____

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Do công việc hơi bận bịu nên thời gian qua không kịp online thông báo cho mọi người 1 tin rất rất vui...Đó là: nhà tớ mới xây xong, sắp khánh thành. Con gái cũng vừa tròn 1 tháng và cháu rất khoẻ mạnh. vợ đang làm thủ tục đi làm xa lâu dài (có khả năng đi luôn) :D.
Để chúc mừng cho 3 tin vui đó, chiều 18/12/2011 2 gia đình chúng tôi có tổ chức Lễ thành hôn cho 2 đứa Sơn và Liên.
Hôm nay tôi lập pic này thay cho thiệp hồng gửi tới toàn bộ thành viên 4r lời mời trân trọng nhất.
Lễ cưới đc tổ chức tại Thôn Độ, xã Tam Đa VB HP, bắt đầu từ 15h đến 23h ngày Chủ nhật 18/12 (tức 24/11 ÂL). Sự hiện diện của quý vị là niềm vinh hạnh lớn lao cho gia đình chúng tôi. Những bạn ở xa có thể chúc mừng bằng cách cm dưới toic này.
____Xin chân thành cảm ơn____​
As.roma​

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh em VBC là người 1 nhà,việc của 1 người cũng là việc của mọi người,ko cần gội điện,ko cần thiếp mời trao tay.Cùng về vui với 2 bé nào các bạn thân yêu :)

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chúc gia đình Anh Chị hạnh phúc. Nếu không có gì sẽ về góp chén rượu hỉ :)

hoaivitkute

Moderator
ợ ợ.....anh sơn ơi....để em thay mặt anh chốt quân số cho.........hehehe
tạm thời đã có 2 chú về oài
1. chú taodo
2. chú sonwonder
tiếp tục đê.....................nahf mềnh nhân cơ hội đạp phá.............tha hồ nhá............

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ơ, thế mà anh hiếu kêu 2 đứa em tưởng đứa nào :D
chúc mừng gia đình anh chị, nhiều tin vui quá ^^
mà từ từ thì tốt, 18-12 thì lại hụt bữa rượu rồi :::)

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Mình ko hứa trước, nếu ở đâu có rượu thì có tuanhungvr. Chúc 2 bạn trẻ hạnh phúc, chúc cháu bé hay ăn - chóng lớn. Lâu rùi mới có rượu, tiện đây anh chị em vbc có dịp gặp mặt nhể.

hoaivitkute

Moderator
Mình ko hứa trước, nếu ở đâu có rượu thì có tuanhungvr. Chúc 2 bạn trẻ hạnh phúc, chúc cháu bé hay ăn - chóng lớn. Lâu rùi mới có rượu, tiện đây anh chị em vbc có dịp gặp mặt nhể.

hị hị........về đê.......anh em mềnh tụ tập.....hohoho

dvhieu

Member
Các bạn nữ, (trừ hoài vật) ai có mặt hôm đó sẽ được nhận 1 món quà lưu niệm: 1 xế hộp Mercedes Benz SLS AMG scale = 1/65. Riêng bạn Phạm Việt nếu có mặt sẽ nhận được đôi Lamborghini (L Reventon và L Murcielado).
Nhanh tay đăng ký nào, số lượng có hạn, ưu tiên các bạn nữ tuổi dưới 25, rủ rê thêm được các bạn/em gái sẽ có khuyến mại ^^
Thêm cái ảnh minh hoạ cho sinh động ^^

Sửa lần cuối: