____Thiệp mời đám cưới As.Roma_____

anhnongdan

Các bạn nữ, (trừ hoài vật) ai có mặt hôm đó sẽ được nhận 1 món quà lưu niệm: 1 xế hộp Mercedes Benz SLS AMG scale = 1/65. Riêng bạn Phạm Việt nếu có mặt sẽ nhận được đôi Lamborghini (L Reventon và L Murcielado).
Nhanh tay đăng ký nào, số lượng có hạn, ưu tiên các bạn nữ tuổi dưới 25, rủ rê thêm được các bạn/em gái sẽ có khuyến mại ^^
Thêm cái ảnh minh hoạ cho sinh động ^^
tèn tén ten... Xe đẹp quá anh à :)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ố, bác cưới trùng ngày với NiceDream à, Chúc bác cùng vợ cùng con mãi hạnh phúc.

hoaivitkute

Moderator
Các bạn nữ, (trừ hoài vật) ai có mặt hôm đó sẽ được nhận 1 món quà lưu niệm: 1 xế hộp Mercedes Benz SLS AMG scale = 1/65. Riêng bạn Phạm Việt nếu có mặt sẽ nhận được đôi Lamborghini (L Reventon và L Murcielado).
Nhanh tay đăng ký nào, số lượng có hạn, ưu tiên các bạn nữ tuổi dưới 25, rủ rê thêm được các bạn/em gái sẽ có khuyến mại ^^
Thêm cái ảnh minh hoạ cho sinh động ^^
đáng ghét ..........sao lại trừ em ra chớ.........em ngày nào cũng có mặt nhà anh Sơn........anh phải cho em mấy cái ấy chứ...huhuhuhu

trang_kunkun

X-V.I.P
hix dạo này bận k onl đc k pik tin tức của 4r...k ngờ lắm người rỗi việc thật...hix nhưng thui e đăng kí 1 chân để có quà mang về :::)

hoaivitkute

Moderator
hix dạo này bận k onl đc k pik tin tức của 4r...k ngờ lắm người rỗi việc thật...hix nhưng thui e đăng kí 1 chân để có quà mang về :::)

đệ nghị anh chị Sơn + Liên để sẵn túi ở mâm...cho em trang kun kun lấy phần mang về .............:chika::chika::chika::chika::chika:

hoaivitkute

Moderator
tạm chốt........

1. taodo
2. sonwonder
3. trang_kunkun
4. tuanhungvr
5. chuoi10691
6. hoangminh_DJ
7. Tinh Dang Do
8. friend_kute
9. hongha

nhanh chân để nhận oto của anh dv hieu nào.............hahaha

hoaivitkute

Moderator
ds đi dám cưới tính đến thời điểm này.........

1. taodo
2. sonwonder
3. trang_kunkun
4. tuanhungvr
5. chuoi10691
6. hoangminh_DJ
7. Tinh Dang Do
8. friend_kute
9. hongha
10.anhnongdan

nhất anh Sơn ui nhé........

anh dv hieu ơi...chuẩn bị oto đi thôi........hahahaha

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
ds đi dám cưới tính đến thời điểm này.........

1. taodo
2. sonwonder
3. trang_kunkun
4. tuanhungvr
5. chuoi10691
6. hoangminh_DJ
7. Tinh Dang Do
8. friend_kute
9. hongha
10.anhnongdan

nhất anh Sơn ui nhé........

anh dv hieu ơi...chuẩn bị oto đi thôi........hahahaha

ê, sao có tên anh ở kia,anh có về được đâu,hôm đó bận nhắm,ko hú hí đc đâu :-"

taodo

Trùm quậy phá VBC
haha. Thím Táo sang Thái để làm lại dung nhan chuẩn bị thi MISS VBC à? =))

xời,ko cần sang đó để về thi miss đâu nhé,với dung nhan này thi lúc nào chả có giải nhứt của miss.Ta sang đó họp hội nghị cho nước mình.Khổ,việc gì cũng đến mình X_X

hoaivitkute

Moderator
xời,ko cần sang đó để về thi miss đâu nhé,với dung nhan này thi lúc nào chả có giải nhứt của miss.Ta sang đó họp hội nghị cho nước mình.Khổ,việc gì cũng đến mình X_X

ợ ợ........cái này nghi lắm à nha........muốn mènh đẹp hơn tất cả đây mà.........\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hehe, gan 2 mam roi. Quy ra thoc cung dc vai ya. Cam on cac ban tre. Nho lich la chieu chu nhat nhe, 15 h den 23h